Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 75 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đinh Lễ - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 75 m2 59,34 triệu/m2
      👉bán MT đường 5m5 mân thái sơn trà🌷 Nhà 2 mê rưỡi MT Đinh Lễ( gần chợ An Hải Bắc, Vinmart, Coopmart, trường học.....)🌷 Dt: 75m², Tây Nam🌷 Nhà đầy đủ...
      Đường Đinh Lễ, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 2200 m2, hướng Đông tại Đường Lý Thái Tổ - Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 2200 m2 15 triệu/m2
      MT đường nhựa Lý Thái Tổ, gần cầu Long Tân, gần Vành Đai 3 nối Sài Gòn, hơn 20m ngang MT, bên hông có hẻm bê tông, 2200m², 500m² thổ cư, có nhà, xưởng nhỏ,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Long Tân, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 25 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 25 m2 160 triệu/m2
      Mô tả: ,,+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu. BTCT+ Nhà mới đẹp với 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Nội thất sang xịn. + Hẻm ba gác. Sát MT. +...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, 17

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Duy Nhất Còn ngôi nhà Ngõ Đường Trần Phú Mộ Lao Hà Đông Dt :40m Nhân 5 tầng ( dân xây kiên cố chắc Chắn) -cạnh sở tư pháp Thủ đô Hà Nội -Nhà Dân xây...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 372 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 372 m2 43,02 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường chính Nam Hồ, P. 11, Tp.Đà Lạt 372m²DT tổng: 372m²;Nằm ở vị trí đắc địa khu nhiều Vila đẹp của Đà LạtThuận tiện KD Homestay,...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 110 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      Thanh Xuân: Chỉ 10.5 tỉ có nhà mặt phố, MT 12m, lô góc, KD coffee, nhà hàng.***Vị trí:+ Nhà nằm vị trí mặt phố trung tâm Q. Thanh Xuân, tiện ích không thiếu...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 81 m2 tại Đường La Sơn Phu Tử - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 81 m2 71,61 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán nhanh xử lý công việc ngôi nhà xinh xắn đường La Sơn Phu Tử, P. 6, Đà LạtDT: 81m²;Sổ riêng xây dựngKết cấu 1 trệt, 1 lầu, áp mái gồm: 4...
      Đường La Sơn Phu Tử, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 38 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 10 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 38 m2 315,79 triệu/m2
      nhà phố 5 tầng, bề ngang rộng nở hậu, gần Nguyễn Tri Phương, khu vực trung tâm tiện KD.- DT: 37,4m2 (7,4x5,1). DT sàn: 228,29m2.- Kết cấu BTCT: 1 trệt, 4...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 10, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 223 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - 12 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 223 m2 112,11 triệu/m2
      Bán nhà P. 2 Tân Bình, MT nhánh Phổ Quang, gần BV Tâm Anh, hướng ra sân bay Tân Sơn Nhất.- Tổng DT đất 223m², dài 23m, nở hậu.- Nhà mặt phố Tân Bình: 1...
      Đường Phạm Cự Lượng, 2

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân, giá 4800 tỷ

      4800 tỷ 100 m2 48000 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG Q. THANH XUÂN DT100M x 9TẦNG GIÁ 48TỶVỊ TRÍ QUÁ ĐẸP - TOÀ NHÀ VĂN phòng KD NGAY - MT RỘNG - VỈA HÈ SIÊU KHỦNG - pháp lí CHUẨN - ĐẦY...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 52 m2, hướng Tây tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 52 m2 303,85 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần CV Bách Thảo, Lăng Bác, sân VĐ Hàng Đẫy/ Cột cờ, các trung tâm thương mại đang xây dựng là Tiến Bộ Plaza, CT đa chức năng Postef, bến...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 13,82 tỷ

      13.82 tỷ 72 m2 191,92 triệu/m2
      Bán nhà P. 14 Tân Bình, MT Ba Vân, giáp Trương Công Định - Nguyễn Hồng Đào.... DT: 4 x 18; công nhận 72 mét vuông. diện tích sử dụng: 238 mét ...
      Đường Ba Vân, 14

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 65,5 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65,5 m2 99,24 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng hẻm 4m đường Nguyễn Thiện Thuật - TTTP Nha Trang.- DT: 65,5 mét vuông (ngang 4.5m) - Hướng Đông.- Nằm trong khu tổ hợp dịch vụ Vip nhất...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 60,7000007629395 m2 tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60,71 m2 107,09 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng có thang máy và nội thất luxury đường 10m gần căn hộ Bình Phú Vĩnh Hoà TTTP Nha Trang.DT: 60,7 mét vuông (ngang gần 6m).Hướng: Tây...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 140 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 140 m2 234,29 triệu/m2
      Bán Toà nhà văn phòng mặt phố DT 140M 7 tầng Thang máy Giá 32,8TỷVỊ TRÍ VÍP - DT LỚN - 7 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT SANG TRỌNG - DÒNG TIỀN CHO THUÊ ỔN ĐỊNH.-...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lương Văn Can - Hà Đông, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 70 m2 240 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ở vị trí đắc địa Trung tâm phố cổ Q. Hà Đông hiếm nhà bán, nhà căn hộ góc, mặt chính phố Lương Văn Can rộng 9m, mặt bên đường ngõ thông rộng...
      Đường Lương Văn Can, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 270 m2 tại Phố Xã Đàn - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 178 tỷ

      178 tỷ 270 m2 659,26 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà văn phòng Phố xã Đàn Q. đống đa Dt 270M Giá 178 tỉTÒA NHÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ Q. ĐỐNG ĐA - 10 TẦNG ,2 THANG MÁY XỊN SÒ VỊ TRÍ VIP NHẤT Q.Vị trí...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6,6m tại Đường Dịch Vọng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      VỊ TRÍ:🔹 Mặt phố Dịch Vọng, Cầu Giấy.🔹 Do là lô góc nằm vị trí đẹp nhất phố Dịch Vọng, đi vài bước chân ra đường Cầu Giấy.🔹 KD sầm uất ngày đêm, giá trị...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!