Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 50 m2 tại Đường Giải Phóng - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      BÁN NHÀ GIẢI PHÓNG ĐỐNG ĐA, NGÕ oto, KD THOẢI MÁI, 5 TẦNG, 50M, GIÁ CHỈ CÓ 16.5 tỉ * Nhà vị trí đẹp, Hàng hiếm, thông các ngả Đường Giải Phóng, Trường...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 56 m2 tại Phố Phương Liệt - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 56 m2 285,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHƯƠNG LIỆT THANH XU N, siêu hiếm, oto TRÁNH, KD SẦM UẤT, 56M, 5 TẦNG, GIÁ CHỈ CÓ 16 tỉ * Vị trí nhà cực kỳ đẹp, chục bước ra phố, trước nhà...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      '"""""""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""""""""Bán nhà góc 2 MT đường Đồng Xoài, P. 13 Q. Tân Bình.- DT: 5m x 24m, công nhận 120 mét vuông. Đất...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 91 m2 tại Đường Ấp 3B - Phước Lợi - Bến Lức, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 91 m2 27,48 triệu/m2
      Nhà kết cấu 1 trệt 1 lầu.Vị trí: Đường Ấp 3B, xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An. Cách chợ Gò Đen chỉ 2 kilomet, Aeon Mall Bình 18 kilomet. Nhà ngay...
      Đường Ấp 3B, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 142 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 15,5 tỷ

      15.51 tỷ 142 m2 109,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ dịch vụ Thống Nhất P16 Dt: 6,5x26m, 20P Giá 15.5 tỉDt: 6,5x26( nở hậu 7M) cn 142m²diện tích xây dựng: 513m² - kết cấu: trệt 4 lầu sân...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 56 m2 tại Đường 1 - 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 56 m2 114,11 triệu/m2
      Bán Nhà hẻm xe hơi Tránh Gò Vấp 4 Tầng- 56 m²4 phòng ngủ- Còn 6.39 tỉ Còn TL B724____________________________________________DT 56 m² ( 4 m x 14 m...
      Đường 1, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 186 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 186 m2 150 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lạc Long Quân, P. 8 Q. Tân Bình, ngay đầu đường Tân Xuân - chợ vải Tân Bình.- DT: 5m x 38m; 186 mét vuông đất công nhận, diện tích...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 52 m2 176,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 12m, Nguyễn Văn Khối P. 11 Gò Vấp. DT 4x12m, trệt, 3 lầu, 4 PN, 4  nhà vệ sinh, Hiện đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 111 m2 tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 111 m2 211,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc  liên kế Tân Tây Đô hai mặt đường, thoáng đẹp, giá đầu tư rẻ nhất khu đô thị, khu vực hiện siêu hiếm nhà bán:+ Đã xây thô...
      Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 44 m2 tại Đường 6 - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 44 m2 115,91 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Gò Vấp Đường số 6 ngang 5m dài 9m 1 trệt 1 lầu.GÒ VẤP GIÁP BÌNH THẠNH - HXT NÉ XE TẢI - 44 mét vuông - MT KD ĐỈNH CỦA CHÓP CHỈ NHỈNH...
      Đường 6, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cách Mạng Tháng 8, P. 6 Q. Tân Bình; gần công viên Lê Thị Riêng.... DT: 3,7 x 15 - DT đất 60 mét vuông, diện tích sử dụng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 6

      Sở hữu nhà mặt tiền 63 m2, hướng Bắc tại Phố Hà Đặc - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 63 m2 119,05 triệu/m2
      -7.5 tỉ căn nhà phố SƠN TRÀ - 63m² - NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ - ven biển MỸ KHÊ  - TẶNG NỘI THẤT.ĐANG CHO THUÊ.+ DT: 63m², nhà 3 tầng. - Tầng 1: Đang...
      Phố Hà Đặc, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 68 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 68 m2 125 triệu/m2
      MT An Thượng - căn hộ góc 2 tầng cực thoáng mát - Sơn Trà- DT : 68m² ( phát lộc)- Giá nhỉnh 8 tỉ- Vị trí cực đẹp, bán đất tặng nhà 2 tầng.- Chủ vui vẻ hợp...
      Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 153 m2 tại Đường Trương Hoàng Thanh - 12 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 153 m2 163,4 triệu/m2
      Bán nhà khu K300 Tân Bình, góc 2 MT Trương Hoàng Thanh, P. 12 Q. Tân Bình. - DT: 9m x 16m; 153m² đất; diện tích sử dụng: 358m² - Hiện trạng 1 trệt 3 lầu...
      Đường Trương Hoàng Thanh, 12

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 38 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 38 m2 242,11 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TT TẦNG 1 PHỐ KIM MÃ - BA ĐÌNH : DT 38m², MT 5.7M, GIÁ 9.2 tỉ- Vị trí: nhà nằm ngay mặt phố Kim Mã - Q. Ba Đình. Nhìn thẳng sang Hồ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      Bán nhà P. 13 Q. Tân Bình; góc 2 MT đường Đồng Xoài, ngay chợ Hoàng Hoa Thám, gần Etown.- DT: 5m x 24m, 120 mét vuông đất vuông vắn. diện tích sử ...
      Đường Đồng Xoài, 13

      Bán gấp căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Châu Vĩnh Tế - 12 - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 120 m2 88,34 triệu/m2
      '''' THÔNG TIN XÁC THỰC, NHÀ THẬT '''''MT RẺ NHẤT Q. TÂN BÌNH, GIÁP KHU K300Bán nhà P. 12 Q. Tân Bình, MT Châu Vĩnh Tế, ngay trường học trung học cơ sở...
      Đường Châu Vĩnh Tế, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG MT TRUNG TÂM LIÊN CHIỂU.+ Dt 90m² (5x18).+ Đường 7m5 lề 4m5 sát đường Hồ Tùng Mậu, xung quanh toàn nhà đẹp.+ Công năng: 4 PN, 3 toilet,...
      Đường Đinh Đức Thiện, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!