Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 14 - Tân Bình, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      💘Nhà mới đẹp gồm 2 PN + 2  phòng vệ sinhs. + nhà Hẽm cách mặt đường chính chỉ 100  mét vuông mặt tiền đường nguyễn sy sách💘Vị...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Kết cấu: 6x12, 3 tầng BTCT. 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.Thích hợp đầu tư Căn Hộ Dịch Vụ cho ThuêNgay Phạm Văn Chiêu, Phan Huy Ích,...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 90 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 90 m2 361,12 triệu/m2
      Mô tả: + Mặt phố Dương Văn Bé, KD tấp nập ngày đêm, vị trí rất đẹp.+ Lợi thế ô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn. + Đất vuông văn đẹp. Phù hợp xây tòa nhà hoành...
      Đường Dương Văn Bé, Bạch Đằng

      Mặt tiền đường Thu nhập 720tr/N - 5 tầng - 12 CHDV - 80m2 nhỉnh 14 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      MẶT TIỀN KINH DOANH - CHDV ĐANG CHO THUÊ CHO 720 TRIỆU/NĂM - 5 tầng BTCT Nhỉnh 14 tỷMô tả:+ Diện tích thực tế 80m2 công nhận 61+ Nhà có hẻm sau thông...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hoàng Mai, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp, 2 vỉa hè KD và với 3 thoáng vĩnh viễn 1 mặt phố, 1 khe thoáng & 1 mặt ngõ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 76 m2 tại Đường Tân Xuân - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 76 m2 57,9 triệu/m2
      - DT : 4x19M CN đủ.- Kết cấu : nhà cấp 4 có gác lửng. 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh PK + Bếp + Sân rộng.- Vị trí : MT đường 10m có vỉa hè. Cách...
      Đường Tân Xuân, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 125 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 800 tr

      800 triệu 125 m2 6,4 triệu/m2
      Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, có sân thượng, gồm 4 PN, 2  toilet, 1 phòng khách rộng rãi, 1 bếp tiện nghi, logia thoáng mát thích hợp ngắm cảnh, thư giãn.
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 92 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - An Đông - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      DT: 92m2 MT đối diện Aeonmall - tòa án tỉnh - công viên hồ điều hóa.Công năng đa dạng: PN,  toilet, gian bếp, tầng thượng, không gian tiểu cảnh, phòng...
      Đường Hoàng Quốc Việt , Phường An Đông, Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bùi Tấn Diên - Cẩm Lệ, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 110 m2 46,28 triệu/m2
      Nhờ ace dịch vụ chạy dùm hh1 phần trăm - Chính chủ mở bán ngôi nhà 3 tầng, 3 mê, MT 252 đườNG Bùi Tấn Diên, Hoà An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng. - công...
      Đường Bùi Tấn Diên, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 365 m2 tại Đường Trần Lê - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 365 m2 46,58 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà đường Trần Lê trung tâm thành phố.Đà Lạt giá mềm không có sp thứ hai tốt hơn.  DT đất: 365m² ( 18m x 20m );Tặng ngay ngôi nhà 1...
      Đường Trần Lê, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán căn nhà mặt phố 112,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Thị Bảy - Thanh Khê, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 112,5 m2 47,12 triệu/m2
      _ Nhà 3 tầng, đầy đủ công năng sử dụng,để lại nội thất, nhà có 3 PN, 4wc_ Vị trí ven biển mát mẻ, KDC dân trí_ DT 112,5 mét vuông (5x22,5)_ Tây Nam_...
      Đường Nguyễn Thị Bảy, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 257 m2, hướng Đông tại Đường Ông Ích Khiêm - Hải Châu, giá 58 tỷ

      58 tỷ 257 m2 225,69 triệu/m2
      + Nhà chính chủ 100 phần trăm (1 trệt, 1 lửng, 2 lầu) ngay trục đường chính Ông Ích Khiêm tại Phố Nội Thất và Cơ Điện sầm uất nhất TP. Đà Nẵng.+ Ưu...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 630 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 46 tỷ

      46 tỷ 630 m2 73,02 triệu/m2
      ☪hỉ từ 15tr/tháng💥là có VP làm việc & KD tại 🏡Vị trí Trung tâm, MT đường lớn ở Tòa nhà Thương mại 18x35m 1trệt 7lầu xây mới💯 Hà Huy Giáp, Q.12, ngã ...
      185 Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 90 m2 tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà MT đường ĐT 743 P. Bình Chuẩn, TP Thuận An, Bình Dương.- Căn 1: DT: 4.5m x 20m. Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu. nội thất đầy đủ cao cấp. Giá rẻ...
      79 Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 102,300003051758 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 102,31 m2
      Sổ riêng (liên hệ ngay xem sổ)DT sàn 102,3  mét vuôngCó 3 PN, 2 WC có sân ô tô, có PN dưới trệt cho người lớn tuổiNhà đường Nguyễn Cữu Phú, Tân...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp MT Đường Nguyễn Văn Khố 4x18m 1 lầu 12.5 tỉbán ngay ngôi nhà phố đường Nguyễn Văn Khối khu buôn bán sầm uất.DT: 4.x18m, 1 lầu đang...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 144 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - Ngũ Hành Sơn, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 144 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đầy đủ công năng sử dụng, hiện tại đang cho thuê 25tr/1 tháng.Vị trí sát biển ,khu phố KD du lịchDT 144 mét vuông ; ngang 9m dài 16Hướng...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 18 m2 tại Phố Đặng Dung - Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 18 m2 383,34 triệu/m2
      - đc 115 Đặng Dung, P. Tân Định, Q. 1, TPHCM - DT 18m² - giá 6,9 tỉ. LH 0879.531.331 - Ms Hoài- bìa đỏ chính chủ 18m² sẵn sàng giao dịch bất cứ lúc...
      115 Phố Đặng Dung, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!