Thông tin mô tả
+ Bán nhà mặt phố Từ Hoa – Quảng An – Hồ Tây, vị trí đẹp, view đẹp & đẳng cấp. Nhà đẹp nhất nhì phố, long lanh & bề thế trên con phố là
+ DT : Gần 400
+
+ Giá : 278
+
******
Giá: 278 Tỷ
Diện tích: 400 m2
Giá/m2: 695 Triệu/m2
1022111
Mua bán
+ DT : Gần 400
+
+ Giá : 278
+
******
Kiều Công Nghiệp
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2