Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 80 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà phố sân vườn xây dựng 3 tầng sổ hồng lâu dài ngay khu Tây TP.HCM chỉ với 750 tr/căn (số lượng có hạn).gọi ngay 0966.755.844 để đc hỗ trợ...
      Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà phố 80 m2 tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      MT TÔ HIẾN THÀNH KD ĂN UỐNG VÀ LƯU TRÚ - TRUNG TÂM PHỐ DU LỊCH SƠN TRÀ+ Ngang gần 8m.+ Sổ đẹp nở hậu.+ Cách biển Mỹ Khê chỉ 200m.Giá chỉ 7tỷliên hệ...
      Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 68 m2 tại Đường Nghĩa Thục - 5 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 68 m2 54,86 triệu/m2
      Cô Năm cần bán ngay ngôi nhà để sang Úc định cư. Nhà nằm trên đường Nghĩa Thục, P. 5, Q. 5. Đường rộng 7m thuận tiện di chuyển ra trục đường lớn và...
      Đường Nghĩa Thục, Phường 5, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 55 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 55 m2 50,73 triệu/m2
      Q. 10 _ DT 55m² _* < 3.5 x 15 > _ 4 tầng _ Đường Sư Vạn Hạnh P12 Q. 10 + 4 Tầng , 4  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh +. Sân thượng Trước...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 42 triệu

      42 triệu 100 m2 0,42 triệu/m2
      MBKD 328 Luỹ Bán Bích P. Hòa Thạnh Q. Tân Phú- DT: 6.3x16m nở hậu L10m- Kết cấu: 1 trệt 1 lững 1 lầu- Vị trí: MT đường rộng 20m có vỉa hè 3m, gần ngã ba...
      Đường Lũy Bán bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 60 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 60 m2 40,5 triệu/m2
      Cần bán nhà khu vực vip Q. 2 Tp Thủ Đức - DT : ngang 4m dài 15m ( 60m² ) - Kết cấu : 1 trệt 3 lầu : 4PN 4  phòng vệ sinh - khu vực ....
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 75 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 triệu

      5.4 triệu 75 m2 0,08 triệu/m2
      Giảm sâu 300 - MT Tô Hiệu- Đường 7.5m - Vừa ở vừa KD đỉnh.- DT : 75m² ( 5 x 15 )- Giá nhỉnh : 5 tỉ .+ Nhà mới lung linh, thiết kế hiện đại, nội thất đầy ...
      Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 120 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 25 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 120 m2 132,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng DT 6x20m khu bên sông Thành phố Hồ Chí Minh đường 25 HBC Thủ Đức 💵15,9tỉ giá cả có thể thỏa thuận SĐT 0365672292 Quang
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 58 m2 tại Đường Lê Thị Bạch Cát - 11 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 58 m2 39,66 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG LÊ THỊ BẠCH CÁT, Q. 11 DT: 58,5m²4,5m Dài 13m Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu : 5 phòng ngủ 4wc pháp lí: SHR Đất nền có vị...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 165 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 165 m2 14,85 triệu/m2
      Bán Nhà Mới Đẹp P. 7, sân đậu ô tô giá chỉ 2.45 tỉDT đất: 165 mét vuông; DT nhà: 110 mét vuông;  Kết cấu: PK, 3  phòng ngủ, 2...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 113 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Thông Thiên Học - Đà Lạt, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 113 m2 92,93 triệu/m2
      Hạ giá từ 13 tỉ nay chỉ còn 10,5 tỉ bán nhanh Nthành phố Hà Nội thất Gỗ xịn sò!Nhà hẻm xe hơi Thông Thiên Học P. 2, Đà LạtDT đất: 113m²;Nhà 2 MT; kết...
      Đường Thông Thiên Học, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 200 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Cần Bán Villa Biệt Lập Đẹp Sang Xịn Sổ Riêng Xây Dựng Hoàn Công Mặt Đường Trịnh Hoài Đức, Đà LạtDT Sổ: 200 mét vuông; Thực tế sử dụng: 340 mét ...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà phố 100 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên, giá 24 tỷ

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Bán trong vòng 10 ngày 100m² nhà c4 đoạn đẹp nhất phố Phúc Lợi. Hiện đang cho thuê 12tr/tháng.+ DT: 100m², MT và hậu 5m, dài 20m, tọa Tây Nam.+ giá: 24 tỉ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 150 m2, hướng Nam tại Đường 11/5 - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
       NHÀ hướng nam kiểu hiện đại  phòng ngủg cách raate đệpcó thể KD buôn bán gần trường học BV an ninh tốt sát công viên vui...
      Đường 11/5, TNGUYỄN ĐỨC TRUNG hành phố Tam Kỳ, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 199 m2 tại Đường Nguyễn Văn Mại - 14 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 199 m2 170,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố nhánh Trường Sơn, P. 4 Tân Bình, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 29m; 199m² đất; diện tích sử dụng 399m²- Nhà mặt phố Tân Bình: 1...
      Đường Nguyễn Văn Mại, 4

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 168 m2 tại Xã Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 168 m2 47,03 triệu/m2
      BÁN nhà c4 sổ hồng riêng 8,06M X 21M MT KD ĐƯỜNG THỚI TAM THÔN 9 , THỚI TAM THÔN , HÓC MÔNMã sp : 308chủ gởi bán đất tặng nhà phố thới tam thôn 9 , xã...
      Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 87 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 87 m2 67,82 triệu/m2
      Bán nhà 3 lầu sổ hồng đường nhựa 2/ngắn Lâm Thị Hố, Tân Chánh Hiệp Q. 12.Mã sp: 231.Nhà 2/ngắn Lâm Thị Hố P. Tân Chánh Hiệp Q. 12.Đường nhựa thông 2 oto né...
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Tô Ký - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      Bán nhà mới keng SHR 1/ Tô Ký, Trung Chánh, Hóc Môn, sát bên Q. 12, ra An Sương 5 ph.Mã sp: 299.Bán ngôi nhà SHR - sát Q. 12 - thuộc xã Trung Chánh Hóc...
      Đường Tô Ký, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!