Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Nam tại Đường Thủ Khoa Huân - Phan Thiết, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà 4 tầng MT Thủ Khoa Huân, ngay đỉnh dốc Văn Công, P Phú Thuỷ, Tp Phan Thiết. - ngôi nhà phố Thủ Khoa Huân thích hợp ở và KD...
      A2 Đường Thủ Khoa Huân, Phường Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Mặt tiền D5 Bình Thạnh khu hiếm nhà bán - kinh doanh đa ngành nghề 4 tầng ngang khủng 6m nhỉnh 16 t

      Thỏa thuận 43 m2
      - Khu Vip Bình Thạnh- Mặt tiền kinh doanh- Gần ĐH giao thông vận tải - Hutech - Ngoại Thương - Hồng Bàng- Kết cấu 4 tầng BTCT kiên cố với 4pn- 3wc tiện ở và...
      Đường Đường D5, Phường Phường 25, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 43 m2

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Hồ Nghinh - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Nhà đẹp thiết kế như resort ngay trung tâm biển Mỹ KhêVị trí vàng : Nằm sát trục đường sầm uất Hồ Nghinh, thu hút nhiều lượng khách du lịch với nhiều ngành...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 85 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 85 m2 55,3 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 MT Thủ Khoa Huân số A1 dốc Văn Công, P. Phú Thuỷ, TP Phan Thiết. DT đất 5m x 17 = 85m2 Hướng Nam đón gió biển mát rượi cả...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 60 m2, hướng Đông tại Đường Dương Trí Trạch - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 tầng đc 132 Dương Trí Trạch, đường 5,5m khu phố Hàn Quốc cách biển 200 mét. Xung quanh nhiều hotel, chung cư, đường phố sạch sẽ, toàn...
      Đường Dương Trí Trạch, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 110 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quang Trung - Hồng Bàng, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 110 m2 268,19 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Quang Trung, gần khu trung tâm thương mại sắp mở. Điểm đẹp và đắc địa nhất Hải Phòng.DT 110 mét vuông ngang trên 4m.Giá 29 tỉ...
      Đường Quang Trung, Phường Phan Bội Châu, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 85 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bảo Tân Residence chào bán nhà mặt tiền MT Q.Bình Tân - HCM- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sổ hồng, view thoáng mát- DT: 85 mét vuông, cạnh ủy ban nhân...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 120 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Hồng Tiến - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 69 tỷ

      69 tỷ 120 m2 575 triệu/m2
      - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NHẤT LONG BIÊN Q. - MẶT PHỐ VIP NHẤT - THANG MÁY - VỈA HÈ MÊNH MÔNG - VIEW tỉ ĐÔ - nội thất cao cấp - KD ĐỈNH  CAO.+ Nhà thiết kế 8...
      Phố Hồng Tiến, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 82 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 82 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhanh Nhà Trọ MT Hẻm 27 Lê Hồng Phong, P. 4, Đà Lạt giá  chỉ 8.2 tỉ- DT: 82 mét vuông;- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái có 9 phòng cho thuê...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà phố 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Thành Trung - Trâu Quỳ - Gia Lâm, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 90 m2 207,78 triệu/m2
      DT 90m2MT 6mLô gần đường lớn 30mKD đông kháchĐã là để thôHướng Nội Khu đường 10m và đường 15m5 bước chân ra phố Thuận An và phố Thành TrungDT sàn 300m2Nhà 4...
      Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      VỊ TRÍ:+ Mặt phố Thái Hà, Đống Đa.+ Lô góc 2 thoáng, KD đỉnh cao, Vỉa hè và MT rộng.THÔNG SỐ:+ DT 80m², MT 5m.+ Nhà 3 tầng thiết kế thông sàn.HIỆN TRẠNG:+...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 70,8000030517578 m2, hướng Đông-Nam tại Gia Lâm, giá 24 tỷ

      24 tỷ 70,81 m2 338,99 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Ngọc Trai 8 hoàn thiện có thang máy mặt đường 52m, gần cụm cc MasteriDT đất 70.8m²MT 5.9mXây dựng 66.8m²/sànTổng tây...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 134 m2 tại Đường Số 9 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 134 m2 65,68 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 2 Lầu Trung Tâm Linh Tây Thủ ĐứcNhà xây kiên cố, đổ móng băng.+ DT: 134m², ngang 5mx27m.+ Sổ hoàn công đầy đủ, sân oto rộng rãi.+ Đường thông ra...
      Đường Số 9, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 41 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 41 m2 208,54 triệu/m2
      Hiếm, kịch độc: oto, KD, vỉa hẻ, chỉ nhỉnh 8 tỉ, quá rẻ, đẹp. L/H 0919211077/p>+ DT: 41m².🚀 Nhà 3.5 tầng 4 ngủ đủ công năng đẹp như ảnh.+ Tầng 1 : Khách +...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán & cho thuê Nhà Góc 2 Mặt Tiền – Phố Ẩm Thực Phạm Văn Nghị, Hưng Gia 2

      70 tỷ 200 m2 350 triệu/m2
      Bán & cho thuê Nhà Góc 2 Mặt Tiền – Phố Ẩm Thực Phạm Văn Nghị, Hưng Gia 2Vị trí: Khu phố Hưng Gia 2, khu vực kinh doanh sầm uất với khách Hàn, Nhật.Diện...
      Đường Đường Phạm Văn Nghị, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 90 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bế Văn Đàn - An Hòa - Ninh Kiều, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố  BẾ VĂN ĐÀN AN HOÀ NK.TPCT- DT RỘNG - VỊ TRÍ ĐẸP- ĐC nhà: 36 - Bế Văn Đàn - P. An Hòa- DT: 4,5 × 20 = 90m² - Thực tế: 4,5 x 23,5 =...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      3.6x10, Ngay ngã 4 hàng Xanh, đang có dòng tiền cho thuê 144tr/ năm Kết cấu: Trệt 2 lầu.,, Gồm: 5 PN, 3 tolet, phòng khách, bếp, nhà ở ngay đầy đủ công...
      Đường ĐỊNH BỘ LINH, 26

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!