Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 450 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 330 tỷ

      330 tỷ 450 m2 733,34 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Đội Cấn, Q. Ba Đình, vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì phố, tòa nhà mặt phố tráng lệ ở...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Đê La Thành - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh giảm chào 1 tỉ, bán nhà mặt phố Đê La Thành, đường trước nhà oto tránhNhà hiện tại đang cho thuê shop lẩu nướng dòng tiền 65...
      Đường Đê La Thành, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 854 m2 tại Đường Cao Thị Bèo - Phước Hiệp - Củ Chi, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 854 m2 3,86 triệu/m2
      Tọa lạc tại xã Phước Hiệp, Củ Chi, Sài Gòn, nền đất này sở hữu DT 854,2 mét vuông với giá 3,29 tỉ VND. Với vị trí thuận lợi và nhiều tiện ích xung...
      Đường Cao Thị Bèo, Xã Phước Hiệp, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 394 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Phố Huế - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 500 tỷ

      500 tỷ 394 m2 1269,04 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Huế, Q. Hoàn Kiếm, vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì phố, tòa nhà mặt phố đắt đỏ ở trung...
      Phố Phố Huế, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Quang Trung - Hà Đông, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      🏡 DT: 40 mét vuông – Giá: 7,5 tỉ📍 Vị trí: Mặt đường Nguyễn Viết Xuân, gần đường Quang Trung, Q. Hà Đông✨ Siêu Phẩm KD Đỉnh Cao!🏙️ Trung tâm sầm...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 199 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 35,79 tỷ

      35.79 tỷ 199 m2 179,85 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thái Bình, ngay khu K300 P. 12 Q. Tân Bình. - DT: 8m x 25m; 199 mét vuông đất công nhận, diện tích sử dụng 588 mét ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, 12

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Ao Sen - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      🏠 KD ĐỈNH - Nhà 2 mặt thoáng - RẺ nhất khu vực!DT: 60 mét vuông - 4 tầng kiên cốMT: 3,6m - đường rộng thông thoáng, cách Trần Phú vài chục métVị trí...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 136 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      Bán Nhà 2 căn, Hẻm Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè Cách Phú Mỹ Hưng Q. 7 20p Xe Máy 8.23x16.4m 3 lầu 6,5 tỉgiá: 6,5 tỉ thỏa thuận.DT: 8,23x16.4mKết cấu 3 tầng.2...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 125 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phan Đình Giót - An Phú - Thuận An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 125 m2 49,6 triệu/m2
      căn nhà phố KD, Phan Đình Giót, P An Phú, 250 mét vuông, 5,6 tỉVị trí: MT Phan Đình Giót, P An Phú, Thuận an.DT: 250 mét vuông, Nhà 2 tầng,...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 62 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Thuận Phước - Hải Châu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố ĐINH CÔNG TRÁNG, VỊ TRÍ VÀNG, giá mềmDT: 62 mét vuông (4x15.5m) Kết cấu: Cấp 4, gác lửng, 2 PNVị trí: Đường Đinh Công Tráng,...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 105 m2 366,67 triệu/m2
      Bán nhà  mặt phố Tô Vĩnh Diện, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Nhà xây 5 tầng, thang máy, đường phố rộng rãi sạch đẹp, KD hay làm văn phòng công ty đều...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 182 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 75,8 tỷ

      75.8 tỷ 182 m2 416,49 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Nhà xây 8 tầng, vị trí lô góc, có thang máy, phố Lê Trọng Tấn rộng rãi, sạch...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 145 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 13 - Tân Thới Hiệp - 12, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 145 m2 68,28 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ dịch vụ Q12 CHỦ LỚN TUỔI MUỐN NGHỈ DƯỠNG BÁN căn hộ dịch vụ 145 mét vuông 18 PHÒNG 13 tỉ GIẢM CÒN 9.9 tỉ(TL).hotel 4 lầu...
      Đường Tân Thới Hiệp 13, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Đại Kim, Q. Hoàng Mai.- DT: 50m2.- MT: 4.6m, xây 5 tầng.- giá: 10.9 tỉ (có thỏa thuận)- bìa đỏ vuông vức, sẵn sàng giao dịch- chính chủ dân...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà phố 42 m2 tại Đường Đê La Thành - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 42 m2 347,62 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ ĐẸP ĐÊ LA THÀNH – KD ĐỈNH, oto VÀO TẬN NHÀ 🔥🏠 DT: 42 mét vuông – 6 tầng bề thế – MT rộng 5.4m💰 Giá chỉ: 14.6 tỉ (có thỏa thuận)📍 Vị...
      Đường Đê La Thành, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 172 m2 tại Đường Tựu Liệt - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 172 m2 137,21 triệu/m2
      DT 172m² (thực tế 190m²)Xây 5 tầng,nhà để xe để 3 oto và 10 xe máyTầng 1 làm shop bia,sân để xe,phòng khách,tiểu cảnh,bếp  phòng vệ sinhTầng...
      Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 246 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 128 tỷ

      128 tỷ 246 m2 520,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà mặt phố Vũ Tông Phan, Q. Thanh Xuân, tuyến phố dài chạy dọc theo dòng sông Tô Lịch giao cắt với ngã 4 Sở, Láng, Nguyễn Trãi và...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Vip ViP Hiếm siêu hiếm giá mềm -Đường Nguyễn văn lộc -mỗ lao -hà đôngSiêu Phẩm ! HAI MẶT NGÕ oto TRÁNH - KD - TRUNG TÂM Q., VÀI BƯỚC RA PHỐ - THÔNG SỐ...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!