Thông tin mô tả
✅✅ Bán
DT 4,5x21 thổ cư 64,9m
Thiết kế 1 trệt 1 lầu . Gồm 3
Vị trí gần vòng xoay hiệp thành 3 . Đường nhựa 4m thông tùm lum
Ⓜ️ Giá 3
Giá: 3,99 Tỷ
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 42,45 Triệu/m2
1023017
Mua bán
✅✅ Bán
DT 4,5x21 thổ cư 64,9m
Thiết kế 1 trệt 1 lầu . Gồm 3
Ⓜ️ Giá 3
Phương Hoa
Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
Thỏa thuận
503 m2
Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,6 tỷ
35 m2
Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương
5,296540086 tỷ
82,80000305175781 m2
Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,65 tỷ
49 m2