Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 84 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 24,6 tỷ

      24.6 tỷ 84 m2 292,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 tầng mặt phố gần ngã 4 Sở, KD các loại hình, DT lớn, giá 24.6 tỉ  MẶT PHỐ - VỈA HÈ - QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - KD SẦM UẤT - SINH LỜI ĐỀU ĐẶNMô...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 67,5 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67,5 m2 39,26 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu, MT đường lớn, bao quanh bởi các tuyến đường lớn như QL13, cao tốc Mỹ Phước – Tân Vạn , DT743.Vị trí: Thuận Giao, Thuận An, gần vòng xoay...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 150 m2, hướng Tây tại Đường Triệu Việt Vương - Hai Bà Trưng, giá 118 tỷ

      118 tỷ 150 m2 786,67 triệu/m2
      + Bán nhà đất mặt phố tr Việt Vương, Q. Hai Bà Trưng. Một vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp cho việc xây dựng 1 tòa nhà VP – công ty...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 190 m2 tại Đường Trần Văn Dư - 13 - Tân Bình, giá 32,79 tỷ

      32.79 tỷ 190 m2 172,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Văn Dư, P. 13 Q. Tân Bình, khu nhà ga T3, trục Hoàng Hoa Thám - Cộng Hòa.- DT: 6m x 33m; công nhận 190 mét vuông. diện tích ...
      Đường Trần Văn Dư, 13

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 250 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - 9, giá 25 tỷ

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Võ Văn Hát, ngay khu công nghệ cao, khu Samsung, gần trường Đại học Nguyễn Tất Thành, đại học FPT, đại học Hàng Không..., Bách Hoá...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80,5999984741211 m2 tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 17,33 tỷ

      17.33 tỷ 80,6 m2 215,01 triệu/m2
      Cần bán 80,6 mét vuông nhà c4 mặt đường Phúc Lợi, gần hai tòa căn hộ chung cư đang xây, view hồ và công viên.+ DT: 80,6 mét vuông, MT và hậu...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 40 m2 136,25 triệu/m2
      🏠Cần bán siêu phẩm 5,45 tỉ Lĩnh Nam , Hoàng Mai , thành phố Hà Nội- ngõ thẳng 40m ra phố- ngay đầu Mai Đông-gần bãi gửi ô tô và chợ 5 tầng 72 Lĩnh Nam...
      Phường Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 67,5 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67,5 m2 39,26 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu giá siêu mềm, vị trí đẹp phù hợp cho KD hoặc mua ở tại trung tâm Thuận AnVị trí: Thuận Giao, Thuận An, gần vòng xoay An PhúNhà 1 trệt 2...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 67,5 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67,5 m2 37,04 triệu/m2
      Nhà đẹp, giá mềm chỉ 2,5 tỉ một căn 1 trệt 2 lầu tại trung tâm P. Thuận Giao, TP Thuận An với đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, trường học, BV...DT...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trung Phụng - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 60 m2 433,34 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trung Phụng, Đống Đa, HN. MT vừa đẹp, lô góc, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. Thông sàn tầng 1 KD. oto dừng đỗ, vị...
      Đường Trung Phụng, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 22 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 22 m2
      ⭐️⭐️ CHỈ HƠN 2 tỉ - NHÀ 2 TẦNG XINH XẮN - NGANG HƠN 5M HIẾM - 22 mét vuông - TÂN PHÚ - HẺM THÔNG - TRẦN THỦ ĐỘ - VĂN CAO - SỔ NỞ HẬU HOÀN CÔNG ĐỦ...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 76 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 76 m2
      + Kết cấu : 3 tầng BTCT 1 trệt, 2 lầu có sân thượng gồm 4 PN, 5VS thoáng mát, giếng trời, logia, khu vực dân trí cao, KD mua bán.+ Vị trí đẹp ô tô đổ cửa...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 55 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      🌸🌸 hẻm ô tô 6M - NHÀ MỚI ĐẸP 3 TẦNG KIÊN CỐ BTCT - TÂN KỲ TÂN QUÝ - TÂN PHÚ - 54m² - 4  phòng ngủ - GẦN AEON MALL - SỔ ĐẸP vuông vắn HOÀN CÔNG ĐỦ...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 55 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      🌷HẺM NHỰA ĐẸP XỊN XE TẢI 🚛 KỀ BÊN AEON MALL TÂN PHÚ - NGAY LÊ TRỌNG TẤN - VÀI BƯỚC RA MT - LÔ GÓC 2 TẦNG THOÁNG - 56m² - NGANG LỚN NỞ HẬU GẦN 5M - SỔ ĐẸP...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 72 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Phạm Văn Bạch, P15, Tân Bình, Sài Gòn 71m² – 6 tầng, 15 tỉ thỏa thuận.+ MT đường 30m, cực kỳ sầm uất, KD đa ngành nghề, Gần Chợ Phạm...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 53 m2 tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 53 m2 113,21 triệu/m2
      ✅ Bán nhà Q. Tân Phú, Sát trường trung học cơ sở Lê Anh Xuân, Uỷ Ban Q. Tân Phú✅ DT: 4.2 x 13 m trệt 2 lâù sân thượng 4 PN, 3  phòng vệ sinh✅ Nhà...
      Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 83 m2 tại Đường Nguyễn Khắc Hiếu - Ba Đình - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 83 m2 361,45 triệu/m2
      - Nhà nằm mặt phố VIP thuộc P. Trúc Bạch, Ba Đình. Khu vực đc săn tìm và hiếm nhà bán.- Khu vực có nhiều tuyến phố cực Víp nhiều nhà hàng KD tấp nập: Nguyễn...
      Đường Nguyễn Khắc Hiếu, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 33 m2 196,97 triệu/m2
      Bán nhà Đường 19/5 - Văn Quán , Hà Đông ( CÁCH 100M RA ĐƯỜNG TRẦN PHÚ)DT: 33 mét vuông. 4 tầng. MT 3.94m, giá 6.5tỉ -Hướng:ĐNMô tả:Nthành phố Hà ...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!