Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 32 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 450 triệu

      450 triệu 32 m2 14,07 triệu/m2
      Nhà : 1 trệt ,1 lầu Gồm : 1 PN,1 bếp,1 WC,1 logia Cách Cầu Lớn Hóc Môn 5 phMô tả:Nhà đc xây dựng với thiết kế hiện đại, có thể vừa ở hoặc làm văn...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 14 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Giá: 2,6 tỉ- DT: 80m²- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng (Lửng cao 2m)- Nhà mới, đẹp, vô ở ngay không cần sửa chữa- pháp lí: sổ hồng- Khu vực  toilet và bếp...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 14, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 79 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 79 m2 297,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP HOÀNG VĂN THÁI, VỈ HÈ, KD, oto 79 mét vuông x 4T x 23,5 tỉ👉 đc: phố Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân👉 DT: 79m2, MT 4m, 4 tầng, Giá: 23.5 tỉ👉...
      Đường Hoàng Văn Thái, Khương Mai

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 68 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 17,79 tỷ

      17.79 tỷ 68 m2 261,62 triệu/m2
      Bán nhà phố Cách Mạng Tháng 8, P. 7 Q. Tân Bình, gần công viên Lê Thị Riêng.- DT: 4,5m x 23m, lộ giới 1 phần, công nhận 68 mét vuông đất. diện tích ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, 7

      Bán nhanh nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 150 m2 303,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quang Trung, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Nhà nằm mặt phố Quang Trung, Q. Hà Đông, tuyến đường giao với Nguyễn Trãi, Nguyễn Xiển,...+ DT:...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 52 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      nhà Đông Bắc, thiết kế 1 triệt 1 lầu, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, khu vực an ninh dân trí đông đúc, hẻm trước nhà gần 4m thông thoáng di chuyển đi...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      🔵 Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu nhà mặt phố tại Topaz City. căn nhà 4 tầng tọa lạc ở vị trí thuận lợi, thích hợp cho cả sinh sống và KD.- DT: 80m².-...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 44 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 44 m2
      Bán Siêu Phẩm căn hộ chung cư mini Penthouse view Panorama, sát đường Tây Thăng Long, Cổ Nhuế, Trần Cung, Phạm Văn Đồng, Xuân Đỉnh,..Vừa hoàn công trong...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 14 triệu

      14 triệu 50 m2 0,29 triệu/m2
      + Nhà phân lô vỉa hè,oto tránh dừng đỗ ngày đêm+ Gần trường Tiểu học cấp 1 Mậu lương+ Tổng 4 ngủ -T1,2 thông sàn -T3,4 : mỗi tầng 2ngủ -T 5: bếp+...
      Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 30,7000007629395 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - 3, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30,71 m2 110,75 triệu/m2
      Giá đình cần tiền nên bán nhanh ra nhà đẹp full nội thấtVị trí Nguyễn Thượng Hiền P. 5 Quần 3+ Bán kính 1 kilomet full tiện ích không thiếu thứ gì.+...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 117 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Long Hưng - Biên Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 117 m2 44,45 triệu/m2
      An tâm đầu tư với chính sách cực tốt tại Izumi City của Nam Long.- Hỗ trợ miễn LS và ân hạn gốc trong 24 tháng.- CK lên tới 1.5 tỉ/căn. Nếu TT nhanh.- Quà...
      Đường Hương Lộ 2, Xã Long Hưng, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai

      Bán gấp nhà mặt phố 99 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      vị trí đắc địa. mặt phố vỉa hè đá bóng , giao thương đường chiến thắng , văn quán , the manor nguyễn xiển , chu văn an hạ tầng ngon lành...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 260 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 260 m2 48,08 triệu/m2
      MT PHAN VĂN HỚN - BÀ ĐIỂM - HÓC MÔN* Cần bán nhanh Nhà Lầu Gần Chợ Bà Điểm, ngã tư Nguyễn Ảnh Thủ▪︎ DT ngang 6.5m x 40m, sổ hồng▪︎ giá: 12,5 tỉ ▪︎...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 50 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      nhà 1 triệt 1 lầu, 8 phòng trọ thu nhập 20trieu/tháng 2 lớp cửa chắc chắngiá 5,5 tỉ, nằm trung tâm ân phú, hẻm thôngthích hợp mua ở và KD phòng tro, dảm bảo...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 50 m2 tại Phường Phước Long B - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngay Cao Đẳng Công Thương, Tăng Nhơn Phú, Phước Long B.Đường trải nhựa: Xe tải tận cửa, khu dân trí cao, văn minh.Nhà 2 tầng BTCT: Rộng rãi,...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 112 m2 tại Đường Song Hành - Trung Chánh - Hóc Môn, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 112 m2 82,15 triệu/m2
      MT SONG HÀNH, TRUNG CHÁNH - HÓC MÔNNhà Gần Nhà Thờ Mỹ Hòa, Chợ Đầu Mối Hóc Môn, Siêu Thị CoopMart▪︎ DT 4m x 28m, đúc lửng, Đông Bắc, SHR▪︎ giá: 9.2 tỉ TL▪︎...
      Đường Song Hành, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 67 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 67 m2 134,33 triệu/m2
      nhà mặt tiền Thái Hà 67m2, MT rộng 7m, sát phố Thái Hà, ngõ nông, rộng, yên tĩnh, dân trí cao, tiện ích ngập trànbìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 120 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 120 m2 215,84 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự - MT Thích Quảng Đức gần Phan Đăng Lưu, P. 5, Q. Phú Nhuận.DT: 6x14m, nở hậu L 20m.Giá chủ rao : 25.9 tỉ ( thỏa thuận chính...
      Đường Thích Quảng Đức, 5

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!