Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      🏡DT: 4x20 80 mét vuông (full thổ cư)💵Giá chỉ 780tr ( giá thoả thuận )🗺️Vị trí: nằm đường Đoàn Nguyễn Tuấn, xã Tân Quý Tây, huyện Bình Chánh.+ Kết...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Tân Quý Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Minh Thuận Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 100 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính Chủ Thanh Lý Gấp Nhà Gần Vòng Xoay An Lạc - TPHCM - DT 100m² ( 5x20m), đường lớn 8m thông thoáng oto vào tận nhà- Giá 839TR ( bớt lộc cho khách...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 92 m2, hướng Tây tại Đường Lạc Long Quân - 10 - 11, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 92 m2 244,57 triệu/m2
      Do mở rộng kho hàng nên cần bán nhà phố ( chính chủ ) đường Lạc Long Quân, P. 10, Q. 11 , KDC sầm uất.- DT: 4m x 23m ( hiện đang làm kho chứa hàng )- Hiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 45 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 45 m2 346,67 triệu/m2
      + / E Thanh bán nhanh ngôi nhà Mặt Phố : Vạn Phúc _ Hà Đông . DT 45 mét vuông , 4 Tầng , Giá : 15,6 tỉ+ / Nhà Khang Trang Sạch Sẽ + View Cực Đẹp , Ở...
      Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ (- hàng xóm nhà em ạ) đang rất thiện trí gửi bán nhà mặt phố Phương Canh - nhà anh ấy đang KD có dòng tiền ổn địnhDT: 80m², Dt thực tế nhiều...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 73 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 73 m2 367,13 triệu/m2
      Nhà đẹp phân lô vuông vức, ô chờ thang máy, ngõ oto thông khắp nơi, có ô chờ thang máy, gần phố nhưng rất yên tĩnh, tiện KD. chính chủ là công chức thành...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 30 m2 tại Phường Chương Dương Độ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 30 m2 290 triệu/m2
      Vị trí đắc địa , nhà chủ tự xây khung cốt bê tông chắc chắn , ô tô tránh thoải mái , giao thông thuận tiện .Tiện ích xung quanh gần Thiên Sơn Plaza . Phòng...
      Phường Chương Dương Độ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 30 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 30 m2 550 triệu/m2
      MẶT PHỐ VIP HIẾM NHÀ BÁN - KD- VĂN PHÒNG ĐỈNH - QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH.Mô tả:+ Đường Thanh Nhàn DT 28/33T2 Nhà 6 tầng, MT 5 m, Giá 16.5 tỉ + Nhà mặt phố KD cho...
      Đường Thanh Nhàn, Thanh Nhàn

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 55 m2 tại Đường Miếu Đầm - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 55 m2 354,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Miếu Đầm, Q. Nam Từ Liêm TP Hà Nôi.Nhà nằm trên mặt phố lớn, đường rộng 40m, đối diện là hotel nổi tiếng Marriott nơi chuyên tiếp đón Nguyên...
      Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 68 m2 tại Đường Thuận An Hòa - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      🏠THAM QUAN & TRẢI NGHIỆM NHÀ MẪU THUẬN AREA - khu dân cư AN RESIDENCECuối tuần này, bạn có kế hoạch gì chưa? Đừng bỏ lỡ cơ hội khám phá không gian...
      Thuận An Hòa, phường Thuận Giao, thị xã Thuận An

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Tân Quý Tây - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      NHÀ BÁN SHR ĐÃ HOÀN CÔNG🔥💸Giá: 850tr (TT 500tr dọn đồ vào ở)- DT: 5mx20m ( 100m²)  - diện tích sử dụng: 150m²- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, sân...

      Sở hữu căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hưng Nhơn - Bình Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      🔥 Chính Chủ Cần Thanh Lý Gấp nhà c4 Ngay TPTp HCM Giá Chỉ 739TR🔥- Đường Hưng Nhơn, Bình Chánh-TPTp HCM🧨Trả trước 350Tr dọn vô ở ngay ( bớt lộc ngay...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 30 m2 tại Đường Đê Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 30 m2 211,67 triệu/m2
      ⛔️ Nhà bán nằm ngay ngã tư đoạn Trần Khát Chân giao Lò Đúc. Ba bước lên phố. Nhiều tiện ích. Trạm - Trường - Đường - Điện đủ cả. Gia chủ hiền lành tốt...
      Đường Trần Khát Chân,

      Chuyển nhượng nhà phố 440 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tỷ

      34 tỷ 440 m2 77,28 triệu/m2
      Chủ định cư Úc bán hết TS cần bánbán nhanh giá rẻ nhất so với Thị trường 1/3Nhà MT Đất Thánh, Tân BìnhDT: 448 mét vuông ngang 6mNha 1 trệt lửng...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 68 m2 tại Đường Thuận An Hòa - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng với bìa đỏ, sổ hồng riêng, đảm bảo an toàn cho người mua.Gần chợ ,BV, cây xăngNội thất cơ bản đã đc trang bị sẵnNhà bao gồm 1 trệt 2...
      Thuận An Hòa, phường Thuận Giao,

      Bán căn nhà mặt phố 32 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 32 m2 217,19 triệu/m2
      Mô tả:- Lô góc 3 MT thoáng mát lấy nắng và gió cho ngôi nhà- Ngay trung tâm Phú Nhuận thuận lợi cho KD và định cư lâu dài- 4 phòng ngủ 3WC- 1 trệt, 2...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Nam Phú - Ninh Kiều, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu ván, MT Trần Nam Phú, An Khánh, Ninh Kiềudt:4 x 10 nở hậu.thực tế 13m dàiHướng hướng Đông NamĐoạn gần cầu xẽo lá, thuận tiện mua bán...
      Đường Trần Nam Phú, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Phường Long Bình Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      CHỈ VỚI 899 tr, SỞ HỮU đc NHÀ 2 LẦU 1 TRỆT ngay TT Biên Hoà📍vị trí: Ngay trung tâm TP Biên Hoà, gần Big C ngã 4 Vũng Tàu, tòa Sonadezi, BV Shinmarkpháp...
      Phường Long Bình Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!