Thông tin mô tả
Đối diện công an
Gần
Gần chợ
Đường trước nhà rộng 12m
Đang cho thuê làm cơ sở
Giá: 7 Tỷ
Diện tích: 381 m2
Giá/m2: 18,37 Triệu/m2
1023480
Mua bán
Đối diện công an
Gần
Gần chợ
Đường trước nhà rộng 12m
Đang cho thuê làm cơ sở
Bùi Anh Phú
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2