Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 110 m2, hướng Bắc tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên, giá 6 tỷ

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Trở thành dân cư TP mới Thủy Nguyên ngay hôm nay ❤️👉 BÁN CĂN 110m² căn nhà phố cao cấp Sapphire Gem - Ngay Trung tâm Hành chính mới Hải Phòng...
      Đường 9C, thuộc xã Thủy Đường, H. Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 169 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bùi Thị Cội - Dĩ An, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 169 m2 31,96 triệu/m2
      Nhà mới 3 tầng, XD:169 mét vuông, MT Bùi ​​Thị Cội, Tân Đông Hiệp Dĩ An - Bình Dương+ Vị trí: Trung tâm hành chính Dĩ An, MT đường 8m vừa ở vừa KD,...
      Đường Bùi Thị Cội, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 67,5 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67,5 m2 39,26 triệu/m2
      - DT 4,5 x 15 m, 1 trệt 2 lầu với 3 PN, 3 WC, 1 phòng khách, 1 khu bếp- Đường rộng 12m, hạ tầng 100 phần trăm, điện âm nước máy đầy đủ- KDC đông đúc,...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 50 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      cực hiếm nhà mặt phố âu cơ MT 8m,Nhà 3 tầng oto chánh bìa đỏ chính chủ giá nhô 10 tỉ Vi trí KD buôn báncall ngay 0366786960/p>
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 68,0999984741211 m2 tại Xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 68,1 m2 70,49 triệu/m2
      🔊Chủ gửi cần bán nhanh ngôi nhà xuân thới 8AĐ/c: Đường Xuân Thới Sơn, Xuân Thới Đông, xã Xuân Thới Đông,h. Hóc môn 🏡Giá  cũ 4ty950 nay hạ 150tr còn...
      ĐƯỜNG XUÂN THỚI SƠN Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 135 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 57 tỷ

      57 tỷ 135 m2 422,23 triệu/m2
      Phố Thái Hà là tuyến phố có nhịp độ phát triển mạnh, hoạt động KD buôn bán cực kỳ sầm uất. Nhiều tòa nhà văn phòng VIP như Sông Hồng Park View và khu căn ...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 150 m2 tại Đường N5 - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Dãy nhà khu A Bàu Bàng hiện có dòng tiền 6 tr nằm ngay chợ đêm Bàu Bàng, không hề có ở những TP khác ở Bình Dương, cực kỳ tiện KD và an cư.DT: 150m2 (5x30),...
      Đường N5, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 120 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 120 m2 483,34 triệu/m2
       Phố Láng Hạ là một trong những tuyến phố trọng yếu và giao thương sầm uất nhất thành phố Hà Nội. Nơi quy tụ các hội sở NH lớn như Agribank,VP Bank,...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Trung Tự - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1 phố Phạm Ngọc Thạch, KD sầm uất, cư dân đông đúc + Vị trí trung tâm Q. Đống Đa Cách Vincom Phạm Ngọc Thạch 200m, cách ĐH Y...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trung Tự, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 36 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 36 m2 383,34 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Nguyễn An Ninh, Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp, vỉa hè KD và lô góc với 2 thoáng vĩnh viễn 1 mặt phố & 1 mặt ngõ. Giao...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 89 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      KĐT Văn Quán - Cơ hội đầu tư lý tưởng với nhà liên kế 90m², 4 tầng, MT rộng 4.5m, giá chỉ hơn 20 tỉ Việt Nam đồng!Bạn đang tìm kiếm một khoản đầu tư an...
      Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
      G
      Nguyễn thị thanh Giang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 11 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Sơn - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 300 m2 233,34 triệu/m2
      Bán tòa ngôi nhà phố Trường Sơn, P. 2 Q. Tân Bình, ngay trục chính Tân Sơn Nhất.- DT: 9m x 35m; 300m² đất; diện tích sử dụng 1335m²- Nhà mặt phố Tân...
      Đường Trường Sơn, 2

      Chuyển nhượng nhà phố 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 17,99 tỷ

      17.99 tỷ 70 m2 257 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Tân Mai, Hoàng Mai, HN. MT rộng để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt 30 tr / tháng. oto dừng đỗ, vị trí...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phân lô tại Thanh Xuân, tổng DT 90 mét vuông, cao 5 tầng, MT 5m, vị trí thuận lợi với đường rộng 5m, oto có thể đỗ dàn...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      G
      Nguyễn thị thanh Giang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Dương Tự Minh - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
       _Siêu Phẩm Đầu Tư Sinh Lời Cao__ Vị trí vàng : Nằm trong khu Phố Hàn Quốc sầm uất, ngay gần biển Mỹ Khê và đường Hồ Nghinh - điểm đến yêu thích của...
      Đường Dương Tự Minh, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 68,8000030517578 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lạc Long Quân - 11, giá 8 tỷ

      8 tỷ 68,81 m2 116,28 triệu/m2
      ngôi nhà phố siêu đẹp ngay sát đường lớn Lạc Long Quân, vị trí vàng gần trường học, chợ, công viên, thuận tiện KD, làm công ty hoặc để ở. Đây là cơ hội...
      416/3A Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 90 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 90 m2 203,34 triệu/m2
      Cần bán 90 mét vuông nhà c4 khu đấu giá P. Phúc Lợi. Hiện đang cho thuê 10tr/tháng.+ DT: 90 mét vuông, MT và hậu 6m, dài 15m, tọa Đông ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 60 tỷ

      60 tỷ 120 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Dương Đình Nghệ, Q. Cầu Giấy, vị trí đắc địa gần trung tâm hành chính 2 Q. Nam Từ Liêm và Cầu Giấy.Mặt phố Lớn, hiếm nhà bán, vỉa hè rông,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!