Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường ĐT 743B - Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      💥💥💥bán ngay nhà phố KD Bùi Thị Cội ,82m² ,4m*22 m² ,Nhà 3 tầng, MT giá chỉ 5.4tỉ .💥+Vị TRí nhà di chuyển, 50m tới  ngay ngã 4 Hai Bà Trưng và...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      💥💥💥bán nhanh nhà phố KD Bùi Thị Cội💥+ Dt 82 mét vuông ,4m*22  mét vuông,Nhà3 tầng, MT giá Nhỉnh 5.4tỉ .💥+Vị TRí nhà di chuyển, 50m tới...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 56 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Võ Văn Kiệt - 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 56 m2 250 triệu/m2
      1731131584&p=gpp&sig=5c23902b43eb8cd750c7958be3414635927c6162724f1b17154d005e10123c2b&v=0" alt="GPT">Dưới đây là bài viết Facebook gợi ý cho...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 18 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - 1, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 18 m2 527,78 triệu/m2
      💎 Đặc điểm nổi bật:Nhà hiện đang cho người nước ngoài thuê với dòng tiền ổn định 17 tr/tháng.DT: 4.1m x 4.5m vuông vắn, lô góc thoáng mát.Kết cấu: 4 tầng...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 20 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trần Đình Xu - 1, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 20 m2 285 triệu/m2
      💎 Chi tiết nổi bật:Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu BTCT, gồm 2 phòng master lớn, mỗi phòng có  phòng vệ sinh riêng và giếng trời thoáng mát.Tình trạng: Nhà...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 182 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 182 m2 74,18 triệu/m2
      BÁN căn hộ dịch vụ MỚI TINH, MT HÀ HUY GIÁP Q. 12, DT KHỦNG 180m², 10 phòng ngủ, 11 phòng vệ sinh, RẤT vuông vắn,Hà Huy Giáp  P. Thạnh...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 50 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      🔥 đc vàng: Mặt phố Bế Văn Đàn, trung tâm Q. Hà Đông, gần Nguyễn Viết Xuân và đường Trần Phú, vị trí KD sầm uất, oto tránh nhau, vỉa hè rộng thoáng hai...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 15 m2 tại Phường Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 15 m2 733,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp đang KD sầm uất, dòng tiền ổn định . Giao thông thuận tiện . Tiện ích bạt ngàn gần bốt Hàng Đậu .Vườn hoa Hàng Đậu . Phan Đình Phùng. Hoành Thành...
      Phường Đồng Xuân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 71 m2 tại Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 71 m2 218,31 triệu/m2
      NHANH TAY MẶT PHỐ TRUNG TÂM Q. HOÀN KiẾM- CƠ HỘi CHO CÁC NĐT - DÒNG TiỀN THU VỐN NHANH - Vị TRí ĐẮC ĐịA - KD HOMESTAY ĐỉNH-GiÁP HỒNG HÀ - CẦU CHƯƠNG DƯƠNG...
      Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 45 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Hà Đông, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 45 m2 216,67 triệu/m2
      Cần bán nhà với giá 9,75 tỉ VND tại Đường Bế Văn Đàn, P. Quang Trung, Hà Đông, thành phố Hà Nội. DT 45m2, bìa đỏ và 2 PN.========Đặc điểm nổi bật* pháp ...
      Đường Bế Văn Đàn, Quang Trung

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 41 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Du - 1, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 41 m2 126,83 triệu/m2
      🌹 Vị Trí Cực VIP, Trung Tâm Q. 1 - Ngay Công Viên Tao Đàn & Dinh Độc Lập! 🌹✨ Hẻm thẳng 1 trục, 3 tầng, 5 phòng ngủ khép kín, 5 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 68 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng với bìa đỏ, sổ hồng riêng, đảm bảo an toàn cho người mua.Gần chợ ,BV, cây xăng Nội thất cơ bản đã đc trang bị sẵnNhà bao gồm 1 trệt...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 80 m2 tại Phường Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tr

      10 triệu 80 m2 0,13 triệu/m2
      HÓT🔥BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ👉KDC HIỆN HỮU NAM LONG GÒ Ô MÔI Q. 7 - hẻm ô tô TRÁNH 10M- Khu hiện hữu - dân trí cao - DT 80 mét vuông , 3 PN,...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 39 m2 tại Phố Nguyễn Thanh Bình - Hà Đông, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 39 m2 27,44 triệu/m2
      Nhà mặt phố tại Đường Thanh Bình, P. Mỗ Lao, Hà Đông, thành phố Hà Nội với DT 44m2, 4 tầng, thiết kế 4 phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh/PT + bếp,...
      Đường Thanh Bình, Mộ Lao

      Cần bán nhanh nhà phố 400 m2 tại Đường Âu Dương Lân - Tây Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 400 m2 30 triệu/m2
      Cách trường cấp 2 Phạm Hồng Thái 100mtrường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi 600mtrường cấp 3 Pleiku 1kmTrường quốc tế Sao Việt 700mQuảng trường Đại Đoàn Kết...
      Phường Tây Sơn, Đường Âu Dương Lân, Phường Hoa Lư, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán nhanh nhà phố 150 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      +💥 NHÀ 2 Tầng kiên cố, 150m² Dĩ An Bình Dương 💥+ Kết cấu : Xây 2 tầng ,1 Trệt , 1 Lầu ,3 phòng ngủ, 1 phòng KARAOKE, 3 phòng vệ sinh. Nhà xây...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 90 m2, hướng Đông tại Đường An Phú Tây - Hưng Long - Bình Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      🔥🔥Siêu Phẩm Nhà Hiện Đại SHR Thổ Cư Gần Chợ Bờ Đất Mới🔥🔥💵Giá đúng 950tr ( có thỏa thuận )🏡DT: 5 x 18 90m2👉Nhà 1 trệt 1 Lầu, sân oto 7 chỗ, sổ hồng...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Minh Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 7 m2, mặt tiền 7m tại Đường 58 - Tân Phong, giá tốt

      Thỏa thuận 7 m2
      ❤️ căn nhà lý tưởng đẹp mong có duyên với chủ mới - SN: 032B - đường nguyễn thị định - tổ 9 - P. Tân phong - TP Lai Châu.👉🏻 Giá hơn 4tỉ xxxxxx👉🏻 bìa ...