Thông tin mô tả
-
- Đang cho thuê tiệm sửa xe.
- Vị trí đẹp, ra Công viên Gia Định, đường số 7, Hoàng Minh Giám, Bạch Đằng, Nguyễn Thái Sơn, Phạm Văn Đồng...
- Cách sân bay 1
-
Giá: 19,2 Tỷ
Diện tích: 138 m2
Giá/m2: 139,13 Triệu/m2
1019900
Mua bán
-
- Đang cho thuê tiệm sửa xe.
- Cách sân bay 1
-
Trang Huynh
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2
Số 7 Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp , Thành phố Hồ Chí Minh
4,49 tỷ
96 m2