Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 85 m2 323,53 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Nguyễn An Ninh, Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp, vỉa hè KD. Giao thông kết nối tứ tung ra phố Vọng, Giải Phóng, bờ sông Sét,...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 68 m2, hướng Tây tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu - gần chợ - ngay trung tâm TP - SHRbán nhanh ngôi nhà phố KD, Sát Cạnh Thành phố Hồ Chí Minh.- Thiết kế: 1 trệt 2 lầu Sân...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 80 m2 tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Ecogarden Huế view công viên chỉ với 1.15 - 1.2 tỉ.Chỉ cần trả trước 1,15 - 1,2 tỉ sở hữu ngay.Vị trí siêu đẹp: Nằm trên trục đường Võ Nguyên...
      Khu B của Đô thị mới An Vân Dương, T. Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 80 m2 281,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà tại đường Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 4,2x20m. Công nhận 82 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu. Phần vỉa hè để đc...
      150 Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 52 m2 tại Phố Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 52 m2 326,93 triệu/m2
      Bán Nhà Đống Đa-Mặt Phố Khương Thượng, Vỉa Hè 2 Bên, oto Vào Nhà, KD Đa Rạng Nhà mặt phố Khương thượng, vỉa hè 2 bên, đoạn đẹp nhất phố, oto, xe máy dừng đỗ...
      Phố Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2, hướng Nam tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Uyên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Nhà mặt phố tọa lạc tại đường Võ Thị Sáu, P. Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương, với DT 90 mét vuông, 3 tầng, rất phù hợp cho nhu cầu ở và KD.+ 5...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Phước Khánh, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      nhà phố Trần Hưng Đạo 75m2 5 tầng 4.2m x 18m    Q. 5+ Nhà chính chủ xây 5 tầng BTCT có THANG MÁY chắc chắn gồm mặt bằng KD, 5 phòng ngủ có...
      Đường Trần Hưng Đạo, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 68 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 1 lầu BTCT, Phù hợp vừa ở vừa KD, đầu tư ,cho thuê. + Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích bao quanh, gần Siêu Thị, BV Trường...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      + SIÊU PHẨM 2 MT P. 12 - KD ĐA NGÀNH QUANG TRUNG - GÒ VẤP - Thành phố Hồ Chí Minh+ Giá chỉ: 9 tỉ 800tr thỏa thuận+ DT: 4m x 15m, đúc 1 trệt, 3 lầu ,...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 159 m2 tại Đường Hiệp Thành 13 - Hiệp Thành - 12, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 159 m2 53,46 triệu/m2
      ..MT NGAY CHỢ HIỆP THÀNH Q. 12 TIỆN KD ĐA NGÀNH NGHỀ KHU VỰC cư dân ĐÔNG ĐÚC MUA BÁN SẦM UẤT.GIÁ 8,5 T.Ỷ , sổ hồng.MT ngay chợ Hiệp Thành tiện KD đa ngành...
      Đường Hiệp Thành 13 , Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 117 tỷ

      117 tỷ 200 m2 585 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Phạm Văn Đồng, Q. Cầu Giấy, đoạn đẹp nhất tuyến phố vị trí gần đường Hoàng Quốc Việt, tiện đi sang Võ Chí Công ra Sân Bay Nội...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 75 m2 533,34 triệu/m2
      Nhà khu phân lô, oto vào nhà, thiết kế BT chắc chắn, chính chủ đã mua nhà to hơn nên có cần bán. Thiết kế: Tầng 1: garage, Phòng khách,  nhà vệ ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 61 m2 tại Đường Phú Hòa - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 61 m2 360,66 triệu/m2
      SANG GẤP NHÀ 2 MT PHÚ HOÀ  .DT 61m² . 4 lầu - MT chợ Tân BìnhDT : 61m² đất , nhà  4 tấm xây kiên cố , nội thất đẹp-Giá  Bán 22 tỉ. Đang...
      Đường Phú Hòa, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 50 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,3 tỷ

      20.3 tỷ 50 m2 406 triệu/m2
      🕌[Q. 10] 2 MT ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 & SƯ VẠN HẠNH - VỊ TRÍ KD ĐẮC ĐỊA - DT 50 mét vuông - 7 TẦNG CÓ HẦM - THANG MÁY - 6 SÀN THÔNG - VỈA HÈ 6M - DÒNG TIỀN...
      Đường Sư Vạn Hạnh, 3 Tháng 2, Phường 12, Quận 10, TP

      Bán nhanh nhà mặt phố 105 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      👉 Vị trí: Trục QL 13 sát MT đường. Đường 7m👉 DT: 105m2👉 Kết cấu: Trệt lửng 2 LẦU, sân thượng + tum, gồm sân để oto 10m, sân sau 2m, thông thoáng phòng...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 68 m2, hướng Bắc tại Đường Thuận An Hòa - Thuận An, giá 990 tr

      990 triệu 68 m2 14,56 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố KD, đối diện Chợ - Sát Cạnh HCM. - Thiết kế: 1 trệt 2 lầu Sân Thượng - Sổ riêng Hoàn Công Đầy đủ - khu dân cư...
      Đường Thuận An Hòa, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố 64 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35 triệu

      35 triệu 64 m2 0,55 triệu/m2
      💈 Giá Hot: 35tr/tháng ( Dài Hạn) 💈Cho thuê ngôi nhà phố Quang Trung p8 Gò Vấp* DTXD: 4x25m, **Sử dụng : 4x16m. Gồm: 1 trệt, 4 lầu, 6 phòng, 6...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Ngã - Tân Phú, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 64 m2 131,25 triệu/m2
      • Vị trí: Gần Âu Cơ- Khuông Việt - Lạc Long Quân• Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu. 5 phòng ngủ 6wc• Nhà mới, tặng nội thất, dọn vô ở ngay• pháp lí chuẩn,...
      Đường Lê Ngã, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!