Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà MT Khúc Hạo, Q.Sơn Trà. 78m2 x 3 tầng, SHR, 6.48 tỷ. Lh:0776984789.

      6.48 tỷ 78 m2 83,08 triệu/m2
      ĐC: Số 27 Khúc Hạo, P.An Hải Bắc, Q Sơn Trà, Đà Nẵng. - Nhà ở trung tâm gần siêu thị, gần trường, chợ, hàng quán. - Ra sông, ra biển đều gần (cách 1,5 km)…...
      Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      BÁN NHÀ THÔ 1 TRỆT 2 LẦU KHU DIAMOND CITY (TÂY SÔNG HẬU). LH:0919.893.328

      Thỏa thuận 65 m2
      NHÀ THÔ 1 TRỆT 2 LẦU KHU DIAMOND CITY (TÂY SÔNG HẬU). Vị trí: đường Điện Biên Phủ, phường Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang --- - Ưu điểm: Khu đô thị đẹp...
      Phường Mỹ Quý, Thành phố Long Xuyên, An Giang

      BÁN NHÀ THÔ 1 TRỆT 2 LẦU KHU DIAMOND CITY (TÂY SÔNG HẬU). 3.3TỶ/CĂN. LH:0919.893.328

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Thành phố Long Xuyên, An Giang

      Bán nhà Mỹ phước 2, Bến Cát, 96m2 full thổ cư, SHR, 1.7 tỷ. Lh:0935102784

      1.7 tỷ 96 m2 17,71 triệu/m2
      Nhà Mỹ phước 2, Bến Cát, Bình Dương. - Vị trí đẹp, cách KCN Mỹ Phước 2 1km, gần chợ, - Đối diện trường học, … tiện ích xung quanh đầy đủ - Diện tích 96m2...
      Huyện Bến Cát, Bình Dương

      💕NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHÙNG CHÍ KIÊN GIÁ TỐT 💕

      5.09 tỷ 1026 m2 4,97 triệu/m2
      💕CẦN TIỀN BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN PHÙNG CHÍ KIÊN GIÁ ĐẸP NHƯ MƠ VIEW NHÌN RA KÊNH, KHU THE MANOR💕 💥ĐẶC BIỆT TRONG THÁNG CÓ GIÁ SOCK💥 🏡 Bán nhà 3 tầng mặt...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà Nguyễn An Ninh, thang máy Kinh Doanh, Văn Phòng DT 60m x7 tầng, MT 5M, giá 14.6 tỷ

      14.6 tỷ 60 m2 243,34 triệu/m2
      - Chủ cần bán tòa nhà Nguyễn An Ninh, mặt đường ô tô tránh, có thang máy, thông sàn kinh doanh. - Diện tích 60m x 7 tầng, mặt tiền 5m, vuông vắn, vỉa hè...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 1T1L 2PN ở ngã 3 Tân Kim, QL50, SHR, 930tr. Lh:0961248502

      Thỏa thuận 60 m2
      Tôi cần bán lại căn nhà nằm ở ngã 3 Tân Kim, QL50, như hình đã đăng. - Diện tích : 60m2 (4m x 15m) - Tiện ích: bán kính 500m có đầy đủ trường học, bệnh...
      Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán nhà siêu đỉnh kinh doanh, thang máy, mặt Phố Giap Bát 100m x 6 tầng, MT 6.4m, Gía 17.8 tỷ.

      17.8 tỷ 100 m2 178 triệu/m2
      - Tòa nhà dịch vụ văn phòng, dòng tiền tốt, giữa trung tâm quận Hoàng Mai. - Nhà vị trí cực đẹp mặt phố Giáp Bát, lô góc 3 mặt thoáng, đang phát triển từng...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà Kinh Doanh mặt đường Bờ Sông Sét, Hoàng Mai 215m x 7 tầng, MT 14m tháng máy, 68 tỷ

      68 tỷ 215 m2 316,28 triệu/m2
      - Do ảnh hưởng dịch bệnh chủ nhà cần tiền muốn bán nhà siêu Víp Kinh doanh sầm uất mặt đường Bờ Sông Sét, nguần tiền về siêu khủng. Cực kì phù hợp cho kinh...

      Nhà cấp 4, mặt tiền tiện kinh doanh, 107,4m2 - SHR - 17 tỷ. Lh:0766199990

      17 tỷ 107 m2 158,88 triệu/m2
      Bán nhà đường Tân Kỳ Tân Quý, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, TP.HCM. Vị trí mặt tiền kinh doanh sầm uất, gần trường, chợ … tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà cấp 4, mặt bằng tiện kinh doanh, 93m2 - SHR – 12.75 tỷ. Lh:0766199990.

      12.75 tỷ 93 m2 137,1 triệu/m2
      Bán nhà Đường Lũy Bán Bích, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, TP.HCM. Vị trí đẹp, gần trường, chợ … tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 93m2, Nhà cấp 4, 1 gác 2...
      Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1T3L ST, liên khu 4-5 KP5, Bình Tân, SHR, 4.7 tỷ. Lh:0908283744

      4.7 tỷ 57 m2 82,46 triệu/m2
      Chi chủ xinh đẹp muốn bán nhanh nên ra giá rẻ bất ngờ Nhà liên khu 4-5, KP5, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân. Trong bán kinh 50m đầy đủ tiện ích, trường học,...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Nguyễn Chính, Hoàng Mai, ngõ rộng ô tô tránh, DT 50m x 5 tầng, MT 5m, giá 7.3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      - Nhà Nguyễn Chính cần bán, diện tích 50m, nhà mới ở được 3 năm vẫn còn mới, chủ mới chỉ việc đến ở không cần sửa gì. - Nhà 5 tầng thiết kế. + Tầng 1 thông...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chính chủ - Hoa Sứ - Phú Nhuận - 60m2 x 5 tầng, 20 tỷ. Lh:0915556672

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Địa chỉ: Đường Hoa Sứ. P2. Phú Nhuận  Diện Tích: 4m x 15m = 60m2 .DTSD :241,6m2  Thiết kế: Nhà Cấp 3. Gồm 5 Tầng, Tổng 8 Phòng; 6 WC... - Tầng trệt :1 Phòng...
      Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ cần bán nhà Kim Đồng 55m, 5 tầng, MT 3.5m, 3 mặt thoáng ô tô đỗ cửa nhà mới 8.2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      - Nhà ngõ Kim Đồng, ngõ rộng như phố, ô tô đỗ cửa, cách mấy bước chân ra ô tô tránh, cách BX Giap Bát 100m. - Nhà mới 5 tầng, nội thất xin xò mới tinh, đẹp...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà phố view Công Viên mát mẻ tại P6, TP Tân An, giá siêu hấp dẫn. Lh:0855220088

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      KHU ĐÔ THỊ BẬC  ĐẦU TƯ SINH LỜI CỰC CAO NGAY MÙA DỊCH !! - Nằm ngay Trung Tâm sở hữu View sông dài 1000m, vị trí siêu đắc địa. NHÀ PHỐ Diện tích : 5x20 ....
      Thành phố Tân An, Long An

      Chính chủ cần bán căn nhà Dĩ An giá rẻ. 65m2 chỉ 2 tỷ 600 Lh:0938280237.

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Với diện tích: 5×13=65m2, thổ cư 41m2  . Nhà mua có thiết kế: Phòng khách- Bếp- 3 Phòng ngủ- nhà vệ sinh- bên hông có sân để xe… --- Đường thông đường trước...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà kinh doanh mặt phố Tương Mai DT 30m, 5 tầng, MT 4.4m, Gía 5.8 Tỷ

      5.8 tỷ 30 m2 193,34 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Tương Mai, kinh doanh, ô tô tránh. + Vị trí trung tâm mặt phố đắc địa, tiện vừa ở kết hợp mở văn phòng, kinh doanh sầm uất. + Nhà mới 5...
      Phố Tương Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.