Thông tin mô tả
- Vị trí
-
-
- Vìa hè
- Hoàn thiện có thang máy. Đang có dòng tiền 100tr/ tháng.
- Cho thuê lâu dài.
-
-
- Nơi thường tổ chức các
- Liên hê xem nhà Hana 0932 689 ***
Giá: 70 Tỷ
Diện tích: 114 m2
Giá/m2: 614,04 Triệu/m2
589467
Mua bán
- Vị trí
-
-
- Vìa hè
- Hoàn thiện có thang máy. Đang có dòng tiền 100tr/ tháng.
- Cho thuê lâu dài.
-
-
- Nơi thường tổ chức các
- Liên hê xem nhà Hana 0932 689 ***
Hannah Tran
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
78 tỷ
300 m2
Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
180 tỷ
289 m2
Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
108 tỷ
289 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2