Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chính chủ Bán nhà Mặt Phố Giáp Nhị Thịnh Liệt HM, 48m2, Mt 3m3, 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      Chính chủ bán Nhà Mặt phố Giáp nhị, giá rẻ nhất thị trường, chưa đến 130 trđ/m2. Nhà 2 tầng: 48m2, mặt tiền 3,3m. Mặt phố kinh doanh, đường 6m ô tô tránh...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      BÁN NHÀ CẤP 4 MẶT TIỀN Q. THANH KHÊ, 92M2, SHR, 4.4 TỶ. LH:0905872352

      4.41 tỷ 92 m2 47,83 triệu/m2
      Địa chỉ : Đường Nguyễn Giản Thanh - Q. Thanh Khê - Tp. Đà Nẵng. --- - Diện tích: 92m2 ( Ngang 5m kẹp cống thoáng mát) - Hướng : Đông mát mẽ - Đường :...
      Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Nguyễn Thông Tân Bình Lagi nhà cấp 4 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 82 m2 29,27 triệu/m2
      ▶️ Nhà nằm lô 2 đường Nguyễn Thông , nhà cấp 4 dọn vào ở ngay điện nước đầy đủ , hẻm oto đất full thổ cư , khu vực dân ở kín , sau chợ Bình An và gần nhà...
      Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhà 728/1 Trần Hưng Đạo, P2Q5, SHR, 90.5m2, chỉ 24.5 tỷ. LH:0988885271 – 0938754242.

      24.5 tỷ 90 m2 272,23 triệu/m2
      Bán nhà 728/1 Trần Hưng Đạo, Phường 2, Quận 5, TPHCM. - Vị trí đẹp, đối diện bệnh viện trung tâm chấn thương chỉnh hình. - Gần trường, chợ... tiện...
      Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Lý Văn Sâm Tam Hiệp Biên Hòa 268m2 28 tỷ nhà đẹp

      28 tỷ 268 m2 104,48 triệu/m2
      Mặt bằng kinh doanh ngang 11m dài 25m đường Lý Văn Sâm, có nhà kiên cố, thiết kế á âu hiện đại, tầng hầm để xe, đổ tấm trên mái mát mẻ, hiện đang kinh doanh...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà ngay trung tâm đường Bình Thới q11 chỉ 1.45 tỷ. Lh:0907680772

      1.45 tỷ 10 m2 145 triệu/m2
      Nhà ngay trung tâm đường Bình Thới P14, q11, Tp.HCM. Diện tích 10,5m2 (2,1mx5m) : 1trệt : 1lầu; hẻm trước nhà 3 gần đường lớn : Tiện ích gần xung quanh siêu...
      Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà cấp 4 Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, 113.8m2, SHR, 6.1tỷ. LH:0937522979

      6.1 tỷ 113 m2 53,99 triệu/m2
      Bán nhà ấp 4, xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TpHCM. Vị trí đẹp gần trường gần chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 113,8m2, nhà cấp 4, sổ hồng...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán 3 căn nhà liền kề MT Bùi Công Trừng, Nhị Bình, Hóc Môn, SHC, 11tỷ. Lh:0968770311

      11 tỷ 279 m2 39,43 triệu/m2
      Cần bán 3 cân nhà mặt tiền liền kề Bùi Công Trừng, Nhị Bình , Hóc Môn. - Sổ hồng chung chính chủ. - Diện tích 279m2, ngang 12m8. - Mặt bằng 3 cân hiện đang...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Nhà ngộp bank MT Tân Bình, Hà Bá Tường, 55m2, 4 tầng BTCT chỉ 6.3 tỷ.

      6.3 tỷ 55 m2 114,55 triệu/m2
      Bán nhà Mặt tiền đường Hà Bá Tường. Ngộp Bank gấp bán trong tuần chỉ 6.3 tỷ, đặt cọc là lời. + Diện tích: 5.5m x 10m, vuông vức. + Kết cấu: 4 tầng bê tông...
      Đường Hà Bá Tường, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Nhà mặt tiền p.12 Tân Bình, 5.5m x 10m, 4 tầng BTCT chỉ 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền p.12, q.Tân Bình. Giảm giá sốc 7.5 tỷ còn 6.5 tỷ thương lượng. + Diện tích: 5.5m x 10m. vuông vức. + Kết cấu: 4 tầng kiên cố, ở tốt. Giá rẻ...
      Đường Hà Bá Tường, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU PHÚC AN ASUKA , TP. CHÂU ĐỐC - GIÁ CHỈ TỪ 3 TỈ TỚI 4,1 TỈ. LH:0944923806

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      PHÚC AN ASUKA - TP. CHÂU ĐỐC - AN GIANG 1. Vị trí: Toạ lạc ngay cửa ngõ Tp. Châu Đốc, An Giang. 2. Diện tích: S = 5 × 21 = 110 m2, 1 trệt 2 lầu= 250 m2 sàn....
      Thị xã Châu Đốc, An Giang

      Nhà cấp 4 MT Nguyễn Ảnh Thủ, P.Hiệp Thành, Q12. DT 5x35, giá 13.5 tỷ. Lh:0906328666

      13.5 tỷ 175 m2 77,15 triệu/m2
      NHÀ CẤP 4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN ẢNH THỦ, PHƯỜNG HIỆP THÀNH, Q12 - vị trí kinh doanh cực sung sát ngay ngã tư , kinh doanh ngành gì cũng ok - Mặt tiền...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần Bán Nhà tuyến 2 khu sầm uất nhất khu phố Văn Cao, kinh doanh tốt, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần Bán Nhà tuyến 2 khu phố Văn Cao, Ngô Quyền, Hải Phòng Đường 15 m rộng, phô sần uất nhất Văn Cao, nhà đẹp, hiện đại, có thể kinh doanh, buôn bán, mở VP,...
      Đường Văn Cao, Phường Đổng Quốc Bình, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần tiền bán gấp nhà 1T2L tại TP Dĩ An, SHR, 114m2, giá 5.2 tỷ. Lh:0907192005

      5.2 tỷ 114 m2 45,62 triệu/m2
      NHÀ 1T2L TP DĨ AN Địa chỉ : KP Bình Đường 4, phường An Bình, TP Dĩ An, Bình Dương. - Vị trí đẹp, gần trường, chợ, … tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện tích...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà MTKD Dân Trí – Tân Bình, dt 3.5m x 12m, 2 tầng chỉ 6.4 tỷ.

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Kinh doanh Tân Bình giáp quận 10. + Diện tích: 3.5m x 12m. + Kết cấu: trệt lầu BTCT ở tốt. + Vị trí kinh doanh tốt, đường 6m xe hơi tránh....
      Đường Dân Trí, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn 186m2 x 4 tầng có 19 phòng tại Dĩ An, giá 12 tỷ. Lh:0796552589

      12 tỷ 186 m2 64,52 triệu/m2
      Bán gấp Khách Sạn tại Dĩ An, Bình Dương. Diện tích ngang 10m, dài 18,6m, tổng diện tích 186m2, nhà 4 tầng có 19 phòng, đang có hợp đồng cho thuê 100...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      CHỈ CẦN 3 TỶ CÓ THỂ MUA KHU TRỌ 8.2 TỶ, THU NHẬP 50TR/TH. CHÍNH CHỦ ĐT 0909629903 MS HẰNG

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      CHỈ CẦN 3 TỶ CÓ THỂ MUA KHU TRỌ 8.2 TỶ, THU NHẬP 50 TRIỆU 1 THÁNG Chính chủ cần bán khu trọ diện tích 300m2 thổ cư giá 8.2 tỷ. Lợi thế khu trọ: 1/ Nằm ngay...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà 1T1L phường Tân vạn, TP Biên Hòa, 51m2, SHR, 1.95tỷ. Lh:0971654649

      1.95 tỷ 51 m2 38,24 triệu/m2
      Bán nhà phường Tân vạn, TP Biên Hòa, Đồng Nai. Gần trường, gần chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. Đường xe hơi vào tới nhà. ...
      Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!