Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      💥 Chuyển nhượng nhà 3 tầng 81m2(4,5x18) An Cựu City giá bể nợ bán gấp !

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      ⭐ Diện tích đất: 81m2 (4,5x18) , diện tích sàn xây dựng : 205m2 ⭐ Công năng : 4PN,4WC,1PK,1 ban công, 1 kho,1 sân đậu oto... ⭐ KĐT đầy đủ tiện ích: công...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Chủ bể nợ bán căn góc 3 tầng 2 mặt tiền 113m2 (6,3x18) An Cựu City !

      6.9 tỷ 113 m2 61,07 triệu/m2
      ⭐ Diện tích đất : 113,8m2 (6,3x18) , diện tích sàn xây dựng : 295m2 ⭐ 2 mặt tiền đường 20,5m và đường 12m ⭐ Công năng : 4PN,4WC,1PK,1 ban công, 1 kho,1 sân...

      NHÀ PHỐ HẠNG SANG MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP 100M

      2.34 tỷ 93 m2 25,17 triệu/m2
      📌 Vị trí mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp TP. Huế 💰 Chỉ cần đóng trước: 2tỷ340triệu (15%/Căn) – Sở hữu ngay. 💰 ĐẶC BIỆT: ân hạn GỐC & LÃI trong vòng 18...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà góc 2MT Nguyễn Thượng Hiền, P6, Bình Thạnh, 30m,5.5 tỷ. Lh:0933960079.

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Thượng Hiền, P6, Bình Thạnh. Đối diện Phường 5 Phú Nhuận. Căn góc 2 mặt tiền. Sẳn kết cấu 3 lầu. Sổ đẹp 30m2. Xe hơi 7 chổ quay đầu . Giá 5...
      Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 1T4L Phạm Phú Thứ, P11, Tân Bình, 77,05m2, chỉ 12 tỷ. Lh:0903903643.

      12 tỷ 77 m2 155,85 triệu/m2
      Bán nhà tại 97/6 Phạm Phú Thứ, phường 11, quận Tân Bình. Vị trí đẹp 2 mặt tiền 1 mặt tiền Phạm Phú Thứ, 1 mặt tiền Võ Thành Trang. Thuận tiện kinh doanh...
      Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHANH NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, P15 Q8, SHR, CHỈ 3.5 TỶ. LH:0907990059

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà đường Mễ Cốc, phường 15 Quận 8, TP HCM, vị trí đẹp, ngay cầu đi bộ số 3, gần chợ Rạch Cát, trường học, bệnh viện Rạch Cát, siêu thị...tiện ích xung...
      Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 220m2 tại xã Tân Phú Trung, Củ Chi cần bán, Hoàn công đầy đủ, chỉ 3 tỷ. Lh:0907610357

      3 tỷ 220 m2 13,64 triệu/m2
      Vị trí xã Tân Phú Trung, Củ Chi, HCM. Nhà xây năm 2019, xây mới hoàn toàn, nền cao hơn mặt đường 1m, mục đích lúc đầu xây để công nhân ở + sản xuất cửa...
      Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mặt tiền Trường Chinh với 2 mặt tiền Kinh doanh thuận lợi !

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đường Trường Chinh ngay trung tâm thành phố huế. - Diện tích: 205m2. - Tiện ích: Trung Tâm Hành chính, TTTM Vincom Huế, Dự án...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Shophouse mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp giá ưu đãi đặc biệt nhân dịp 20/10 !

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      💥💥💥 𝟏𝟎 𝐒𝐔𝐀̂́𝐓 Đ𝐀̣̆𝐂 𝐁𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐌𝐔̛̀𝐍𝐆 𝐍𝐆𝐀̀𝐘 𝐏𝐇𝐔̣ 𝐍𝐔̛̃ 𝐕𝐈𝐄̣̂𝐓 𝐍𝐀𝐌 𝟐𝟎/𝟏𝟎 💎 TẶNG NGAY 𝐁𝐎̣̂ 𝐓𝐑𝐀𝐍𝐆 𝐒𝐔̛́𝐂 𝐊𝐈𝐌...

      Nhà 3 lầu,lửng,st,74,4m2,MT Nguyễn Phúc Chu,Tân Bình,SHR,10,9tỷ.Lh:0906864099.

      10.9 tỷ 74 m2 147,3 triệu/m2
      Bán nhà 89A mặt tiền đường Nguyễn Phúc Chu, phường 15, quận Tân Bình, HCM. - Vị trí mặt tiền đẹp gần trường, chợ, siêu thị, sân bay... tiện ích xung quanh...
      Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 1T1L 84m2 KP6, Tân Thới Nhất, quận 12, SHR, chỉ 5.1 tỷ. Lh:0906864099.

      5.1 tỷ 84 m2 60,72 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 43/7 đường TTN01, khu phố 6, phường Tân Thới Nhất, quận 12, HCM. - Vị trí đẹp gần trường, chợ, siêu thị, sân bay... tiện ích xung quanh...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      💲 Căn góc 2 mặt tiền Shophouse An Cựu City - 5 tầng - 93m2 (6x15,53) giá rẻ sập sàn !

      2 tỷ 93 m2 21,51 triệu/m2
      ⭐ Vị trí : mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp - Hoàng Quốc Việt ⭐ Diện tích đất : 93m2 (6x15,53) , diện tích sàn xây dựng : 394m2 ⭐ Thiết kế hiện đại,kiến...

      Nhà mái thái tx Hoà Thành, Tây Ninh, 280m2, nội thất sang trọng, chỉ 3.1 tỷ. Lh:0333212312

      3.1 tỷ 280 m2 11,08 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường Tôn Đức Thắng, Khu Phố Long Thành Trung, Thị Xã Hoà Thành, Tây Ninh.  Vị trị đẹp, cách chợ lớn nhất Long Hoa 1km, gần trường học… tiện...
      Xã Long Thành Trung, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      KẸT TIỀN BÁN CĂN NHÀ PHỐ DỰ ÁN DRAGON VILLAGE QUẬN 9. LH:0934002129.

      5.05 tỷ 90 m2 56,12 triệu/m2
      Nằm trên đường Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Q9 - Quy mô lớn 21 hecta, 609 lô nhà phố + shophouse + Biệt thự. - Nhà phát triển dự án: Công ty CP Địa Ốc Phú...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Mặt tiền Âu Cơ, quận Tân Bình, 115 tỷ, 653m2. Lh:0919106139.

      115 tỷ 653 m2 176,12 triệu/m2
      Mặt tiền Âu Cơ, Phường 10, quận Tân Bình, Tp HCM. Khu vực thuận tiên cho kinh doanh nhà hàng tiệc cưới, văn phòng, công ty. DTCN 653m2 mặt tiền 10m vào 6m...
      Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Mặt tiền Hoàng Diệu, Phú Nhuận, 82 tỷ, 465,7m2. Lh:0919106139.

      82 tỷ 465 m2 176,35 triệu/m2
      Mặt tiền Hoàng Diệu, Phường 12, Phú Nhuận, HCM. Đoạn giao thông qua Trương Quốc Dung, Nguyễn Văn Trôi. Thuận tiện xây văn phòng, hoặc căn hộ cao cấp. QH khu...
      Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ cần bán nhà MẶT TIỀN TL48 - P.THẠNH LỘC - Q12 - TP.HCM, Lh:0962095445

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      NHÀ MẶT TIỀN TL48 - P.THẠNH LỘC - Q12 - TP.HCM - Vị trí: Mặt tiền TL48, ngay gần cầu Phú Long, cách sông Sài gòn chỉ 30m (cực mát), gần chợ, trường học,...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      💥 Bán nhà 3 tầng,126m2(7x18) An Cựu City giá chốt nhanh bao rẻ sập sàn 💥

      4.7 tỷ 126 m2 37,31 triệu/m2
      ⭐ Diện tích đất : 126m2 (7x18) , diện tích sàn xây dựng : 253m2 ⭐ Công năng : 4PN,4WC,1PK,1 ban công, 1 kho,1 sân đậu oto... ⭐ KĐT đầy đủ tiện ích: công...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!