Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      BÁN NHÀ TP THỦ ĐỨC: 177M2 - 3 TẦNG - 25 TỶ. Lh:0915556672, 0932556672

      25 tỷ 177 m2 141,25 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ - TP THỦ ĐỨC. - Địa chỉ: Đường số 17. KP3. Hiệp Bình Chánh. TP THỦ ĐỨC - Diện Tích: 9.8m x18.2m=177m2. DTSD :342m2 - Thiết kế: Nhà Cấp 2.Gồm 3...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ PHỐ 3,5 TẦNG FULL NỘI THẤT TRUNG TÂM THÀNH PHỐ GIÁ ƯU ĐÃI!

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Nhà trung tâm An cựu city với thiết kế 3,5 hiện đại bậc nhất, đem lại sự tiện nghi và thoải mái cho gia đình bạn. --------------------------------------- -...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      BÁN NHÀ AN SƠN ĐÀ LẠT, 1T2L 1 ÁP MÁI, 320M2, SHR, 17 TỶ. LH:0967895528

      17 tỷ 320 m2 53,13 triệu/m2
      NHÀ AN SƠN  ĐÀ LẠT * Vị trí ngay KDC đẳng cấp biệt thự xunh quanh, cách chợ đêm đà lạt 5p đi xe. * Diện tích sử dụng mới 800m2 * Diện tích đất thuc...
      Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà 28m 1T1L tại Đức Hoà Long An, Giấy tờ đầy đủ. chỉ 400tr Lh:0888511994

      Thỏa thuận 28 m2
      Dám Nghĩ Dám làm tiền về tận tay. Dám đầu tư ắt có lợi nhuận. --- - Mình còn 2 nhà đẹp 2 mặt tiền - Nhà Đức Hoà Long An, chợ Đình, gần trường học,...
      Huyện Đức Hòa, Long An

      NHÀ MẶT TIỀN AN CỰU CITY CĂN 126M2 LIỀN KỀ TTTM AEON MALL SẮP XÂY DỰNG 4TY650

      4.66 tỷ 125 m2 37,21 triệu/m2
      💥CHỐT CHỐT CHỐT💥 1 căn duy nhất chỉ 1 căn duy nhất 🌹 Tìm đâu ra nhà An Cựu City 126m2 ngang 7m giá tốt trong thời điểm Trung tâm thương mại AEON Mall...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ QUẬN 9, MỚI ĐẸP, 1T2L, 56,2M2, SHR, 4.2 TỶ. LH:0932681602.

      4.2 tỷ 56 m2 75 triệu/m2
      Nhà - Phường Phú Hữu - Quận 9 - HCM. - Vị trí đẹp gần trường, chợ. Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Hàng xóm thân thiện, sạch sẽ thoáng mát, an ninh, yên tĩnh....
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Nhà phố góc 2MT 4.2x16 ngay UBND Thạnh Xuân, Q12. Giảm còn 4.1tỷ TL. Lh:0964112186.

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      NHÀ PHỐ GÓC 2 MẶT TIỀN 4.2X16 NGAY UBND THẠNH XUÂN, Q12. --- - Link Youtube xem nhà: https://youtu.be/SLMV8s5-wKk - Đường Thạnh Xuân 33, P.Thạnh Xuân,...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      CĂN SIÊU ĐẸP THỊNH HÀO 1, ĐỐNG ĐA, 7 TẦNG THANG MÁY, Ô TÔ TRÁNH, GARA. LH:0858030333

      10.8 tỷ 46 m2 234,79 triệu/m2
      NHÀ THỊNH HÀO 1 ĐỐNG ĐA, SIÊU ĐẸP. + Diện tích 46m2, Mặt Tiền 4.7m. - Xây 7 tầng thang máy: - Tầng 1: gara ô tô - Tầng: 2,3,4,5: phòng ngủ, wc. - Tầng 6:...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      💥💥💥 𝐂𝐇𝐈𝐄̂́𝐓 𝐊𝐇𝐀̂́𝐔 𝐋𝐄̂𝐍 Đ𝐄̂́𝐍 𝟓% 𝐍𝐇𝐀̂𝐍 𝐍𝐆𝐀̀𝐘 𝟐𝟎/𝟏𝟎

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      💎 𝟎𝟐 𝐒𝐔𝐀̂́𝐓 𝐃𝐔𝐘 𝐍𝐇𝐀̂́𝐓 💎 TẶNG NGAY 𝐁𝐎̣̂ 𝐓𝐑𝐀𝐍𝐆 𝐒𝐔̛́𝐂 𝐊𝐈𝐌 𝐂𝐔̛𝐎̛𝐍𝐆 DÀNH CHO KHÁCH HÀNG SỞ HỮU SHOPHOUSE ĐẠI LỘ HOA LỆ VÕ...

      BÁN NHÀ PHỐ CẦU GIẤY HOA BẰNG,QUAN HOA,FULL NỘI THẤT,NGÕ OTO. LH:0978692332.

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      NHÀ PHỐ CẦU GIẤY - HOA BẰNG - QUAN HOA - FULL NỘI THẤT- NGÕ OTO + Diện tích: 50m2 x 5 Tầng, mặt tiền 4.4m + Sổ chính chủ – Bao phí sang tên - Tặng full nội...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Còn 1 căn mặt tiền Võ Nguyên Giáp, giá và chính sách tốt nhất nhân dịp 20.10 !

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m) ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung...

      BÁN NHÀ 1006/15 ÂU CƠ, TRONG CHỢ VÕ THÀNH TRANG 48M 7TỶ. LH:0989537984.

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà trong chợ Võ Thành Trang- Tân Bình. Địa chỉ: 1006/15 Âu Cơ. Đường chợ 7m thông Trường Chinh- Âu Cơ DT: 48m2 (4x12). Trệt, lầu đúc. Khu KD...
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Còn 1 căn Shophouse mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp giá ngoại giao bao rẻ nhất thị trường !

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      💎 TẶNG NGAY BỘ TRANG SỨC KIM CƯƠNG DÀNH CHO KHÁCH HÀNG SỞ HỮU SHOPHOUSE ĐẠI LỘ HOA LỆ VÕ NGUYÊN GIÁP 100M 💥💥💥 GIẤY PHÉP XÂY DỰNG 168 CĂN PHIÊN BẢN GIỚI...

      NHÀ PHÚ NHUẬN, MỚI ĐẸP, 1T3L, 33M2, SHR, 5.3 TỶ. LH:0963791279.

      5.3 tỷ 33 m2 160,61 triệu/m2
      VỊ TRÍ: KHU PHAN ĐÌNH PHÙNG - HUỲNH VĂN BÁNH - NGUYỄN VĂN TRỖI - CÁCH MT 100M - KHU ĐỒNG BỘ - NHÀ ĐẸP - SỔ ĐẸP - --- Huỳnh Văn Bánh Phường 12 Phú Nhuận Diện...
      Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      CHỈ 2 SUẤT NGOẠI GIAO NHÂN DỊP 20/10 - TẶNG NGAY 1 BỘ PNJ CAO CẤP

      2.34 tỷ 93 m2 25,17 triệu/m2
      CHỈ CẦN ĐẦU TƯ TRƯỚC 15% (2 TỶ 340 ) -SỞ HỮU NGAY SHOPHOUSE ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 100M. - Vị trí mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp lớn nhất...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sang lại nhà nghỉ BÌNH MINH 125m2 cạnh chợ Đêm Việt Lập, Bình Dương 99tr. Lh:0354812348

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần tiền sang nhượng GẤP nhà nghỉ BÌNH MINH bên cạnh chợ Đêm Việt Lập. - Đường Số 4, Kp Bình Đường 2, Phường An Bình, Thị xã Dĩ An, Bình Dương. - Gần KCN...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà 3 tầng ngay TT Phố Chợ Hòa Khánh, SHR - 5tỷ - 90m2. Lh:0907059873

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Nhà mặt tiền đường Đặng Tất, P.Hòa Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, Đà Nẵng. Vị trí đẹp, ngay chợ Hòa Khánh, tất cả các tiện ích trong vòng 100m. (Công viên,...
      Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Nhà 1T2L KDC Phú Gia 2, TP Biên Hòa, 82.5m2, SHR, 6.35tỷ. Lh:0972881684.

      6.35 tỷ 82 m2 77,44 triệu/m2
      Bán nhà KDC Phú Gia 2, Trảng Dài, TP Biên Hoà, Đồng Nai. Vị trí đẹp, Ngay ngã tư Nguyễn Khuyến, gần trường ĐH công nghệ Đồng Nai, gần chợ... Tiện ích xung...
      Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!