Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà 1 lầu (4x10) tại Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, SHR, 1.38 tỷ. LH: 0933736854

      1.38 tỷ 40 m2 34,5 triệu/m2
      Anh chủ cần tiền làm ăn công việc nên bán gấp. Căn nhà tại  Tổ 7.8, đường 1A, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh. Gần trường, chợ.. tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 6,2x 65m đường Nguyễn Chí Thanh giá 3,9 tỷ , Tân Bình , thị xã Lagi

      3.9 tỷ 404 m2 9,66 triệu/m2
      ▶️ Nhà nằm trên Đường Nguyễn Chí Thanh 6,2x65m có 100m thổ cư, đường đang mở rộng 42m, đoạn dân cư đông đúc, cách UBND xã Tân Bình 100m , 9,7 triệu/m , 630...
      Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Nhà 3 lầu TP thủ đức, 147m2, SHR, 9.7 tỷ. Lh:0966166669

      9.7 tỷ 147 m2 65,99 triệu/m2
      Nhà 3 lầu khu Hồng Long, MT đường số 14, Phường Hiệp Bình Phước, TP thủ đức. Ngang 6 nở hậu 8 tổng diện tích 147m2. Sổ hồng riêng, mua bán công chứng trong...
      Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 1T2L Nam Hòa , p.Phước Long A, Q 9. SHR 54.5m2 chỉ 4.5 tỷ. Lh:0795062735

      4.5 tỷ 54 m2 83,34 triệu/m2
      Do Kẹt vốn cần bán gấp nhà Nam Hòa , p.Phước Long A, Quận 9 Dt: 54,5m2 (4 x14m) Giá: 4,5 tỷ( thương lượng) Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 pn, 3 wc , 1 sân thượng, 1...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà có 10 phòng trọ tại TP.Sa Đéc, Đồng Tháp. 262,2m2 SHR 5,8 tỷ. Lh:0901071616

      5.8 tỷ 262 m2 22,14 triệu/m2
      Địa chỉ: Phường 3, TP.Sa Đéc, Đồng Tháp. - Cạnh bên ủy ban - Đối diện là trung tâm giới thiệu việc làm - Cách trường cao đẳng nghề 200m - Cách trường tiểu...
      Phường 3, Thị xã Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bán Nhà 1T3L Xã Phú Xuân, H.Nhà Bè, 5x22, SHR, 7.950 tỷ. Lh:0392497019

      7.95 tỷ 110 m2 72,28 triệu/m2
      Sản phẩm mới ra lò thiết kế theo phong cách hiện đại. - Nhà thuộc Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM - Cách đường Huỳnh Tấn Phát 30m, đường nhựa trước nhà...
      Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Kinh doanh - ô tô tránh Trương Định, Hoàng Mai DT 54m x 5 tầng, MT 4m, giá 9.3 tỷ

      9.31 tỷ 54 m2 172,23 triệu/m2
      - Nhà mặt ngõ thuộc khu phân lô, ô tô tránh, kinh doanh mọi hình thức. - Nhà nằm trị trí đắc địa, sát tòa nhà Hòa Phát, xung quanh đầy tiện ích, cách mặt...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chủ cần bán nhà Trương Định, Hoàng Mai DT 40m x 4 tầng, mặt tiền 5m, giá 4.55 tỷ,

      4.55 tỷ 40 m2 113,75 triệu/m2
      - Nhà đẹp đón tết ở luôn Trương Định, Hoàng Mai, diện tích 40m - Vị trí nhà nằm ngõ 207 là ngõ rộng, thông sang phố Nguyễn Đức Cảnh, tiện ích xung quanh,...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 1T1L gần KCN Nhị Xuân Hóc Môn, 36m2, SHR, 850tr. Lh:0932697522

      850 triệu 36 m2 23,62 triệu/m2
      Địa chỉ: Nguyễn Văn Bứa, Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, HCM. - Vị trí đẹp, gần KCN Nhị Xuân. - Gần trường, Chợ, siêu thị …. - Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Nhà đẹp 1T1L đường Dự Định 3, P.Mỹ Long, TP Long xuyên, 92,3m2 chỉ 4tỷxxx. Lh:0919.893.328

      Thỏa thuận 92 m2
      Nhà đường Dự Định 3 (Trần Nhật Duật) tại phường Mỹ Long, Long xuyên, An Giang. - Vị trí: Đường xe ô tô ngay trung tâm TP Long Xuyên, nên đi đâu cũng gần . -...
      Thành phố Long Xuyên, An Giang

      Cần bán nhà 1 trệt 1 lầu ngay TTTP Long xuyên, 116,5m2, chỉ 6tỷxxx. Lh:0919.893.328

      Thỏa thuận 116 m2
      Địa chỉ: số 89 Nguyễn Xí, Mỹ Bình, Long xuyên, An Giang. - Vị trí đẹp, đường xe ô tô, ngay trung tâm Mỹ Bình. - Với nhiều tiện ích: Chợ, hồ bơi, siêu thị …....
      Thành phố Long Xuyên, An Giang

      Bán nhà mặt tiền TTTP Uông Bí, 82,3m2, Sổ riêng, chỉ 4.8 tỷ. Lh;0985777739.

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán nhà mặt tiền trung tâm Tp.Uông Bí, Quảng Ninh. Ngay trục đường lớn Quang Trung. Gần bệnh viện, trường học, khu vực sầm uất, tấp nập,...
      Thị xã Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán nhà Cần Giuộc, Long An, 220m2, SHR, 2.75 tỷ. Lh:0818999396.

      2.75 tỷ 220 m2 12,5 triệu/m2
      Địa chỉ: Ấp Thuận Bắc, xã Thuận Thành, Cần Giuộc, Long An. - Vị trí đẹp, khu đông dân cư, hàng xóm thân thiện. - Đường nhựa, xe đi thông thoáng. - Gần...
      Huyện Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhà ở kết hợp Kinh doanh Trương Định, Hoàng Mai DT 60m x 5 tầng, MT 4.5m, giá 6.1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      - Chủ nhà muốn bán căn nhà Trương Định, ở kết hợp kinh doanh, diện tích 60m x 5 tầng. - Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ rộng, thông sang Giap Nhị, thuộc khu dân trí...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Siêu phẩm nhà đẹp Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai DT 60m x 5 tầng, MT 6m, giá 6.95 tỷ.

      6.95 tỷ 60 m2 115,84 triệu/m2
      - Cần bán gấp nhà phố Nguyễn An Ninh, phường Tương Mai, quận Hoàng Mai, Hà Nội. - Nhà nằm vị trí đẹp ngõ nông, rộng, cách mặt phố Nguyễn An Ninh 30m, tiện...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán Nhà số 340 Ung Văn Khiêm, P25, Q.Bình Thạnh, 243,9m2, SHR, 80tỷ. Lh: 0971015701, 0938046954

      80 tỷ 243 m2 329,22 triệu/m2
      Đia chỉ: Số 340 Ung Văn Khiêm, Phường 25, Q.Bình Thạnh, TPHCM. - Vị trí đẹp, mặt tiền đường nhựa, kinh doanh tốt. - Khu đông dân cư, hàng xóm thân thiện. -...
      Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Nhà kinh doanh Tam Trinh, phân lô ô tô tránh, Hoàng Mai, DT 45m x 4 tầng, MT 4m, giá 7.7 tỷ

      7.7 tỷ 45 m2 171,12 triệu/m2
      - Nhà Tam Trinh thuộc khu phân lô, ô tô tránh, kinh doanh văn hòng, thoáng trước thoáng sau, diện tích 45m. - Vị trí nhà cách cầu mai động 200m, ngõ rộng ô...
      Đường Tam Trinh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà kinh doanh mặt phố Nguyễn Chính 65m x 3 tầng, mặt tiền 4m, giá 7.3 tỷ, Hoàng Mai

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      - Nhà diện tích rộng mặt phố Nguyễn Chính, kinh doanh sầm uất, gara ô tô, ô tô tránh 65m x 3 tầng. - Vị trí cực đẹp, phía sau là trường mầm non Thịnh Liệt,...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!