Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà Tây Sơn, Oto 7 chỗ vào nhà, kinh doanh sầm uất, view hồ, 80m2

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      Mô tả: Bán nhà siêu đẹp Tây Sơn, Đống Đa 80m2, mặt tiền rộng 5m, 10.5 tỷ. + View hồ thoáng mát. + Đường rộng thoáng, oto 7 chỗ chạy thoải mái, ngõ thông tứ...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà nhà kinh doanh sầm uất, Hoàng Mai, giá 8.9 tỷ, thang máy xịn xò.

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Thông số: 55m, 5 tầng, mặt tiền 4.2m Nhà rất mới và đẹp, thiết kế vừa ở vừa kinh doanh và có gara để vừa 2 ô tô. +Nhà thiết kế 5 tầng. Tầng 1: Gara để vừa...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      SIÊU PHẨM nhà Tôn Đức Thắng phân lô, oto 7 chỗ vào nhà, thang máy, kinh doanh đỉnh, 60m2

      16.5 tỷ 70 m2 235,72 triệu/m2
      Mô tả: Chính chủ bán nhà siêu đẹp phân lô Tôn Đức Thắng, Đống Đa 60m2, mặt tiền rộng 6m, 16.5 tỷ. + Nhà xây 7 tầng mới tinh, thang máy đến tận phòng ngủ. +...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt Chợ Khâm Thiên,ô tô đỗ cửa, Kinh doanh,phân lô 82m2

      12 tỷ 70 m2 171,43 triệu/m2
      Mô tả: Bán nhà siêu đẹp phân lô mặt chợ Khâm Thiên, Đống Đa 82m2, mặt tiền rộng, 12 tỷ. + Nhà xây 3 tầng chủ xây tâm huyết, khung nhà chắc chắn. + Trước nhà...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Nhà và Xưởng 1474m2 Ấp Đông 1, Thới Tam Thôn 17, giá 45 tỷ. Lh:0908861207, 0942031740.

      45 tỷ 1474 m2 30,53 triệu/m2
      CC cần bán nhà và nhà xưởng Ấp Đông 1, Thới Tam Thôn 17, Hóc Môn. Do chuyển hướng kinh doanh cần bán nhà ở và nhà xưởng đang hoạt động. ​​​​​​​Đường nhựa...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      BĐS F0 - THE PHÚC AN GARDEN BÌNH DƯƠNG - 5X20 1T2L - CHỈ 2.2TỶ. LH:0914722264

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Dự án mới: THE PHÚC AN GARDEN BÌNH DƯƠNG . - Vị trí: Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương - Bên em có giỏ hàng của dự án The Phúc...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Nhà đẹp 1T2L đường số 10, KP2, P.Hiệp Bình Phước, SHR, 5.85 tỷ. Lh:0908283744

      5.85 tỷ 66 m2 88,64 triệu/m2
      Siêu phẩm!!! Chi chủ xinh đẹp gửi bán nhà chưa qua kinh doanh. - Nhà đường số 10 KP2, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức. - Vị trí đẹp, đường oto, gần trường,...
      Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ PHỐ DỰ ÁN GEM SKY WORLD - MỞ BÁN 12/12/2021 - CHỈ 5 TỶ 100M2. LH:0909963118

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chương trình này chỉ áp dụng cho nhà phố xây sẵn được dự kiến công bố trong ngày 12/12/2021 + 18 chỉ vàng kỷ niệm ngày thành lập tập đoàn Đất Xanh. + 1 chỉ...
      Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      BÁN NHÀ - LÂM DU - BỒ ĐỀ - LONG BIÊN - HÀ NỘI. PHÁT LÝ SỔ ĐỎ. LH:0962008289

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ: BỒ ĐỀ - LONG BIÊN - HÀ NỘI - Gần chợ, trường học… tiện ích xung quanh đầy đủ. - Giấy tờ đầy đủ, không lo tranh chấp. - Giá cả hợp lý, sang tên...
      Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      CHUYÊN BÁN NHÀ TẠI LONG BIÊN HÀ NỘI. SỔ ĐỎ. GIÁ ĐẦU TƯ, LH: 0966563987

      2.46 tỷ 30 m2 81,67 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ - SÀI ĐỒNG, LONG BIÊN, HÀ NỘI - Gần trường, chợ, trường học... tiện ích xung quanh đầy đủ. - Giấy tờ đầy đủ, không lo tranh chấp. - Giá cả hợp...
      Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mới koong, 2 mặt thoáng Định Công Thượng , Hoàng Mai, Gía 2.85 Tỷ.

      2.85 tỷ 32 m2 89,07 triệu/m2
      thông số: 32m, 4 tầng, mặt tiền 4.5m Vị trí ngõ rộng, an ninh tốt, nhà gần chợ, trường học, Bệnh viện, nhà thiết 4 tầng, 3 phòng ngủ + wc. Khu vực tiện giao...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      NHÀ 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN HẢI TRIỀU ĐƯỜNG 7M

      2.7 tỷ 52 m2 51,93 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN HẢI TRIỀU ĐƯỜNG 7M 👉Diện tích 52m2 👉Hướng Đông Nam 👉Đường mặt tiền 7m 👉Nhà 3 tầng đầy đủ công năng. Thích hợp kinh doanh, cho...
      Đường Hải Triều, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà đối diện Sở Xây Dựng Tỉnh - P.Quang Vinh - Biên Hoà, 52m2, SHR, chỉ 1.99 tỷ. Lh:0973118177.

      1.99 tỷ 52 m2 38,27 triệu/m2
      Hàng hiếm - Căn nhà đối diện Sở Xây Dựng Tỉnh - P.Quang Vinh - Biên Hoà - Xung quanh đầy đủ tiện ích ,ngân hàng ,UB Tỉnh ,Sở Giao Thông VT,siêu thị nhà...
      Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chỉ 2,59 tỷ - 3 căn liền kề 2MT khu TTHC Huyện Cần Giuộc, giáp Bình Chánh 5 phút. Lh:0856677889

      2.59 tỷ 152 m2 17,04 triệu/m2
      Chỉ 2,59 tỷ - 3 căn liền kề hai mặt tiền khu TTHC Huyện Cần Giuộc, giáp Bình Chánh 5 phút, ngay chợ và trường học. - Đây là 03 căn nhà và đất ở đô thị 2 mặt...
      Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán Nhà 80m2 MT Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh, 7,8 tỷ. Lh:0908777457

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Đã Nhận sổ hoàn công còn nóng hổi. Nhà MT Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh DT: 80m2 (5x16), trệt, Lửng, 3 Lầu, st, (hơi tóp hậu) Nhà mới cứng, đường rộng...
      Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 92m2 MT Nguyễn Khuyến ngay ngã 3 Phan Văn Trị P14 Bình Thạnh. 17tỷ. Lh:0908777457

      17 tỷ 92 m2 184,79 triệu/m2
      SIÊU PHẨM mặt tiền Nguyễn Khuyến ngay ngã 3 Phan Văn Trị P14 Bình Thạnh Diện tích 92m2 Ngang 4 dài 22 nở hậu 4m93 Nhà 3 lầu mặt tiền 5PN 6WC có sân để xe...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà gấp Vĩnh Hưng Hoàng Mai, DT 42m, 4T, MT 6m, 4 Tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng, nội thất đầy đủ, nhà 2 mặt thoáng. Gồm: Phòng khách, 2 phòng ngủ, 3wc, tầng 4 là phòng thờ và sân phơi. - Nhà xây để ở nên chắc chắn. - Vị trí...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      NHÀ MỚI PHỐ TU HOÀNG, NỘI THẤT XỊN, 31M2 X 4 TẦNG RỘNG RÃI, SỔ ĐỎ, CHỈ 2.3 TỶ. LH:0948714258

      2.3 tỷ 31 m2 74,2 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI, NỘI THẤT NHẬP KHẨU, MỖI TẦNG 1 PHÒNG RỘNG RÃI --- Vị trí nhà tại phố Tu Hoàng, đường Xuân Phương, Nhổn, Phương Canh, Nam Từ Liêm. Cách khu tái...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!