Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.902 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần Bán Nhà Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Khuyễn bên cạch Dự án TRUNG NGUYÊN

      60000 tỷ 80 m2 750000 triệu/m2
      Ⓣ N.HÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN KHUYẾN - bên cạnh Dự Án THÀNH PHỐ CÀ PHÊ TRUNG NGUYÊN Diện tích: 4,2 x 19,4m Pháp lý: Thổ cư 48m2.( sổ hồng riêng) Nhà nằm trên...
      Đường 8, Xã Tân Lợi, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần Bán Căn Nhà Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh Nguyễn Khuyễn phường Tân Lợi

      8500 tỷ 144 m2 59027,78 triệu/m2
      Ⓣ💢 Bán Căn Nhà Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh NGUYỄN KHUYỄN, Phường TÂN LỢI. ✔️ Vị trí nhà trunng tâm rất thuận tiện kinh doanh mọi loại mặt hàng. ✔️ Nhà mê xưa...
      Đường Nguyễn Khuyến, Xã Tân Lợi, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      1 Suất Ngoại Giao Ưu Đãi Mua Shophouse 4 Tầng Đối Diện TTTM Doji !!!

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      🎯 Trực diện TỔ HỢP THƯƠNG MẠI TĐ DOJI(4300TỶ), QUẢNG TRƯỜNG, KHU HÀNH CHÍNH TẬP TRUNG TỈNH, BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH. 🎯 Hỗ trợ lãi suất 𝟎% 𝐯𝐚̀ 𝐚̂𝐧...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà 2 tầng mặt tiền Hồng Khẳng dọn vào ở ngay

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      💥 Bán nhà 2 tầng mặt tiền Hồng Khẳng sau lưng bệnh viện chấn thương chỉnh hình 💥 - Diện tích: 80m2 bề ngang 4m - Đường quy hoạch 12m. Xung quanh nhà cửa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà 3 tầng mặt tiền Trường Chinh kinh doanh tốt

      14.5 tỷ 105 m2 138,1 triệu/m2
      💥 Mặt tiền kinh doanh Trương Chinh ngay ngã ba Hà Huy Tập 💥 - Diện tích: 105m2 - Hướng: Đông Bắc. Đường quy hoạch 19,5m - Có sẵn nhà 3 tầng. Vị trí kinh...
      Đường Trường Chinh, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cực hiếm mặt phố Thanh Nhàn 115m2, 3 mặt Thoáng,Kinh doanh đỉnh,nhỉnh 40 tỷ

      40.1 tỷ 115 m2 348,7 triệu/m2
      Mô tả + Nhà vị trí đẹp nhất phố,115m2, ngay gần Giải Phóng, Lê Thanh Nghị, Tạ Quang Bửu, Đại Cồ Việt, Thanh Nhàn,… + Dân cư đông đúc, nhiều sinh viên, kinh...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, 100m2,Oto,Kinh doanh,3 Thoáng,nhỉnh 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      Mô tả + Nhà cần bán rộng hơn 100m2, có 3 thoáng, mặt tiền hơn 5m, nhà 5 tầng, hiện đang cho thuê. + Vị trí đẹp nhất phố, ngay gần Giải Phóng, Lê Thanh Nghị,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng,110m2,Mặt Tiền 5m,3 Mặt Thoáng,40 tỷ,0868181683

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      Mô tả Cần bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 110m2, mặt tiền rộng hơn 5m,vị trí đẹp nhất phố, ngay gần Giải Phóng, Trần Đại Nghĩa, Tạ Quang Bửu,...
      Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán Gấp căn nhà mặt tiền quốc lộ 61 Gần Cổng Trường Đại Học Kiên Giang .

      180 tỷ 180 m2 1000 triệu/m2
      - Do di chuyển nơi ở mới Cần bán Gấp căn nhà mặt tiền quốc lộ 61 Gần Cổng Trường Đại Học Kiên Giang .( cam kết nhà nằm mặt tiền rộng lớn ) - địa chỉ : quốc...
      Đường 61, Thị trấn Minh Lương, Huyện Châu Thành, Kiên Giang

      Bán gấp nhà cấp 4 Bến Xe Đức Long, Đà Nẵng, 100m2 chỉ 2.350 tỷ . Lh:0934041547.

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 Bến Xe Đức Long ,Quá Giáng, Hoà Phước. Nhà gồm 2 phòng ngủ , 1 wc Hướng Đông Nam Diện tích 100m2 Đường 5.5m lề 3m Vị trí sát...
      Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán Nhà 2 Mặt Tiền Kinh Doanh NGUYỄN VĂN CỪ Vị Trí Sầm Uất thuận lợi buôn bán

      7200 tỷ 124 m2 58064,52 triệu/m2
      Ⓣ💢 BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN KINH DOANH NGUYỄN VĂN CỪ PHƯỜNG TÂN LẬP. ✅ Nhà Rất thuận tiện kinh doanh buôn bán mọi mặt hàng, Mặt tiền NGUYỄN VĂN CỪ đường nhựa...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Tân Lập, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp nhà 2MT Đinh Bộ Lĩnh + Mặt đường hẻm Xe Oto 5m, P26 Bình Thạnh, 62m2, giá 16 tỷ. Lh;0982933937

      16 tỷ 62 m2 258,07 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà 2 Mặt tiền đường Đinh Bộ Lĩnh + Mặt đường hẻm Xe Oto 5m phía sau thông... - P. 26 Q. Bình Thạnh- HCM. *Vị trí Quá Đẹp, di chuyển thuận...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ Kẹt Tiền Bán gấp Khách sạn ở Khu Tên Lửa, Q.Bình Tân, 138m2. Giá 29,5tỷ. Lh:0902933937

      29.5 tỷ 138 m2 213,77 triệu/m2
      Chính chủ Kẹt Tiền Bán gấp Khách sạn ở Khu Tên Lửa, Q. Bình Tân, Tiện Ích Xung Quanh Sầm Uất, Siêu Thị Aeon, Nhà Hàng Karaoke lớn đông Đúc... *Mặt tiền...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      bán nhà shophouse 4 tầng

      8.2 tỷ 126 m2 65,08 triệu/m2
      -- CHỈ TỪ 1.7tỷ (20%) ĐỂ SỞ HỮU NGAY NHÀ PHỐ PHÚ XUÂN CITY 4 TẦNG + Vị trí: Nằm liền kề trục đường Tố Hữu, đối diện khu hành chính công của tỉnh nằm trên...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà 3 tầng tại phố Trung Hành, Đằng Lâm, 6.3tỷ 88m2. Lh:0909711000

      6.3 tỷ 88 m2 71,6 triệu/m2
      Chân dài da trắng nõn như Ngọc Trinh tại phố Trung Hành, Đằng Lâm, Hải Phòng Có ai muốn làm hàng xóm với em thì vợt ngay em Hoa hậu này đi ạ. - Nhà xây 3...
      Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà 3 tầng tại phố Trung Hành, Đằng Lâm, 6.3 tỷ 88m2. Lh:0909711000

      6.3 tỷ 88 m2 71,6 triệu/m2
      Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng

      TẠI SAO NÊN ĐẦU TƯ NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH?

      10 tỷ 36 m2 277,78 triệu/m2
      ✅ Du Lịch đã nóng trở lại - Cơ hội vàng sở Hữu ngay nhà mặt tiền trung tâm Phố Tây CHU VĂN AN với giá đầu tư! --------------------------------------- •...
      Đường Chu Văn An, Phường Phú Hội, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán căn nhà chính chủ ngay lô gốc phạm ngọc thạch giao với Đông Hồ .

      Thỏa thuận 232 m2
      - Chính chủ cần bán căn nhà ngay lô gốc 2 Mặt Tiền phạm ngọc thạch giao với Đông Hồ . - Địa Chỉ : Phạm Ngọc Thạch , Vĩnh Thanh , Rạch Giá , Kiên Giang . -...
      Đường Phạm Hùng, Phường Vĩnh Thanh, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!