Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.903 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà chính chủ ngay lô gốc phạm ngọc thạch giao với Đông Hồ .

      Thỏa thuận 232 m2
      - Chính chủ cần bán căn nhà ngay lô gốc 2 Mặt Tiền phạm ngọc thạch giao với Đông Hồ . - Địa Chỉ : Phạm Ngọc Thạch , Vĩnh Thanh , Rạch Giá , Kiên Giang . -...
      Đường Phạm Hùng, Phường Vĩnh Thanh, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhà mặt phố Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Quang, TP - Rạch Giá

      Thỏa thuận 249 m2
      - Chính Chủ Cần Bán 2 Căn Nhà Mặt Tiền Đường Sầm Uất Tại Trung Tâm Thành Phố Rạch Giá . - Địa Chỉ : Mặt Tiền Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Quang , Rạch Giá ,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Quang, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      BÁN NHÀ HAI TẦNG KIỆT OTO KHẢI ĐỊNH GIÁ TỐT!

      Thỏa thuận 90 m2
      🌿SIÊU PHẨM KIỆT KHẢI ĐỊNH - THUỶ BẰNG 🌿 👉 Nhà vị trí siêu thuận tiện, trung tâm thành phố, cao ráo không ngập lụt, tiện ích xung quanh đầy đủ. ✅ Nhà...
      Đường Khải Định, Xã Thủy Bằng, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà khu vực Cầu Giấy Hà Nội, vị trí đẹp, Sổ đỏ chính chủ, giá đầu tư. Lh:0889308568

      7.6 tỷ 70 m2 108,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY HÀ NỘI Liên hệ :0889308568 để được tư vấn và xem nhà miễn phí ---- ***NHÀ 1: Bán Nhà NGUYỄN ĐÌNH HOÀN GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP - KHU DÂN TRÍ CAO -...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      SIÊU PHẨM NHÀ HAI TẦNG CẠNH MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHẢI ĐỊNH GIÁ TỐT!

      5.5 tỷ 141 m2 39,01 triệu/m2
      🏘 NHÀ TÂM HUYẾT 2 TẦNG CHỈ SAU 1 NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHẢI ĐỊNH- TP HUẾ 🏘 ---------------------------------------------- ✳️ Diện tích 141m2 ngang 7,5m ✳️...
      Đường Khải Định, Phường Thủy Xuân, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà 2MT lớn tại P9, TP Vũng Tàu, 113.8m2 x 4 tầng, SHR, 15,2 tỷ. Lh:0933617070 - 0933755592

      15.2 tỷ 113 m2 134,52 triệu/m2
      Do thay đổi công việc cần bán ngôi nhà đang ở tại Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu. Đất 2 mặt tiền lớn Ông Ích Khiêm và Hồ Biểu Chánh, gần...
      Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà 2MT Đường số 11, Linh Xuân, Thủ Đức, 84m2, SHR, 5.8 tỷ. Lh:0367392508

      5.8 tỷ 84 m2 69,05 triệu/m2
      Em chính chủ cần gả sớm anh chị cần alo em xem nhà thương thảo ạ . Nhà tại Đường số 11, Linh Xuân, Thủ Đức - Bước 500m là ra chợ, các siêu thị lớn big C,...
      Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền Phường 12,Bình Thạnh mặt tiền Nơ Trang Long 70m2x4t,mt5m,giá siêu rẻ 11.8tỷ

      11.8 tỷ 70 m2 168,58 triệu/m2
      Sở hữu nhà mặt tiền Phường 12,Bình Thạnh mặt tiền Nơ Trang Long 70m2x4t,mt5m,giá siêu rẻ 11.8tỷ Vị trí Mặt tiền Nơ Trang Long,Phường 12,Bình Thạnh Diện...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Ngộp bank bán gấp Mặt tiền khủng 6m Nguyễn Công Trứ,Phường 19,BT,ngang 6m

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Ngộp bank bán gấp Mặt tiền khủng 6m Nguyễn Công Trứ,Phường 19,BT,ngang 6m Vị trí Mặt tiền Đường Nguyễn Công Trứ,phường 19, Quận Bình Thạnh Diện tích sổ đỏ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chủ cần tiền giảm gấp 1,2tỷ Mặt Tiền Bình Quới,P28,BT,16.8tỷ

      16.8 tỷ 268 m2 62,69 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm gấp 1,2tỷ Mặt Tiền Bình Quới,P28,BT,16.8tỷ Vị trí Mặt tiền Bình Quới,Phường 28,Quận Bình Thạnh Diện tích sổ đỏ 141m2/ dt thực tế 268m2...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chủ Nhà Hạ Chào 1tỷ Mặt Tiền Nơ Trang Long Phường 13,Bình Thạnh 101m2 21tỷ Vị trí

      21 tỷ 101 m2 207,93 triệu/m2
      Chủ Nhà Hạ Chào 1tỷ Mặt Tiền Nơ Trang Long Phường 13,Bình Thạnh 101m2 21tỷ Vị trí Mặt tiền nhà Nơ Trang Long,Phường 13,Quận Bình Thạnh Diện tích sổ đỏ 61.6...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Nhà Mặt Tiền Quận3 Ngang 20m, hiếm có khó tìm Rạch Bùng Binh

      26 tỷ 72 m2 361,12 triệu/m2
      Nhà Mặt Tiền Quận3 Ngang 20m, hiếm có khó tìm Rạch Bùng Binh Vị trí Mặt tiền nhà Rạch Bùng Binh,Phường 9,Quận 3 Diện tích: 72 m2 xây 4 tầng Mặt ngang 20m x...
      Đường Rạch Bùng Binh, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Mặt tiền lô góc Đại Lộ 3/2 hiếm có khó tìm,phường 10,quận 10,104m2 giá 41tỷ

      41 tỷ 104 m2 394,24 triệu/m2
      Mặt tiền lô góc Đại Lộ 3/2 hiếm có khó tìm,phường 10,quận 10,104m2 giá 41tỷ Vị trí Mặt tiền Ba Tháng Hai,Phường 10, Quận 10 Diện tích sổ: 93m2/ dt thực...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mặt tiền đất vàng Trần Hưng Đạo,Nguyễn Cư Trinh,Quận1 68m2,35,9tỷ

      35.9 tỷ 68 m2 527,95 triệu/m2
      Sở hữu ngay mặt tiền đất vàng Trần Hưng Đạo,Nguyễn Cư Trinh,Quận1 68m2,35,9tỷ Vị trí Mặt tiền Trần Hưng Đạo,Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 Diện tích: 68m2...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Tân Định Quận 1,Đường Nguyễn Hữu Cầu thang máy 8t,100m2,mt 4.22m giá 80tỷ

      80 tỷ 100 m2 800 triệu/m2
      Bán nhà Tân Định Quận 1,Đường Nguyễn Hữu Cầu thang máy 8t,100m2,mt 4.22m giá 80tỷ Vị trí Mặt tiền Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1 Diện tích: 82.58...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Nhà phố 1T2L cực đẹp ngay MTTL 824 Đức Hoà, SHR 75mv, 2.45 tỷ. LH:0932188606.

      2.46 tỷ 75 m2 32,67 triệu/m2
      Bán gấp nhà phố - Vị trí: MTTL 824 - Đức Hòa- Long An. Gần chợ đức hoà, trường đại học tân tạo, Trường cấp 1 2 3 , KCN Tân đức, ngân hàng... Tiện ích xung...
      Huyện Đức Hòa, Long An

      (Bán gấp) nhà MT Quản Cơ Thành, Long Xuyên, An Giang, 993m2, SHR, 22.5 tỷ. Lh:0907039269

      22.5 tỷ 993 m2 22,66 triệu/m2
      Nhà mặt tiền đường Quản Cơ Thành, Bình Khánh, Long Xuyên , An Giang. - Nhà gần các trung tâm hành chính, chợ lớn. Khu vực đông dân cư, có thể mở công ty,...
      Thành phố Long Xuyên, An Giang

      Bán 3 căn nhà tại CẦN THƠ, thiết kế đẹp, sổ hổng riêng, giá đầu tư. Lh:0902161619

      1.32 tỷ 30 m2 44 triệu/m2
      Liên hệ: Bảo My 0902161619 - chuyên bán nhà tại Cần Thơ ----- NHÀ 1: ** Nhà trống, khóa số !!! NHÀ LẦU GÓC 2 MẶT TIỀN - XÂY MỚI TUYỆT ĐẸP, VỊ TRÍ ĐẸP -...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!