Thông tin mô tả
Vị trí trên trục chính
Cách Biển khu nghỉ dưỡng Resort Long Cung chỉ 1
Xung quanh đầy đủ tiện ích như
Thông tin:
-
- Kích thước: 14,5mx 15,25m.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
- Hướng:
-
- Đường lớn: 36m, nhãn 7m.
Giá: 30,9 Tỷ
Diện tích: 221 m2
Giá/m2: 139,82 Triệu/m2
592367
Mua bán
Vị trí trên trục chính
Cách Biển khu nghỉ dưỡng Resort Long Cung chỉ 1
Xung quanh đầy đủ tiện ích như
Thông tin:
-
- Kích thước: 14,5mx 15,25m.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
- Hướng:
-
- Đường lớn: 36m, nhãn 7m.
Nguyễn Thanh Thi
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2