Thông tin mô tả
* Bán Nhà góc 2
-
- Kết cấu Trệt - 5 lầu.
-
- Vị trí
-
-
Giá: 34 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 326,92 Triệu/m2
592801
Mua bán
* Bán Nhà góc 2
-
- Kết cấu Trệt - 5 lầu.
-
- Vị trí
-
-
Sáu Hoàng.
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2