Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.902 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 160 m2 32,5 triệu/m2
      nhà phố KD, ĐƯỜNG CHÍNH BÊN HÔNG GX BẮC HẢI, P. HỐ NAI, BIÊN HÒa.DT: 160 mét vuông, Ngang rộng, nở hậu.pháp lí: Sổ riêng Thổ cư.Đường Nhựa 8m, xe...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      B. ÁN NHÀ 2 LẦU 1 TRỆT MT ĐƯỜNG 30/4 GẦN TRƯỜNG NGÔ QUYỀN, P. TRUNG DŨNG, BH.- DT: 80m. (220m2 sàn) Nở hậu đẹp.- pháp lí: Sổ riêng Thổ Cư  phần ...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 55 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 55 m2 290,91 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TẠI PHỐ ĐÀN XÃ TẮC- ĐÔNG CÁC , oto TRÁNH VỈA HÈ, KD SẦM UẤT PHỐ THÔNG CÁC NGẢ. Gia đình muốn chuyển đổi cần bán ngôi nhà mặt phố Đông Các, 55m,...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 75 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 75 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp MT Lạc Long Quân 75m2 7 lầu giá 16 tỉ hơn.Lạc Long Quân P. 8 Tân Bình.Mô tả:- căn nhà phố vị trí VIP đường Lạc Long Quân, P. 8, Tân Bình,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Duy Nhất 1 Căn Shophouse 3 Mặt Tiền Đối Diện Trung Tâm Thương Mại Doji - Giá F0 CĐT!

      3.2 tỷ 202 m2 15,85 triệu/m2
      🎁 CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI: 💥 Chỉ cần thanh toán (20% SP) - 3,2 tỷ sở hữu Shophouse 3 mặt tiền, trực diện tổ hợp thương mại DOJI – 4300 TỶ ĐỒNG. 🎯 Hỗ trợ sang...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      SỞ HỮU NHÀ PHỐ ĐƯỜNG HÀ HUY GIÁP, QUẬN 12. SHR. 4 LẦU. 4.95 TỶ. NGÂN HÀNG HỖ TRỢ 80%. LH:0889629562

      4.95 tỷ 220 m2 22,5 triệu/m2
      NHÀ PHỐ QUẬN 12 - 1 TRỆT 1 LỬNG 3 LẦU - Vị trí: Đường Hà Huy Giáp, phường Thạnh Xuân, Quận 12, gần trường cao đẳng Điện Lực, cầu vượt Ngã Tư Ga, UBND...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      ✨✨ CHỈ VỚI 4 TỶ LỰA CHỌN AN CƯ - KINH DOANH HAY ĐẦU TƯ LÂU DÀI TẠI AN CỰU CITY HUẾ

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m) ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Shophouse Phú Xuân City View TTTM Doji Giá Chủ Đầu Tư F0 Bao Thuế Phí !

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      🎁 CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI : 💥 Chỉ cần thanh toán 1tỷ7 (20%/SP) sở hữu Shophouse 2 mặt tiền. 🎯 Hỗ trợ sang nhượng Hợp đồng khi thanh toán đủ 20% và ký HĐMB. 🎯...

      Nhà Phố 3 Tầng An Cựu City Đối Diện Dãy Shophouse Triệu Đô Gần TTTM Aeon Mall !

      Thỏa thuận 81 m2
      🍭 Vị trí đắc địa, gần dãy Shophouse Võ Nguyên Giáp triệu đô, khu cán bộ dân trí cao, đầy đủ tiện ích : công viên, trường học,sân tennis,bể bơi… 🕳 Diện...

      Cần bán gấp 2 căn nhà liền kề hoàn thiện mặt tiền nhà phố thương mại đường 3/2 khu đô thị phú cường .

      Thỏa thuận 235 m2
      Cần bán gấp 2 căn nhà liền kề hoàn thiện mặt tiền nhà phố thương mại đường 3/2 khu đô thị phú cường . Địa Chỉ : Đường 3/2 - khu đô thị phú cường - an hòa -...
      Đường 3/2, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      Shophouse 2 Mặt Tiền - 4 Tầng View Công Viên Khu Hành Chính Trung Tâm Xuân Phú !

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      💥 Chỉ cần thanh toán 1tỷ7 (20%/SP) sở hữu Shophouse 2 mặt tiền, trực diện tổ hợp thương mại DOJI – 4300 TỶ ĐỒNG. 🎯 Hỗ trợ sang nhượng Hợp đồng khi thanh...
      Đường Tố Hữu, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà MT Tây Hoà P.Phước Long A, Quận 9, DT 163,4m2, SHR, 46 tỷ. Lh:0879863999

      46 tỷ 163 m2 282,21 triệu/m2
      Nhà mặt tiền đường Tây Hoà, phường Phước Long A, Quận 9. Vị trí đẹp, gần trường gần chợ ...tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì. Mặt tiền rộng đẹp,...
      Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      HẠ GIÁ 100TR nhà quận Sơn Trà Đà Nẵng, 101m2 chỉ 3,5 tỷ. Lh:0903543439

      3.5 tỷ 101 m2 34,66 triệu/m2
      CHỦ NHÀ HẠ GIÁ 100tr Pháp lý : sổ hồng riêng DT: 101m2 Giá: 3.5 tỷ Mô tả: + Cách chợ 5 bước chân(sắp sửa lên chợ lớn) + Cách biển 500m. Cách đường chính...
      Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      SHOPHOUSE 4 TẦNG - ĐỐI DIỆN TTTM DOJI GIÁ NGOẠI GIAO CHỦ ĐẦU TƯ F0 BAO THUẾ PHÍ !

      8.4 tỷ 126 m2 66,67 triệu/m2
      💥 Ông David Jackson - TGĐ Colliers Việt Nam đã nhận định 3 yếu tố tiên quyết tạo nên giá trị tương lai của 1 shophouse gồm: 🍀 Vị trí kết nối giao thông...

      Chính chủ cần bán nhà 1T3L MT Đường Số 44 P11 Q6, 12.5 tỷ. Lh:0888822287.

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán Mặt Tiền Đường Số 44 P.11 Q.6 - Kết Cấu : 1 Trệt 3 Lầu Mái Che Thang Bê Tông Cốt Thép ( 5 Tầng BTCT ) - Diện Tích : Ngang 4m Dài...
      Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      DUY NHẤT 1 SUẤT CHIẾT KHẤU KHỦNG GẦN 700 TRIỆU, VIEW CÔNG VIÊN TRUNG TÂM - PHÚ XUÂN CITY

      8.5 tỷ 126 m2 67,47 triệu/m2
      👍 DUY NHẤT 1 CĂN VIEW CÔNG VIÊN ☎️ Liên hệ ngay 0782859995, gặp em để đi xem dự án ☺️ ——— 🍀PHÚ XUÂN CITY - NƠI AN CƯ VÀ ĐẦU TƯ LÝ TƯỞNG🍀 💥Nằm ở vị trí...

      Nhà Mặt Phố Kinh Doanh Trung Tâm Thành Phố BMT

      1200 tỷ 100 m2 12000 triệu/m2
      🏡NHÀ MẶT TIỀN KINH TRUNG TÂM THÀNH PHỐ 👉 Diện tích: 4,07x20 ( nở hậu chữ L 8m ) 👉 Thổ cư: full 100% 👉 Giá: 12tỷ (tlcc) 🌈 Nhà mê 2 tầng mặt...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thắng Lợi, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Duy Nhất 1 Suất Ngoại Giao Ưu Đãi Chiết Khấu Khủng - Phú Xuân City !

      1.7 tỷ 126 m2 13,5 triệu/m2
      🎯 Trực diện TỔ HỢP THƯƠNG MẠI TẬP ĐOÀN DOJI(4300TỶ), QUẢNG TRƯỜNG, KHU HÀNH CHÍNH TẬP TRUNG TỈNH, BẢO HIỂM XÃ HỘI TỈNH. 🎯 Hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn nợ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!