Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      Bán Building MT Trương Công Định, Trường Chinh, Tân BìnhĐường 2 chiều lưu thông sầm uấtKết cấu cao tầng thích hợp làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê hơn...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 192 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 48 tỷ

      48 tỷ 192 m2 250 triệu/m2
      Chủ nợ bank cần bán ngay đất trống MT Hoàng Văn Thụ 6x26 nở hậu 9m 192m2 xây hầm 9 tầng P.8 Phú Nhuận + DT : 6x 26m - nở hậu 9m+ CN : 192m2+ Kết cấu : nhà ...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, hướng Bắc tại Đường 12 - Tân Hưng - Quận 7, giá 65 tỷ

      65 tỷ 200 m2 325 triệu/m2
      - DT đất: 10x20m (200 mét vuông).- DTSD: 533 mét vuông.- Xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.- Hướng: Bắc.- pháp lí: sổ hồng riêng hoàn.Vị...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường 12, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàn Cờ - Quận 3, giá 26 tỷ

      26 tỷ 125 m2 208 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường 30m ngay chợ Bàn Cờ P3, Q3. 4.1*33m, DT 132m2, 250tr/m2 thỏa thuận.ngôi nhà nằm vị trí đắc địa ngay Chợ Bàn Cờ ngã Điện Biên...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố tại Đường Tân Thành - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 103 tỷ

      103 tỷ 0 m2
      - DT: 26.10x59m, trên sổ công nhận: 1529,5 mét vuông đất.- giá: 103 tỉ, bớt lộc.- pháp lí: SHR chính chủ.Mô tả chi tiết về nhà bán: Nhà vuông vắn,...
      Số 40, Đường Tân Thành, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      đc: P. Tân Định, Q. 1.Miêu tả vị trí: 2 MT trước sau P. Tân Định Q. 1, hẻm sau 3m. Lề đường 6m. View công viên sông rất đẹp View toàn cảnh, thích hợp ở, KD...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 44,3 tỷ

      44.3 tỷ 0 m2
      Vị trí siêu đẹp! Ngay Nguyễn Văn Trỗi - Q. Phú Nhuận. Khu vực tập trung nhiều căn biệt thự cao cấp, sang trọng, cực kì an ninh.- DT: 11 x 27m siêu đẹp. CN...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Xô Viết Nghệ Tĩnh 2 chiều View công viên sông TP.HCM giấy phép xây dựng hầm 7 tầng chỉ 14 tỉ TL- MT KD view công viên , sông TP.HCM,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường 1 - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      278bt.* Bán nhà phố, Đường Số 1, P. Bình Thọ.* Nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.* DT công nhận: 41.3m2.* DTSD: 60m2 Ngang 5.2m.*...
      Đường 1, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 35 tỷ

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Thị Thập Q. 7 DT 5,5x25m trệt 4 lầu thang máy. Vị trí gần Lottemart giá 38 tỉ.Bán nhà phố đường Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q. 7 DT:...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 528 m2 tại Đường Tỉnh lộ 43 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 528 m2 34,1 triệu/m2
      - DT: 12x44m2- Hiện trạng : nhà c4 và 15 phòng cho thuê - Vị trí: Nằm MT đường TL43 cách cầu vượt Gò Dưa hơn 100m, gần chợ đầu mối Thủ Đức thuận tiện duy...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, TP. Sài Gòn.- Nhà có DT 5x24m, xây dựng 1 trệt 3 lầu kiên cố.- 1 phòng khách, 4 PN, 5 toilet.-...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 2 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - An Lạc - Bình Tân, giá 66,3 tỷ

      66.3 tỷ 2 m2 33150 triệu/m2
      - Vị Trí Siêu Đẹp ! MT QL 1A P.An Lạc Q.Bình Tân. Tuyến Đường huyết mạch lưu thông các tỉnh khu vực phía nam- DT : 25 x 30m vuông vắn- Kết Cấu : 2 Tầng (...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 153 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Lộ Trạch, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 153 m2 68,63 triệu/m2
      Cần Bán nhà phố Đường Nội Bộ - Khu Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- căn hộ góc 2 MT - Đường Nguyễn Lộ Trạch và Đường Lê Sát.- DT: 7,5 x 21met. (Tổng:...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - Quận 10, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      GẤP BÁN HẠ 2 tỉ BÁN TRƯỚC TẾT GIÁ MỚI 10 tỉ NHỈNH XÍU. HẺM 2 MT ĐỀU XE TẢI THÔNG - NGAY LỮ GIA - LÝ THƯỜNG KIỆT - NGANG 5.5M MỞ VĂN PHÒNG CÔNG TY SIÊU ĐỈNH...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 176 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 53 tỷ

      53 tỷ 176 m2 301,14 triệu/m2
      Nóng x nóng x: chính chủ cần tiền gấp giảm giá mạnh xuống còn 53 tỉ (thỏa thuận thêm cho khách hữu duyên).Toà nhà 6 tầng DT đất 176 mét vuông, chiều...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 95 m2 15,79 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu MT đường KD mua bán thuận tiện Bà tr, Hóc Môn.DT: 5x19m (95 mét vuông).sổ hồng riêng.KDC hiện hữu xung quanh đông đúc.Đường rộng...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 82 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      Nhà kết cấu BTCT trệt, lửng, sân thượng.Trệt xây full trống sàn để chủ mới tiện KD.Đường rộng 20m, KD mua bán sầm uất ngày đêm.Vị trí gần giao lộ Hậu Giang...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!