Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 390 tỷ

      390 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố thương hiệu Nguyễn Du, P. Bến Nghé, Q. 1.- DT: CN 364,2m2 14x30m, 1 hầm 1 trệt 4 lầu.- Giá 550tr/tháng.- diện tích sử dụng: 1.600m2.-...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sương Nguyệt Ánh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 84 m2 416,67 triệu/m2
      căn nhà phố Sương Nguyệt Ánh - p. Bến Thành Q1 - 4*21m, 5 tầng giá chỉ 35 tỉ.+ Nhà mới zô ở hoặc KD liền, khu vực đc xây cao.+ Căn duy nhất còn lại trên...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 149 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 149 m2 234,9 triệu/m2
      Toà nhà căn hộ dịch vụ Nơ Trang Long, P. 12, Q. Bình Thạnh.- DT: 8 x 25m. Nở hậu: 11m. Công nhận: 149m2.- Kết cấu: Trệt + lửng + 5 lầu. Có 28 phòng cho...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Phong - Quận 7, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 70 m2 220 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đẹp MT khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7.DT: 5m x 14m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng, hồ bơi.Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại,...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 127 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 49,9 tỷ

      49.9 tỷ 127 m2 392,92 triệu/m2
      - Bán nhà siêu khan hiếm MT Nguyễn Thị Minh Khai - p. Bến Thành - Q. 1.- DT: 6 x 21.65m.- DT khuôn viên: 127m2.- Còn 9.6m2 DT công nhận chưa hợp thức hoá.-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 100 m2 107 triệu/m2
      MT kd - cực hiếm - sát Hoàng Diệu 2.ngôi nhà phố đường số 6, P Linh Trung, Thủ Đức.* Tiện ích xung quanh:- Nhà cách đường Hoàng Diệu 2 - đại học NH...
      Đường Số 6, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 201 m2, mặt tiền 20m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 201 m2 191,55 triệu/m2
      Nhà bán MT Tân Sơn Nhì vị trí đẹp nhất con đường toàn nhà hàng, tòa nhà, hotel KD tấp nập.DT 9.3 x 21m. Nở hậu 9.7m. Công nhận 201m2. Cấp 4 cho thuê Kichi...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 64 m2 164,07 triệu/m2
      + nhà phố đường KD đa ngành nghề. 3 lầu. Btct chắc chắn, sân thượng trước sau thoáng mát.+ Nhà đang KD quán cơm. Thuận tiện vừa ở và KD.+ Gần trường học,...
      83, Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Quận 12, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 80 m2 172,5 triệu/m2
      Nhà 2 MT 4 tầng KD đẳng cấp - đường Trường Chinh P. Tân Hưng Thuận Q12.DT 4m x 20m. DTCN 80m2. đc thiết kế làm văn phòng công ty, showroom.Khu vực KD nhộn...
      Đường Trường Chinh, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 100 m2 178 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh trước tết ngôi nhà tâm huyết đường Cây Trâm, nội thất gỗ cao cấp nay chỉ 17.8 tỉ TL DT 5x20, vuông vắn Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 11 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 6 - Bình Thạnh, giá 350 tỷ

      350 tỷ 0 m2
      sang nhượng cao ốc văn phòng vip nhất P. 6, Q. Bình Thạnh.căn hộ góc 2 MT Phan Đăng Lưu và Lam Sơn.- DT: 22x25m DT công nhận 539,9 mét vuông.- Kết...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 140 m2 196,43 triệu/m2
      Bán nhà Khu VIP MT đường Cửu Long, P. 2, Tân Bình .- DT : 10 x 14m , Công nhận : 140 mét vuông .- Kết Cấu : 3 tầng .- Khu vực sang trọng , chuyên căn ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 100 m2 159 triệu/m2
      Bán nhà MT Lê Văn Quới, P. BTĐ, Bình Tân.DT: 4x25m. KC 6 tầng.giá 15.9 tỉ TL.- Vị trí: Ngay Lê Văn Quới đoạn gần Bình Trị Đông, Mã Lò, gần chợ, trường học,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 160 m2 165,63 triệu/m2
      Cần bán cặp MT KD - Đường Độc Lập, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 8 x 20 met.- Kết cấu: 3 tấm. Đang cho thuê 45 tr/tháng.- Nhà còn mới, chính chủ gửi bán,...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 110 m2 161,82 triệu/m2
      Cần bán ngay villa MT đường Số 4, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.- Giá 17.8 tỉ TL.Khu vực sạch sẽ, thoáng mát, yên tĩnh,...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tú Mỡ - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn MT Tú Mỡ P7 đối diện Vincom Phan Văn Trị, gần chợ Nguyễn Du, chợ Gò Vấp.DT 4.2x11m nở hậu 6m, kết cấu trệt 1 lầu nhà mới ở liền, phù...
      Đường Tú Mỡ, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Khai, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 83 m2 151,81 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Tân Khai, P. 4, Tân Bình, vị trí đẹp khu víp Tân Bình, 83m2, thông số đẹp (4.5x18m) nở hậu tài lộc, nhỉnh 12 tỉ thỏa thuận.* Do nhu cầu...
      Đường Tân Khai, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh giá sâu.Giảm 500 tr đồng.Giá còn: 9.99 tỉ còn TL.Vị trí: 158 đường 59 - P14 - Gò Vấp.DT: 4 x 15m. CN 55.2m2.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng. Gồm:...
      158, Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!