Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 248 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phong - Quận 7, giá 23 tỷ

      23 tỷ 248 m2 92,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view sông khu dân cư An Phú Hưng, P. Tân Phong, Q. 7.DT: 7m x 18m.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST, 5 phòng ngủ,  nhà vệ sinh...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Bán building văn phòng: Hầm 7 tầng mới 100 phần trăm, đường Trần Bình Trọng, P. 5, Q. Bình Thạnh, ngay vòng xoay giao với Nguyễn Văn Đậu, Lê Quang...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Xéo - Tân Quý - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Tòa nhà vừa xây cao cấp MT Cầu Xéo ngay ngã 4 Lê Đình Thám vị trí sung nhất đường KD tấp nập đường 16m lề 2m.căn hộ dịch vụ cao cấp MTKD đường Cầu Xéo,...
      Đường Cầu Xéo, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 32A khu Ao Sen Tên Lửa 5x20.giá 13,8 tỉ.+ DT: 5 x 20m.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng thiết kế Lệch tầng thoáng mát, nội thất sang trọng xịn sò với...
      Đường 32A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 16 - Bình Tân, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 64 m2 135,94 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 16, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, song song với Đường Lê Văn Quới, đường nhựa 12m.DT: 4m x 16m - công nhận 64m2 - Tây Nam.Thiết kế:...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 72 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 72 m2 170,84 triệu/m2
      giá cực rẻ khu.Chủ kẹt cứng bán lỗ nhà MT đường Số 32 An Phú Hưng, Tân Phong, Q7. Trục chính tiện KD đường thông qua chợ Tân Mỹ.- DT 4x18m (72m2).- Hướng...
      Đường Số 32, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 500 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 500 m2 140 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu VIP 2 MT view sông,hồ bới, sân vườn, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 20 x 25m- Kết cấu: 1 hầm, 1 lững, 3 tầng, 1 sân thượng, thang máy.+...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 181 m2 tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 59,9 tỷ

      59.9 tỷ 181 m2 330,94 triệu/m2
      căn nhà phố đường Nguyễn Thái Bình.DT: 9x30m, CN: 181m2.Nhà 1 lầu, phù hợp xây building, CTXD: Hầm 7 tầng.Vị trí đắc địa nhất sát ngay bên chợ bến Thành,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Cạnh chợ Tân Định, đường bán vàng, có một ngôi nhà vừa xây kết cấu tốt, giá hợp lý nhất là căn này:- Vị trí: MT Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q. 1.- DT:...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 366 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 85 tỷ

      85 tỷ 366 m2 232,25 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay trước Tết, bán nhanh Đất MT Xuân Thủy xây dựng hầm 7 lầu.- DT: 11.5x32m.- Công nhận: 366m.- Xây dựng: Hầm 7 lầu.- SHR chính chủ cá...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      bất động sản dòng tiền cho thuê 100 tr/tháng - bán góc 2 MTKD đường Tân Hương đủ lộ giới - vị trí siêu đẹp, 7.1mx21m, 6 lầu + thang máy.- Bán góc 2 MTKD...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Q. 10 - MT đường 3/2 - nhà 6 tầng, thang máy - dt: 4x16 nở hậu cn 60 mét vuông, nhỉnh 20 tỉ - tl chính chủ.Vị trí: Khúc 3/2 - Lý Thường Kiệt - Lê Đại...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 95 m2 257,9 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà cực đẹp MTKD Sầm đường uất Tân Sơn Nhì Tân Phú.- DT: 5 x 19m, trệt 3 lầu trống thuận tiện KD đa ngành nghề đang cho thuê 45 tr/tháng.-...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, hướng Đông tại Đường Cầu Xéo - Tân Quý - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      - HĐ thuê sẵn 100tr/tháng.- Bán tòa nhà MTKD đường Cầu Xéo, 6.2mx19m, giá 29 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Vị trí: MTKD Cầu Xéo, gần đường Gò Dầu, gần đường...
      Đường Cầu Xéo, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc Lâm Văn Bền và đường Số 51 P. Bình Thuận Q. 7.DT: 6m4m dài 5m, sổ công nhận 17.23 mét vuông có nhà 1 lầu xây đủ DT mới đẹp KD shop quần...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 7 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 68 m2 470,59 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần ra đi nhanh TS trước Tết nên bán Tòa Nhà MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, đoạn đường đẹp nhất tập trung nhiều Tập đoàn lớn nhất...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 205 m2 tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 205 m2 141,47 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT Đường Số Thảo Điền, Q. 2.- DT: 205 mét vuông đất vuông vắn, bề ngang 8x25m.- Kết cấu: 1 trệt và 2 lầu với 4 PN rộng, sân vườn...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 64 m2 tại Đường 1C - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      căn nhà phố đường nội khu yên tĩnh, rộng rãi, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, xung quanh còn có...
      Đường 1C, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đức Khải Hoàn Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!