Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 79 m2 189,88 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố quyền lực Mễ Trì Nam Từ Liêm - KD đỉnh cao - lô góc hai MT, oto tải tránh, xe 7 chỗ ngủ trong nhà. DT 79m2 x5 tầng, MT 4.5m - 15 tỉ.Vị trí...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 79 tỷ

      79 tỷ 140 m2 564,29 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - Lạc Long Quân - Tây Hồ - MT quyền lực - vỉa hè rộng - KD đỉnh - gần Lotte Tây Hồ - thoáng sau - vị trí cực đẹp.140m2 x 8 tầng MT 7.5m...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 65 m2 438,47 triệu/m2
      Bán nhà 7 tầng phố Hoàng Quốc Việt, KD sầm uất - DT 65m2, MT 4.5m, sổ vuông vức. Vị trí bao đẹp, không lỗi phong thuỷ, vỉa hè trước nhà 8m, ô tô dừng đỗ....
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 180 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 180 m2 137,78 triệu/m2
      - Vị trí mặt phố Phạm Văn Đồng, vỉa hè đá bóng, tiện ích đầy đủ gần chợ, gần Công viên hoà bình, gần Trường Học viện Tài chính và trường cấp 1,2,3.- bìa ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 9 tầng, 290 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 168 tỷ

      168 tỷ 290 m2 579,32 triệu/m2
      * Vị trí:ngôi nhà tọa lạc ngay tại mặt phố Nguyễn Văn Huyên, tuyến đường trung chuyển giữa các Q. Tây Hồ, Cầu Giấy, Từ Liêm. Vị trí đắc địa, từ nhà đi sang...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 3 tầng, 270 m2, mặt tiền 40m, hướng Bắc tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 100 tỷ

      100 tỷ 270 m2 370,38 triệu/m2
      Mặt phố Thạch Bàn Cổ Linh - Víp nhất Q. Long Biên, KD đỉnh của đỉnh, 3 mặt oto tránh, vỉa hè 10m. Đường 8 làn xe.DT: 270 mét vuông. MT: 40m. Có nhà 3...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 450 m2, mặt tiền 14m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 268 tỷ

      268 tỷ 450 m2 595,56 triệu/m2
      Bán nhà 2 thoáng mặt phố Xã Đàn - Đống Đa.- DT 450 mét vuông x 4 tầng. MT 12m.+ Vị trí đẹp nhất phố, KD đa ngành, cho thuê tạm 600tr/th.+ Vỉa hè rộng...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 64 m2 312,5 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung Đại La, Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Minh Khai, Trần Đại Nghĩa Khu vực nhiều...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 114 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 37 tỷ

      37 tỷ 114 m2 324,57 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất ngày đêm.+ DT: 114  mét ...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 50 m2 258 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Cung, Bắc Từ Liêm.- DT 50m2 x 4 tầng.- Vị trí đẹp mặt phố KD, hiếm nhà bán. Phố Trần Cung thông với đường Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 140 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 140 m2 221,43 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Vọng, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung Đại La, Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Minh Khai, Trần Đại Nghĩa Khu vực nhiều...
      Phố Phố Vọng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 7, giá 11 tỷ

      11 tỷ 72 m2 152,78 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Số 21 P. Tân Quy, Q. 7 DT 4x20m đúc 3 tấm giá 11 tỉ.Bán nhà phố đường Số 11 P. Tân Kiểng Q. 7. DT 4x17m trệt 2L.Giá 11 tỉ thỏa ...
      Đường Số 21, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 74 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Hồ Văn Tư - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 74 m2 114,87 triệu/m2
      * Bán ngôi nhà phố đường Hồ Văn Tư, P. Trường Thọ.* Nhà 1 trệt 1 lầu, phòng khách, bếp, PN, 2 phòng vệ sinh. giá thuê mặt bằng dưới tầm 9 -...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 130 m2 384,62 triệu/m2
      ***Cần bán MT Nguyễn Thị Minh Khai, P.Bến Thành,Q. 1. -DT: 6x23m. vuông. Có hẻm sau. DTKV: 130m2. -Nhà mới - Cho thuê: 150 tr/tháng.-P/lý: tư nhân- giao...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 540 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 540 m2 101,86 triệu/m2
      Nhà 2 MT đường số 2, P. Trường Thọ, Thủ Đức.Đường 22 mét hiện hữu.Ngay ngã ba với Kha Vạn Cân. Gần Phạm Văn Đồng.DT : 15 * 36 = 540 mét vuông công...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Trần Thủ Độ Tân Phú DT 3 x 13 nhà 1 trệt 3 tầng BTCT có sân thượng Đường MT 12m có lề Nhà mới thích hợp ở hoặc cho thuê hoặc KD VP...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 36 tỷ

      36 tỷ 48 m2 750 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Lê Thị Riêng - 48m2 xây dựng 5 tầng - cho thuê 80tr/tháng.Con đường Phố Tây sống về đêm, KD rất tiện, cho thuê, ở hoặc làm hotel...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 0 m2
      Chốt gấp trong tuần.Toà nhà mini góc 2 MT 48 Bàn Cờ, P3, Q3, 6 Tầng, Thang Máy - DT 46,2 mét vuông giá 21,3 tỉ.- DT CN: 41,2 mét vuông. DT sàn...
      48 Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Minh Luyến Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!