Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 120 m2 187,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số Tân Quy Đông P. Tân Phong, gần Lotte Mart Q. 7.DT: 6m x 20m, CN: 120 mét vuông.GPXD cho xây full đất.KC: Nhà 3 tầng, ô tô...
      Đường Số 53, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố Trần Hưng Đạo.Dt: 8x20m.KC: 5 tầng.Khu vực không còn căn thứ 2 nào so sánh đc, tiện sửa chữa hoặc xây mới đều ok.Giá chỉ có 50 tỉ TL.liên hệ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 188 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú, giá 30 tỷ

      30 tỷ 188 m2 159,58 triệu/m2
      Có sẵn HĐ thuê 100 tr/tháng - bán tòa nhà MTKD đường Độc Lập, 4.7mx40m, giá 30 tỉ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.Vị trí: MT KD đường Độc Lập, gần đường Tân...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Hoàng Diệu P. 10 Q. 4 - khu tài chính Q. 4.- DT: 4.1m x 19m, công nhận 73.6 mét vuông.- Hiện trạng: 3 tầng.- HĐ thuê: 60 tr / tháng.- Bán...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, hướng Bắc tại Phường Phú Mỹ - Quận 7, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 90 m2 154,45 triệu/m2
      nhà mặt tiền khu dân cư Phú Mỹ, Q. 7.- Vị trí đường nhựa 12m khu dân trí cao.- DT: 5x18m sổ hồng riêng.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu nhà mới đầy đủ nội ...
      Đường Số 1A, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 205 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 90 tỷ

      90 tỷ 205 m2 439,03 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Nhà văn phòng MT Cộng Hoà, P. 13, Q. Tân Bình, TP Sài Gòn.- DT: Ngang 8,5m dài 28m nở hậu đều đẹp. Công...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      - Chỉ 13,5 tỉ có ngay nhà mới cứng đẹp lung linh mà ngay trung tâm bà Chiểu.- DT 5 x 18m XD 1 hầm nhà để xe oto, trệt lửng 2 lầu sân thượng, nhà gồm...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 98 m2 294,9 triệu/m2
      Măt tiền Hoàng Hoa Thám.DT 98m2. MT 5m. Nhà nở hậu.Kết cấu 5 tầng BTCT.Kinh mọi ngành nghề. Dòng tiền 70tr/tháng.
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 220 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 220 m2 84,1 triệu/m2
      MT Kha Vạn Cân, P. Linh Đông sát Phạm Văn Đồng đang cho thuê 40tr/tháng.- DT 220m, ngang 6.3m dài 36m.- Công nhận 180m thổ cư.- Vị trí KD sầm uất, ngay Cao...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 75 m2 193,34 triệu/m2
      Bán nhà phố KD đường MT Công Viên Tầm Vu - đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 26 Q. Bình Thạnh - DT : 4 x 20m vuông vắn - Kết cấu : 3 Tầng tiện vừa ở vừa KD- Ưu...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên lạc: 0917 457 *** Thúy Hoa - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Quý - Tân Phú, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 81 m2 172,72 triệu/m2
      + Nằm ngay MT đường rộng 20m có lề, khu KD sầm uất.+ Gồm 1 trệt, 1 lầu + sân thượng. 5 PN. 3 toilet.+ Gần Tân Sơn nhì, tân hương, trương Vĩnh ký, gò...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân, giá 14 tr

      14 triệu 100 m2 0,15 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG VIEW CÔNG VIÊN KHU TÊN LỬA - NHÀ 4 TẦNG NỘI THẤT XỊN SÒ THIẾT KẾ THOÁNG MÁT - ĐA CÔNG NĂNG. + Nhà 4 tầng nội thất sang trọng xịn...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa ngôi nhà phố Trương Công Định, Trường Chinh, Tân Bình.Vị trí: Nhà nằm đoạn 2 chiều lưu thông sầm uất, Kết cấu cao tầng thích...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 80 m2 185 triệu/m2
      Bán nhà MT KD đường Nguyễn Minh Hoàng, P12, Tân Bình, 80 mét vuông, 4 tầng.- Dt: 4m x 20m.- Vị trí vip khu K300, MT KD đỉnh đường Nguyễn Minh Hoàng...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Hữu - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      Mô tả:- DT 81 mét vuông, 4 tầng, 4.5 x 16m.- Kết cấu: Gồm 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.- Vị trí: Ngay gò...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 171 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 171 m2 397,67 triệu/m2
      75 tỉ giảm về 68 tỉ (TL) - YC Viet Nam.bán ngay toà nhà 235 Võ Thị Sáu, Q. 3 | MT ngang 11,5m - Có hợp đồngT 222,61 tr/tháng.DT: 11.5 x 15m (CN: 171m2)....
      235, Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 95 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 95 m2 257,9 triệu/m2
      - bán ngay căn nhà cực đẹp MTKD sầm uất đường uất Tân Sơn Nhì Tân Phú.- DT: 5x19 trệt 3 lầu trống thuận tiện KD đa ngành nghề đang cho thuê 45 tr/tháng.-...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!