Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      HĐ thuê 40 tr/tháng - góc 2 MT bán mắt kính - rất sung đường Tây Thạnh, 10mx20m, giá 40 tỉ, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- Vị trí: Góc 2 MT KD đường Tây Thạnh,...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 6 - Quận 12, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố đường nhựa xe tải né Hiệp Thành 06 - khu vực KD đỉnh - đang cho thuê 9tr/tháng.DT: 4.2x17m.Giá: 5 tỉ, Hiệp Thành Q. 12.Mô tả:Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Hiệp Thành 6, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 64 m2 171,88 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số P. Tân Quy Gần Lotte Q. 7.DT: 4m x 16m.Xây dựng 1 trệt 2 lầu và ST.Có 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh, sân thượng trước và...
      Đường Số 77, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà Thống Nhất P16 GV.- DT: 8x16 m XD đúc 2 tấm.- Vị trí đẹp, sầm uất, KD đa ngành nghề.- Ngay trường Võ Thi Sáu, Nhà tiếu nhi , ủy ban nhân dân P....
      276/115 Và 276/113 Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 102 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ba Vì - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 102 m2 343,14 triệu/m2
      Building phân khúc 3X tỉ tiềm năng nhất P. 4 Tân Bình, MT Ba Vì 7,1 x 17.2m, 1H8T.- MT Ba Vì P. 4, Q. Tân Bình, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 7.1 x...
      Đường Ba Vì, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 206 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, giá 22 tỷ

      22 tỷ 206 m2 106,8 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân.- DT: 5 x 44m. (Tổng 206 mét vuông đất).- Hiện trạng: 1 trệt - 1 lầu.- Vị trí...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 44 tỷ

      44 tỷ 80 m2 550 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà góc 2 MT Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 6.5 x 28m. Công nhận: 160 mét vuông.- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 11 tỷ

      11 tỷ 64 m2 171,88 triệu/m2
      - Bán nhà phố đường số P. Tân Quy gần Lotte Q. 7.- Ngang 4m dài 16m. Xây dựng 1 trệt 2 lầu và ST.- Có 4 phòng ngủ 5 toilet, sân thượng trước và...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 115 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 115 m2 165,22 triệu/m2
      + Đ/c: Bình Lợi, P. 13, BT.+ Kết cấu hầm, trệt, 3 lầu sân thượng.+ Dt 5 x 23m, cn: 115 mét vuông.+ Phù hợp ở, làm tòa nhà văn phòng.+ SHR hoàn công đủ.
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Khu Nội Bộ - P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 4,2 x 19 met.- Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lầu. (2 PN, 3 tolet)- Đường nội bộ ô tô 10met thông, Khu nhà cao...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 120 m2 215 triệu/m2
      Bán nhà phố kdbb đường Lâm Văn Bền, P. Bình Thuận, Q. 7- DT: 5x24m.- Hiện trạng: nhà trệt 3 lầu mái BTCT, gồm 6 PN, 7  phòng vệ sinh.- Vị trí KD...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Mai Hương Chuyên Nhà Đất Q.7 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 157 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú, giá 27 tỷ

      27 tỷ 157 m2 171,98 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Độc Lập, 8mx19.7m , giá 27 tỉ ,P.Tân Thành, Q.Tân PhúVị trí: MT KD đường Độc Lập, gần đường Tân Hương, gần đường Tân Sơn Nhì, đối diện...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 210 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 210 m2 180,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà MTKD đường Phạm Phú Thứ, P. 11, Q. Tân Bình- DT: 8x26.5m, công nhận 210m2- Hiện trạng: Trệt 2 lầu, đang KD shop vải thu nhập cao- Vị trí...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Chánh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      ƯNG HOÀNG PHÚC GỬI BÁN GIÙM MT ĐƯỜNG 18M, PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ - KHU căn biệt thự- TOÀN ĐẠI GIA Ở. CÁCH Q. 5 CHỈ 5P DI CHUYỂN 85m2 - CHỈ 13 tỉ CHỐThotline:...
      Đường Số 10, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 86 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ cao cấp, có thang máy khu đô thị An Phú - An Khánh, Q. 2.- DTCN: 86 mét vuông, (5x17,2m).- Kết...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 248 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 37 tỷ

      37 tỷ 248 m2 149,2 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 10m x 25m- Kết cấu: nhà c4, đang cho thuê 60tr/th.- Vị trí đẹp, nằm đoạn giữa Gò Dầu...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 144 m2 tại Đường Văn Cao - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 20 tỷ

      20 tỷ 144 m2 138,89 triệu/m2
      Đang cho thuê mặt bằng 25tr/tháng- Góc 2 MTKD đường Văn Cao , 8m x 18m, giá 20 tỉ, P.Phú Thạnh , Q.Tân Phú- Vị trí: Góc 2 MT KD đường Văn Cao, gần đường...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!