Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 170 m2 tại Đường 1 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 170 m2 150 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà 4 lầu 2 MT KD sầm uất của Q. GV.Thích hợp lên toà nhà vp hotel căn hộ chung cư cao cấp căn biệt thự sân vườn vv.Đường chính 12m...
      Đường 1, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố tại Đường Tân Thành - Hòa Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 71,9 tỷ

      71.91 tỷ 0 m2
      MT Tân Thành - Lũy Bán Bích Tân Phú.+ DT 796.4 m2 (16.5x42m).+ Giá 71.9 tỉ TL. TV. Thanh.+ Hiếm DT lớn, đẹp, full thổ cư.+ miễn MG/ trung gian.+ liên hệ...
      Đường Tân Thành, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 24,2 tỷ

      24.2 tỷ 120 m2 201,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp! MT Bạch Đằng P. 2 Q. Tân Bình.- Tuyến đường 2 chiều cực kì thương hiệu, KD nhiều ngành nghề, khu vực cực kì an ninh, tập trung nhiều văn...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 256 m2 tại Đường 13 - Bình An - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 256 m2 105,47 triệu/m2
      Cần bán nhà có dãy nhà trọ đang cho thuê DT 256m.Ngang 11,04m sâu gần 24m. Có sẵn hai dãy phòng trọ 14 phòng đang cho thuê thu nhập 55 tr/tháng.giá 105...
      Đường 13, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m , giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 62 m2 182,26 triệu/m2
      Mô tả:+ DT: Ngang 3.75 mét - Dài 20 mét.+ Nhà xây 5 tầng, 6 phòng, Phòng khách, sân để xe, vả 1 phòng ở tầng một.+ Có thang tờ để chuyển hàng hoá, máy nước...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Gia Trí - Bình Thạnh, giá 90 tr

      90 triệu 90 m2 1 triệu/m2
      Cho thuê nhà nguyên căn MT đường Nguyễn Gia Trí (D2 cũ), P. 25, Q. Bình Thạnh.** Khan hiếm MT 4,5m ngang đường D2 - Giá thị trường - Vị trí VIP - KD Very...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Phù Đổng Thiên Vương - 11 - Quận 5, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      + Nhà đã cũ xác định bán vị trí.+ MT đường khu vip Q5 KD cực đỉnh, xe cộ chạy nườm nượp.+ Đất cư dân hiện hữu, hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao,...
      77, Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đô Đốc Long - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 99 m2 94,95 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt, 3 lầu, WC khép kín thiết kế đẹp, đầy đủ công năng sử dụng.+ vị trí đẹp, khu vực đông đúc dân trí cao.Gần chợ Tân Hương, đường Tân Hương, độc...
      Đường Đô Đốc Long, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 133 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 133 m2 172,94 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đường Trần Hữu Trang, P. 11, Q. Phú Nhuận.- Vị trí vip: Góc 2 MT, đường thông ra nhiều đường: Nguyễn Văn Trỗi, Hồ Biểu Chánh, Huỳnh Văn Bánh,...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - Quận 8, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Mặt phố Phạm Thế Hiển - Đông Hồ Q. 8 - 4 tầng BTCT - ngay cầu Chánh Hưng, Phạm Hùng - 50m2 ngang gần 4m.Giảm chào mong bán trong Tết chỉ 8 tỉ nhỉnh.Mô tả:+...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 8 - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      + Nhà mới 1 trệt, 2 lầu đầy đủ công năng tiện ích đầy đủ.+ Nhà 1 MT và một mặt hẻm ô tô tránh.+ Gần eon Tân Phú, bình Long, lê trọng tấn,.+ Khu vực KD sầm...
      Đường 8, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 66 m2 363,64 triệu/m2
      *** Cần bán nhanh MT đường Phan Xích Long. -Vị trí: Cung đường thương hiệu. Nhà nằm tại vị trí đẹp, a vĩa hè rộng. Khu KD sầm uất.-DT: 4,4x16m. DTCN: 66...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà số 32 đại họcT25, khu phố 1A, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12:+ DT đất: 80m2 đc công nhận, ngang 4mx21m.+ giá: 5.2 tỉ, bớt lộc.+ Kết cấu: Trệt, nhà c4,...
      Số 32 ĐHT25, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 350 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 5 - Quận 3, giá 161 tỷ

      161 tỷ 350 m2 460 triệu/m2
      * Tòa nhà TL MT Nguyễn Thị Minh Khai - Cao Thắng, P. 5, Q. 3.- DT: 10x35m. vuông vức. DTKV: 350 m2.- QHXD: 2 Hầm 9 tầng + ST + MCT.- Vị trí: Khu đắc địa...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 0 m2
      7,350 tỉ.MT khu dân cư An lạc, Bình Tân.DT: 4x20 kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng.DTXD 61,5  mét vuông, DT sàn 182,9 mét vuông.1 phòng khách,...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 180 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 95 tỷ

      95 tỷ 180 m2 527,78 triệu/m2
      Bán nhà phố Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 8, Q. 3.- DT: 11x17m.- Kết cấu: 3 tầng, Khu vực xây dựng cao tầng.- Vị trí: Nhà rất thuận tiện cho việc KD, buôn bán,...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 80 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà MT đường 12m, đối diện công viên thoáng mát, P. An Phú, Q. 2.+ DT: 4*20m, DTCN 80m, vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 119 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 119 m2 216,81 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Lâm Văn Bền - Q. 7.- DT: 5 x 24m. Tổng 119 mét vuông nhà 1 trệt + 3 lầu + mái BTCT gồm 6 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh.-...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!