Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 350 m2 tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 43 tỷ

      43 tỷ 350 m2 122,86 triệu/m2
      THỦ ĐỨC - MTKD - 350m² - GIÁ RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 1O tỉMÔ TẢ : DT : 12X28 nở hậu 19x28. Đất trống tiện xây. MTKD đa ngành nghề.cvhaChủ ngộp thở NH. Giá thị...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - 17 - Phú Nhuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 41 m2 170,74 triệu/m2
      Chủ bán nhanh giảm giá cực mạnh cho khách thiện chí nhà 2 MT sát bên chợ Phú Nhuận Nguyễn Trường Tộ P17 Phú Nhuận - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu gồm...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Ngộp Bank! Cần bán nhanh nhà ngay đường Bình Trị Đông- Hương Lộ 2- Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông Á, Bình Tân-DT: nhà 6x15m, hết lộ giới xây full đất,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 75 m2 176 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau đường Lý Thường Kiệt, P. 9, Q. Tân Bình.- DT: 4.9x16m, nở hậu 5.3m.- Kết cấu: Nhà xây trệt lửng 3 lầu sân thượng nhà mới đầy đủ nội...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cung - Quận 11, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Đội Cung, P. 11, Q. 118,5 tỉ 40m2- Gần chợ Chim Xanh- DT: 3,25 x 12,35 nở hậu 4,6m- Cấu trúc: Trệt+ + 1 Lửng+ 1lầu+ 3 phòng ngủ...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 0 m2
      Cuối năm cần bán ngay ngôi nhà Nguyễn Thái Sơn, P. 5, Q. Gò Vấp.Giá: 2 tỉ 280 tr.DT: Ngang 4.8m, dài 11m (DT sử dụng: 180m2).Nhà 1 trệt, 1 lửng 2 lầu sân...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 335 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 335 m2 47,77 triệu/m2
      Giảm sâu 3 tỉ bán ngaycăn biệt thự Nguyễn Thị Định, P.Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2. - DT: 17,5m x 20m. Công nhận 335m2- Kết cấu : 2 tầng- oto tới nhà,ngủ trong...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 300 m2 216,67 triệu/m2
      Bán toà hotel cao cấp giảm từ 92 tỉ về 65 tỉ khu sân bay, P. 2, Q. Tân Bình (15x20m - Hầm, 6 tầng) TN 300tr/th.- DT: 15x20m, công nhận: 281m.- Kết cấu: Hầm,...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 350 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Thủ Dầu Một, giá 33 tỷ

      33 tỷ 350 m2 94,29 triệu/m2
      TIỀN NỘI THẤT XÂY DỰNG HƠN 17 tỉ - CHỦ BÁN CHỈ 33 tỉ căn biệt thự DÁT VÀNG - TP THỦ DẦU MỘT - 2 MT - SỔ A4 - GỬI BANK - bán nhanh - KHÁCH THÍCH LÀ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 125 m2 16,64 triệu/m2
      Nhà Đất Mai Hải DC: Di4, KP1,P. Thới Hoà, Mỹ Phước 3,TX Bến Cát, Bình Dương. Kính chào quý a/c.-----------------Chính chủ gửi bán ngôi nhà hoàn thiện mới,...
      Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Đường ĐT743B, ngã 3 Cây Điệp KD Sầm Uất, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ AnDT: 224,7 mét vuông Thổ cư 100 mét vuông ( Ngang 5,5m X Dài...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      nhà mặt tiền Phước Điền MidTown gồm 1 trệt 2 lầu mang đậm phong cách Châu Âu toát lên dáng vẻ sang trọng, hiện đại.- Vị trí: P. Bình Chuẩn, TP Thuận An,...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      🏠 TÌM ĐÂU RA SIÊU PHẨM BIỂN 4 TẦNG👉GIÁ BẤT NGỜ 💲.KHU NHÀ GIÀU, BAO LA TIỆN ÍCH ĐƯỜNG LÊ THIỆT ♥️HOÀ MINH, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG.🌹🌹🌹Thông tin chi tiết...
      Đường Lê Thiệt, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Chủ thiện chí cần bán.- Nhà 3 tầng đường 5m5 Hoà Cường.- Gồm 3 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, phòng khách, khu vực bếp, phòng thờ, sân phơi. đc...
      Đường Hưng Hóa, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Đường trước nhà 6 m, thông Tống Phước Phổ và 30 tháng 4. Cạnh Toà án và viện kiểm sát Tp, vị trí tổ chức chợ Hoa , Tết âm lịch Nhà 3 tầng, sân xe, phòng...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      ✅ Bán 02 ngôi nhà 1 trệt 3 lầu Lộ 40 mét View CHỢ HƯNG THẠNH Nhà Mới 100 phần trăm ! ✅ đc : F10 _ F12 Đường Số 3 khu dân cư VHTĐ P. HƯNG THẠNH, Q....
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, sân xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, 3 PN, kẹp cống thoát hiểm phía sau Nhà cạnh ngã 3 Tố Hữu, gần các trường cao đẳng,ĐH, BV Vinmec Thích hợp...
      Đường Hưng Hoá 1, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m , giá 12,69 tỷ

      12.69 tỷ 170 m2 74,65 triệu/m2
      GIẢM 3 tỉ- CẦN BÁN LỖ NHÀ 3 TẦNG MT KD NÚI THÀNH - MỞ CỬA CÓ TIỀN - DT KHỦNG 170  mét vuôngVị trí : MT Đường Núi Thành 15m . Lề 7mNhà 3 tầng...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!