Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 54 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 54 m2 137,04 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Yên Phúc Văn Quán Hà Đông, KD, DT 54m - 3 tầng - MT 4,5m. L/H Sơn 0918 279 ***- Nhà nằm khu trung tâm Văn quán trục chính yên phúc, đường...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà 4 tầng KD XE TẢI CẠNH NHỔN, GIÁ 5.9 tỉ+ bán nhanh nhà 77.9mx4 tầng Cạnh Nhổn+ Nhà cũ chủ xác định bán đất KD 2 thoáng vinh viễn, gần khu độ...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 136 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 136 m2 161,77 triệu/m2
      căn biệt thự MT ĐƯỜNG RỘNG.NẰM TRONG KHU căn biệt thự NỘI THẤT ĐẸP SANG TRỌNG - vô ở ngay.- Độc Lập 136 mét vuông - 4 lầu - DT : 6m x...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 182 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 182 m2 373,63 triệu/m2
      Cần sang nhượng tòa nhà căn hộ dịch vụ MT đường Quốc Hương với thông tin như sau:- đc: 64A Quốc Hương, Thảo Điền- DT đất: 7 X 26 công nhận 181,6m2- Kết...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường tô hiệu gần ngã 4 hào bình Thuận lợi KD tất cả các nghành nghề Spa Văn phòng công ty Tiệm tóc Quán ăn Giấy tờ hợp lệ hỗ trợ...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 69 m2 tại Đường Cô Bắc - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 69 m2 420,29 triệu/m2
      MT Q. 1 ĐƯỜNG RỘNG 8M LỀ 4M - SÁT BÙI VIỆN - KHÔNG LG, KHÔNG QH - CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI - 70M 3 TẦNG CHỈ 29 tỉ - thỏa thuận MẠNH .+ Cô Bắc, Cầu Ông Lãnh , Q. 1...
      Đường Cô Bắc, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      🏢 MT đường KD GIÁ SIÊU TỐT chỉ bằng MT đường nội bộ P9 Q8- DT : 3 x 12m nở hậu- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Sàn BTCT kiên cố.- Vị trí : MT đường chính, khu vực...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Học Lãm - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Đường nhựa 7m có lề, thông tứ tung, khu phân lô đều thẳng tắp, dân trí cao. Kết cấu: Nhà 1 trệt , lửng 2 lầu, 4 phòng ngủ,5 toilet, có sân tiệc...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 1 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2, giá 280 tỷ

      280 tỷ 1 m2 280000 triệu/m2
      - Thông tin chính chủ- pháp lí rõ ràng, hoàn thiệnCăn 1:- DT: 1090m2- Kết cấu: trệt 3 lầu sân thượng- giá: 350 tỉCăn 2:- DT: 1000m2- Kết cấu: hầm trệt 3...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hạ giá 9 tỉ! Bán ngôi nhà phố ngay Lê Quang Định - Bình Thạnh! Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa building văn phòng, NH, KD sầm uất.- DT: 7.2 x...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 86 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 86 m2 91,87 triệu/m2
      [ Q. 7] - MT THỤT - KHU VỰC VIP - KẾ SÂN BÓNG ĐÁ CỦA CÔNG VINH - QUA PHÚ MỸ HƯNG 200 M - Q1 CHỈ 10 ph - hẻm xe hơi VI VU - NGANG 5M - KHU VỰC DÂN TRÍ CAO...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 1 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 68 tỷ

      68 tỷ 1 m2 68000 triệu/m2
      Bán Toà ngôi nhà phố đường Quốc Hương, Thảo Điền.Một trong những con đường đắc địa nhất Thảo Điền.Xây năm 2015.DT đất: 182 mét vuông (7x 26m) DTXD:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 64 m2 289,07 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Văn Kiểu - 10 - Quận 6, giá 11 tỷ

      11 tỷ 72 m2 152,78 triệu/m2
      -Nhà 1 trệt 3 lầu kiên cố-Nhà đẹp có 6  phòng ngủ,6  nhà vệ sinh-MT KD đẹp-Đường rộng 18m ,giao thông đông đúc-Vị trí gần Võ Văn Kiệt ,Lý Chiêu...
      Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 20 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 20 m2
      [Q. 7] căn hộ dịch vụ. HẦM 5 TẦNG KHU KIM SƠN_______________🔸Full 15 Phòng Thu Nhập 60tr/th🔸Dt. 5m ❌ 20m 🔸Hiện Trạng Hầm 5 Tầng🔸Gồm. 15 Phòng....
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 10 - Gò Vấp, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Vị trí KD cực đẹp ngay siêu thị Lottte Mart.Dt: 4x25m vuông vắn.nhà c4, đang cho thuê.giá 15,5 tỉ còn bớt.liên hệ ngay 0878 797 *** Hải Ninh.
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 180 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Hiệp Phú - Quận 9, giá 17 tỷ

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      căn hộ góc Trần Hưng Đạo và đường lớn đẹp, gần ngay ngã 4 Thủ ĐứcKhu vực phong thủy tốt gần VinCom Q. 9Đẹp, vuông vắn 10x18m=180m2Phù hợp ở hoặc KD, làm...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Giaᴸᴬᴺᴰ - Chuyên Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 128 m2 585,94 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà 2 Phan Tiền 95 Phan Xích Long- Nguyễn Công Hoan P2 Q Phú Nhuận. 8X16m. Giá 75 tỉliên hệ 0937 820 *** Quang Hải- Vị trí: ngôi nhà có 1 vị...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!