Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Khánh Hội - Quận 4, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      TIẾN ASIA - Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tinCHÍNH CHỦ ĐỊNH. CƯ GẤP BÁN_NHÀ_ 5 TẦNG .MT ĐƯỜNG KHÁNH HỘI .Q._4 - MTKD - GẦN TÔN THẤT THUYẾT ....
      Đường Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Thuyết, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      TIẾN ASIA - Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tinCHÍNH CHỦ BÁN_NHÀ MT TÔN THẤT THUYẾT _Q._4 - MTKD - VIEW CÔNG VIÊN ...$$$ GIÁ 200 tr/m2 - DT...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      0412❤️❤️❤️ HÀNG cực hiếm VÀ NGỘP - MT KD - ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 - 50m² - 5 TẦNG - THANG MÁY - ĐANG CHO SPA THUÊ 70 tr/THÁNG - NHỈNH 16 tỉ ❤️❤️- cư dân đông...
      Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 310 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 13 - Bình Thạnh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 310 m2 106,46 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố 541 phạm văn đồng , P. 13, Q. Bình Thạnh.DT : 7 x 45m. vuông vắn. DT công nhận 310 m cấp 4+ CTXD khu vực hầm 5 tầng +st thích...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 8 tầng, 204 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 204 m2 343,14 triệu/m2
      *** Bán Toà Nhà Siêu Vị Trí MT Đinh Tiên Hoàng kéo dài Q. 1.- DT: 8 x 30m. - Công nhận: 204.7m2- Kết cấu: Hầm + 8 Tầng + Tầng Kỹ Thuật- HĐ thuê: 350...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      MUA NHÀ ĐÓN TẾT 2024 RƯỚC NGAY RỒNG VÀNG 0938 917 ***- mở bán nhà 3 tầng 3 mê. - Đường Hoà Minh 19, Hoà Minh Liên Chiểu, Đà Nẵng. - Diện đất 84,3m, dt xd...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 36,9 tỷ

      36.9 tỷ 300 m2 123 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí cực kỳ đắc địa của tuyến đường 2 tháng 9, nhà một mặt đường 2 tháng 9 và một mặt là đường Tống Phước Phổ.+ Nhà ngay sát Quảng trường 2...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 110 m2 tại Đường 10 - Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 110 m2 243,64 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Duy Trinh, P Bình Trưng Tây Q. 2, Sài Gòn: DTCN : 104,7 mét vuông ( Đã Trừ Lộ Giới ) Sử dụng thêm khoảng90 mét vuông...
      Đường 10, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 250 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      bán nhanh MT Lê Đức Thọ P17 Gv- DT: 9,5x28m C4 khu vực đc phép xây cao tầng hầm 7l- Vị trí: con đường liên Q., đông đúc, khu KD buôn bán sầm uất, gần siêu...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 182 m2 tại Đường 4 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 182 m2 103,85 triệu/m2
      NHÀ MT LÔ GÓC NGANG 6 - NGAY SÁT VÀNH ĐAI 2 - NỘI THẤT GỖ ĐẲNG CẤP - TƯƠNG LAI THÀNH MT RỘNG 20MDT 152/182  mét vuông.4 Tầng( 6x30)GIÁ 18.9 tỉ ...
      Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 503 m2, mặt tiền 13m tại Đường Thủ Khoa Huân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 503 m2 61,64 triệu/m2
      Bán nhà MTKD Thủ Khoa Huân, Phú Thủy, TP Phan Thiết, 503 mét vuông, quán ăn sân vườn.+ Dt 13.6m/nở hậu 15.9m x 33.3m+ Thổ cư 100 phần ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 55 m2 tại Phố Đỗ Quang - Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      💥💥𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐓𝐈𝐄̂̀𝐍 Đ𝐎̂̃ 𝐐𝐔𝐀𝐍𝐆, 𝐇𝐀̉𝐈 𝐂𝐇𝐀̂𝐔, Đ𝐀̀ 𝐍𝐀̆̃𝐍𝐆 - 𝐓𝐇𝐔𝐀̣̂𝐍 𝐋𝐎̛̣𝐈 𝐊𝐈𝐍𝐇 𝐃𝐎𝐀𝐍𝐇☎️...
      Phố Đỗ Quang, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Đường 12 - Quận 9, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 87 m2 104,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 12, Phước Bình, Q9, 87m2, đường 16m, rẻ nhất khu vực. Chỉ 9 tỉ 100 TL.+ DT 4 x 22m, 87m2, nhà 3 tầng gồm 4 PN 5  nhà vệ ...
      Đường 12, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 101 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 18 tỷ

      18 tỷ 101 m2 178,22 triệu/m2
      liên lạc: 0909 616 *** Nam Huỳnh (24/24)+ Siêu vị trí có 1 không 2 khu KD sầm uất ngay gần ngã 4 Nguyễn Trọng Tuyển - Phan Đình Phùng. Nơi tập trung buôn...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 342 m2, mặt tiền 9m , giá 28 tỷ

      28 tỷ 342 m2 81,88 triệu/m2
      bán nhanh nhà MT Nguyễn Ảnh Thủ, Q12. Vị trí đẹp, gần ngã ba Đông Quang.Giá nay chỉ còn 28 tỉ thỏa thuận chính chủ (giá cũ 30 tỉ).- DT: 9m x 40m, nở hậu...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đỉnh, nhà thuộc mặt phố Nguyễn Văn Lộc KD sầm uất đa ngành nghề, tiện ích phố ẩm thực sầm uất nhất hà đông.Thiết kế:+ Tầng 1,2 Thông sàn KD.+...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 60 m2 148,34 triệu/m2
      + Gia đình cần tiền thanh lý gấp nhà mặt phố Ngọc Lâm, Long Biên, thành phố Hà Nội, nhà thuộc hàng quý hiếm cả phố không có căn thứ hai, KD đa loại hình...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 65 m2 515,39 triệu/m2
      Bán toà building 9 tầng mặt phố Nguyễn Khang-Dt 65m²-Mt 5,5m-Vỉa hè-không có căn thứ 2- giá 33,5tỉ. Bán nhà mặt phố Nguyễn khang, Q. Cầu Giấy.Bán nhà toà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!