Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 86 m2 581,4 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - mặt phố sầm uất ngày đêm - một mặt ngõ oto tránh vài bước chân ra Nguyễn Phong Sắc mở rộng 2 MT tương lai rạng ngời đầu tư hay KD đều quá...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 87 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 47 tỷ

      47 tỷ 87 m2 540,23 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 87m x4 tầng. MT 6m tại mặt phố lớn Cầu Giấy. Nhà hiện đang cho thuê KD thời trang, vị trí rất đẹp.Sổ chính chủ, giao dịch ngay.Giá bán gấp...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 10 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 52 m2 432,7 triệu/m2
      Bán toà VĂN PHÒNG mặt phố Đội Cấn - Bưởi. - DT 52m2 x 10 tầng. MT 5.2m. + Khu vực: Cống Vị - Ba Đình. + Thiết kế 10 tầng 1 hầm, thang máy nhập khẩu 10 điểm...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 8 tầng, 66 m2 tại Đường Tam Khương - Đống Đa, giá 27 tỷ

      27 tỷ 66 m2 409,1 triệu/m2
      - Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Tam Khương, trung tâm Đống Đa, phố đẹp quy hoạch ổn định. Tòa nhà 8 tầng MT khủng hơn 7m, diện thích gần 70m2, bề thế, thang...
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 130 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng, giá 63,5 tỷ

      63.5 tỷ 130 m2 488,47 triệu/m2
      MẶT PHÔ CỔ-VỈA HÈ ĐÁ BÓNG -KD SẦM UẤT-VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA -DÒNG TIỀN KHỦNG-MT RỘNG-GIÁ CỰC TỐT-Nhà bán năm vị trí đắc địa nhất phố nằm ngay ngã ba ,trần xuân...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng tại Phố Nguyễn Phúc Lai - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      💐NGUYỄN PHÚC LAI, ĐỐNG ĐA, MẶT PHỐ LỚN MT RỘNG TOÀ BULDING 9 TẦNG LỪNG LỮNG ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU 119,2M/ MT 8M/ 44tỉ.💥Toà nhà mặt phố 9 tầng thang máy lừng...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Quất - Long Biên, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      Gần Phố Ngọc Lâm_Long Biên_5 tầng_55M_oto Con Vào Nhà_Ngõ Thông Gần oto tránh*Dân xây chắc chắn....Do chuyển công tác vào TP.HCM a zai cần bán ngay nhà 5...
      Phố Gia Quất, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 56 m2 tại Phố Nguyễn Phúc Lai - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 56 m2 228,58 triệu/m2
      Mô tả:NHÀ siêu hiếm PHỐ GẦN HỒ HOÀNG CẦU, ĐỐNG ĐA, 56 MÉT, 6 TẦNG, ÔTÔ, NỞ HẬU 5 CM, KD, GIÁ CHỈ: 12,8 tỉ. Nhà ở vị trí đắc địa trên phố Nguyễn Phúc Lai -...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Em Được - Chuyên Thổ Cư, Mặt Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 37 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 37 m2 472,98 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Mặt Phố Minh khai - Hai Bà Trưng Thủ đô Hà Nội vỉa hè KD Thang máy MT rộng lớn Quy hoạch ổn định ngôi nhà hiếm Với tầm tiền giá trị cao...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 67 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 41 tỷ

      41 tỷ 67 m2 611,95 triệu/m2
      ,🔥MẶT PHỐ VÕ VĂN DŨNG, ĐỐNG ĐA, VIEW HỒ HOÀNG CẦU, cực hiếm, oto ĐỖ 67M/ MT 5,1M/ 41tỉ. TOÀ VP 7 TẦNG - THANG MÁY - THÔNG SÀN - TT ĐỐNG ĐA - KD ĐỈNH -...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 65 m2 446,16 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - TOÀ NHÀ VP - 9 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI KENG. - Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán nhà mặt phố KD Đỉnh Phố Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy DT200m2, MT 15m. hotline 0978 996 ***+ Bán nhà mặt phố Nguyễn Thị Định, Cầu Giấy DT 200m2, MT 15m. KD...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đức Giang, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 55 m2 125,46 triệu/m2
      BÁN NHÀ 6 TẦNG_THANG MÁY_nhà để xe oto_NỘI THẤT SANG SỊN_GẦN 55M_PHỐ ĐỨC GIANG_LONG BIÊNCông Năng Đầy Đủ,tiện ích bạt ngàn_Vài ph Sang trung tâm TP_bước...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 230 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Công Chất, giá 48 tỷ

      48 tỷ 230 m2 208,7 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà mặt phố KDT Goldmark City - Hoàng Công Chất - KD Sầm Uất. KDC Hàn, Nhật - Dành Cho NĐT muốn dòng tiền lớn. - DT: 230m2 nhà 3 tầng, MT...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 59 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 59 m2 525,43 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Cát Linh, trung tâm Đống Đa vị trí Vip hiếm nhà bán, KD sầm uất. - Gần Ba Đình và Hoàn Kiếm. Vị trí đẹp nhất phố, đối diện Sở Kế Hoạch &...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 138 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đội Cấn, giá 33 tỷ

      33 tỷ 138 m2 239,14 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Đội Cấn lô góc 2 MT 1 mặt phố 1 mặt ngõ, kết hợp ở và KD, móng lên thêm đc 2 tầng, hiện tại thiét kế 3 tầng dưới thông sàn cho thuê, tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      bán nhanh tòa văn phòng mặt phố Khuất Duy Tiến, đối diện Công Viên Thanh Xuân:+ DTXD 100m2 x 9 tầng thang máy, thiết kế thông sàn, vỉa hè rộng 7m, cho thuê...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 76 m2 368,43 triệu/m2
      HOÀNG CẦU 7TẦNG -THANG MÁY - VỊ TRÍ VIP - KD ĐỈNH - ĐANG CHO THUÊ 50TR/THÁNG - DT 76m- MT 4.5m- 7 tầng - thang máy Giá 28tỉ Nhà 7 tầng lộng lẫy giữa phố ,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!