Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 13m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 125 tỷ

      125 tỷ 230 m2 543,48 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Hai Bà Trưng, P. Tân Định, Q. 1, TP HCM.- DT: Ngang 12m dài 21m. Công nhận gần 230m2.- Kết cấu: C4...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 125 m2 136 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán gấp ngôi nhà phố KD NGUYỄN HỮU THỌ KẾT HỢP chung cư CHO THUÊ, DÒNG TIỀN HƠN 50TR/THÁNGNhà 5 tầng, 125m2 đất, ngang 5m, có 12 chung cư cho...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 81 m2 117,29 triệu/m2
      Nhà 4 tầng MT hẻm 62 Lâm Văn Bền, Tân Kiểng.DT: 4 x 20,3m. Công nhận 81m. Lộ trước nhà 10m.Kết cấu: 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, sân thượng.Kế...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng đường Cồn Dầu Hoà Xuân Cẩm Lệ -Đường 7m5 -Tây Nam -3pn-4 toilet Nhà mới thiết kế hiện đại - Giá 5,5 ty Có thỏa thuận hotline 0945 533 ***
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 90 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố đường QL 1A, gần ủy ban nhân dân Q. 12 & Tô Ngọc Vân - gần Thống Nhất, Gò Vấp.ngôi nhà phố, DT: Dài 5 x 18m, gác suốt, tổng DT...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      📍Giá Ngộp: 3Tỷ300. TL Cực Rẻ Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư p.An Phú, Tp.Thuận An DT: 69,2m2 (5X14m) thổ cư 100 phần trămCách đường Phan Đình Giót...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 115 m2 86,09 triệu/m2
      Cần bán nhà phố KD lung linh 4 tầng tổng 115 mét vuông phạm thế hiển dãy lẻ không lộ giới 9.9 tỉ- Nhà đc xây dựng trên dưới 3 tỉ, chủ xây để ở cực kỳ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 95 m2 100 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố KD dự án KDC Kiến Á, chủ giảm từ 10,5 tỉ hiện còn 9,5 tỉ.Thiết kế nhà như sau: DT đất 5mx19m, 1 trệt 2 lầu, sân thượng ( 4 tầng ).+...
      Đường D3A, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 16,99 tỷ

      16.99 tỷ 300 m2 56,64 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐÓN XUÂN! BÁN NHÀ 4 TẦNG MT NGUYỄN TRI PHƯƠNG - DT 300  mét vuông - TẶNG đầy đủ nội thất XỊN XÒ - GIÁ 17 tỉ x CÒN TLDT: 300  mét ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN MT 4 TẦNG HÀ HUY TẬP KHU KD SẦM UẤT không NGẬPGiá : 10,5 tỉ có tl - DT 100m2 ngang 4,5m sổ đẹp- Hướng : Đông lệch chút Nam- Vị trí nằm...
      Đường Hà Huy Tập, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 76 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      Nhà MT Tân Thới Nhất 2,P.Tân Thới Nhất, Q12DT: 4x19Nhà Trệt, lửng, 2 lầu, đúc kiên cốĐường nhựa 10m thôngBuôn bán sầm uấtgiá: 7,6 tỉL/H: 0934 460 ***
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Thanh Sơn - Hải Châu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà MT Thanh Sơn - 3 tầng đẹp - vị trí KD - gần ngay ngã 4 Lý Tự Trọng.- DT: 56.1m2 - ngang 4,05m vuông.- DT sàn: 174,6m2. Hướng: hướng Tây ...
      Đường Thanh Sơn, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 100 m2 44,5 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số 2 khu tái định cư Hải Sơn, Cần Giuộc, Long An. Nhà mới trệt 2 lầu vô ở ngay. DT 5x20m, giá 4.450 tỉ
      Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 164 m2, mặt tiền 8m tại Đường 6 - Quận 9, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 164 m2 120,74 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT KD đường số 6 Chợ Phước Bình Q. 9 cũDT : 8 x 22.5 = 164 mét vuông thổ cư. vuông vức. Thiết kế 4 tầng gồm 12 phòng lớn. Thích hợp...
      Đường 6, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2 tại Phường 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG 3/2 GIÁP Q. 10 ; LÒNG ĐƯỜNG 30M VỈA HÈ RỘNG- CHO THUÊ KD, 6 TẦNG - CÓ HĐ THUÊ 46 tr/ THÁNG; GIÁ CHỈ 21 tỉ thỏa thuận.#ĐCHT 26 Ba Tháng Hai , P. 8...
      Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 64 m2 tại Phường 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 64 m2 371,88 triệu/m2
      7 Lầu, Khu Vip 285 Cách Mạng Tháng 8 Ngay Khu Hà Đô-Vòng Xoay Dân Chủ-3 ph Vào Trung Tâm 23,8 tỉ- DT: 4x17 vuông đét, công nhận đủ, đường trước nhà 12m, hẻm...
      Đường 285, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 200 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán các toà chung cư đường 2/9, Nguyễn Hữu Thọ, Lê Thanh Nghị, đường 30/4 Đà Nẵng. call ngay: 0905 660 ***.1. Bán toà chung cư doanh thu 120 tr/tháng...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!