Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Tôn Đản - Quận 4, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      TIẾN ASIA . Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tinCHÍNH CHỦ ĐỊNH CƯ GẤP_BÁN_NHÀ_Q._4 - MTKD Đường TÔN ĐẢN . căn hộ góc THÔNG THOÁNG. KINH DOANH ...
      Đường Tôn Đản, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hội - Quận 4, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      TIẾN ASIA Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tin CHÍNH CHỦ BÁN_NHÀ. CHIA TS - MẶT TIỀN VĨNH HÔI Q._4. VIEW CÔNG VIÊN. SỞ HỮU MT CÔNG VIÊN RỘNG LỚN...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 119 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - Quận 3, giá 40 tỷ

      40 tỷ 119 m2 336,14 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 12 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 12 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà trong khu vực an ninh, đang cho thuê tháng 4m. DT công nhận đầy đủ 12m2. diện tích sử dụng hơn 25m2. Ngang 3m dài 5m. sổ hồng riêng. Gần chợ và...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 52 m2 54,81 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà vừa xây . Vị trí : đường Nguyễn đình chiểu . P3 , Q3 . - Đoạn 2 chiều . Thuận tiện đi chuyển các khu vực khác . - DT : 52 mét vuông...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng mới đẹp đang cho thuê dạng hình chung cư dịch vụ cao cấp - cho 1 đơn vị thuê 23 tr/tháng.MT đường số 4 sau lưng Vincom Q9DT chuẩn đẹp : 5 x...
      Đường Số 4, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 60 m2 165,84 triệu/m2
      MT - LÔ GÓC - KD ĐA NGHÀNG - GÒ VẤP P9 - 1 TRỆT 4 LẦU - 9 PHÒNG RỘNG - ĐANG CHO THUÊ 50TR / 1 THÁNG .DT 4 X 15 SỔ CN 60 mét vuông - diện tích sử ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 75 m2 176 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau đường Lý Thường Kiệt, P. 9, Q. Tân Bình.- DT: 4.9x16m, nở hậu 5.3m.- Kết cấu: Nhà xây trệt lửng 3 lầu sân thượng nhà mới đầy đủ nội...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Lò Siêu - Quận 11, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Lò Siêu, P. 16, Q. 119,5 tỉ 52m2- Gần đường Tân Thành- DT: 4 x 13- Cấu trúc: Trệt + 2 Lầu + 4 phòng ngủ + 4 nhà vệ sinh +...
      Đường Lò Siêu, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 72 m2 tại Đường Quách Đỉnh Bảo - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 72 m2 111,12 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường Quách Đình Bảo, 4mx18.5m, giá 8 tỉ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú- Vị trí: MT KD đường quách Đình Bảo, gần đường Nguyễn Sơn, gần đường...
      Đường Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Ngộp Bank! Cần bán ngay nhà ngay đường Bình Trị Đông- Hương Lộ 2- Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông Á, Bình Tân-DT: nhà 6x15m, hết lộ giới xây full đất,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 17 tỷ

      17 tỷ 103 m2 165,05 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT KD đường Lê Văn Việt Q. 9 củ nay là TP Thủ Đức.DT : 4.6 x 22.3 = 103m2 Nhà thiết kế 4 tầng tuyệt đẹp thích hợp làm công y, văn phòng..SHR,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 105 m2 114,29 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Đức Thọ giáp Phan Văn Trị Gò Vấp - Thông số vảng 7 x 15+ DT: 105 mét vuông (7m x 15m). Sổ vuông vắn, hoàn công đầy đủ.+ Kết cấu:...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm khu VIP Huỳnh Văn Bánh P13  phòng ngủ hẻm ô tô ô tô ngủ trong nhà 4 tầng BTCT Nhà đẹp dọn vào ở đón tết ngay + Kết...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 136 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3, giá 130 tỷ

      130 tỷ 136 m2 955,89 triệu/m2
      Góc 2MT 349 -351- 353 Hai Bà Trưng và Trần Quốc Toản , P8, Q. 3 ( Tin và ảnh thật 100 phần trăm)Tuyến đường Thương Hiệu đối diện là Chợ Tân Định và...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      Góc 2 MT đường số 45 Lý Chính Thắng - Huỳnh Tịnh Của, P8, Q. 3 | giá 90 tỉ- DT : 12,65m x 17m (Sử dụng 200m2 đất).- DT sau khi trừ lộ giới còn: 8x15m (CN:...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 240 m2 85,42 triệu/m2
      Cô em bán nhà để gia đình đi định cư nước ngoài, đầu tư cho con cô đi du học.Gửi em bán hộ căn biệt thự - villa đơn lập có thang máy.- đc: Khu căn biệt ...
      235A Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      297LC: BÁN nhà phố KD 1 TRỆT 3 LẦU P. LINH CHIỂU 85.9 mét vuông -NỞ HẬU 6.2M*Bán nhà phố, gần đường 17 P. Linh Chiểu*Gần ĐH NH 200m, trường cấp ...
      Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!