Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 116 m2 tại Phường Long Tâm - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá tốt

      Thỏa thuận 116 m2
      Cần tiền bán miếng đất MT Võ Văn Kiệt tp Bà Rịa ( đường rộng 36 m )dt=116  mét vuông , ngang 5, có 80 thổ cư ,khu vực KD đẹp Đông Nam mát mẻ giá 3...
      Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng tại Đường Xuân Diệu - Hải Cảng - Quy Nhơn - Bình Định, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      VIEW ĐẸP KẾT HỢP HƯỚNG PHONG THUỶ TỐT DT TO PHÙ HỢP KD MUA BÁN: ăn uống, shop tiện lợi, lưu niệm, ĐỒ KHÔ ĐẶC SẢN BÌNH ĐỊNH VÌ NƠI NAY VỀ SAU sẽ đc khách du...
      Đường Xuân Diệu, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh nhà phố 261 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hồ Hòa - Tân Phong - Biên Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 261 m2 36,4 triệu/m2
      Hạ Ngay 3 Tỉ , Chủ Hạ Từ 12 tỉ 500tr Xuống Còn 9 tỉ 500tr- bán gấp nền đất kèm nhà cấp 4 MT Đường KD Buôn Bán Sầm Uất Hồ Hòa gần trục Nguyễn Ái Quốc 1...
      Đường Hồ Hòa, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Ngõ Hàng Chỉ - Hoàn Kiếm, giá 50 tỷ

      50 tỷ 81 m2 617,29 triệu/m2
      MẶT PHỐ siêu hiếm - GIỮA PHỐ - ô tô 2 CHIỀU - KHÁCH TÂY LƯỜM LƯỜM - VỈA HÈ - KD ĐA DẠNG+ Nhà bán giữa phố, vị trí KD cực đẹp, ô tô 2 chiều, vỉa hè để xe,...
      Phố Hàng Chiếu, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường 40 - Quận 7, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      đường số 40 khu dân cư Tân Quy Đông, P.Tân Phong, Q7 Giá siêu tốt 16 tỉ▪️DT : 6m x 15m (90 mét vuông).▪️Hiện trạng: trệt 2 lầu.▪️Đang có HĐ...
      Đường 40, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 12 tầng, 320 m2 tại Đường Đê La Thành - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 320 m2
      Toà nhà văn phòng lộng lẫy - lô góc 3 thoáng - dòng tiền 500tr/tháng - full hệ thống phòng cháy - 2 thang máy - garage oto tránh.+ Vị trí đẹp đắc địa trên...
      Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 188 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 105 tỷ

      105 tỷ 188 m2 558,52 triệu/m2
      + Tòa nhà mặt phố Kim Mã Thượng đc xây dựng trên nền DT 188m2 với 8 tầng và 1 hầm tọa lạc ở vị trí  đắc địa nhất thông từ Liễu Giai ra Linh Lang, khu...
      Phố Kim Mã Thượng, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 10 tầng, 217 m2 tại Phường Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 90 tỷ

      90 tỷ 217 m2 414,75 triệu/m2
      - Toà nhà duy nhất hiện trung tâm nội các Q. xung quanh có xứng đáng giá trị bạn bỏ ra, sở hữu HƯNG THỊNH, địa khí quy tụ.- diện tích sử dụng 10 tầng gần...
      Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú, giá 21 tỷ

      21 tỷ 82 m2 256,1 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 2 MẶT - MẶT CHÍNH Đông Nam - MẶT PHỤ hướng Tây Bắc - MT TO - THANG MÁY - VỊ TRÍ HỐT BẠC.Mô tả : Vị trí KD ngày đêm, tiện ích đô thị, giao thông...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 66 tỷ

      66 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán siêu phẩm toà nhà 2 MT 235 Võ Thị Sáu với Nguyễn Thông, P. 7, Q. 3.- DT: 12m x 16m.- Công nhận: 171.2m2.- Tổng diện tích sử dụng: 469.1m2.-...
      235, Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      - Đường Đông Hưng Thuận ( Nhánh Trường Chinh- Song Hành -Nguyễn Văn Quá ) KP6, P. Tân Hưng Thuận Q. 12- Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ,...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 310 m2, mặt tiền 10m tại Hoàn Kiếm, giá 225 tỷ

      225 tỷ 310 m2 725,81 triệu/m2
      BÁN hotel 5* PHỐ CỔ HOÀN KIẾM.DÒNG TIỀN 15tỉ/ NĂM - KHU VỰC TÂY NHIỀU HƠN TA. bìa đỏ CHÍNH CHỦ - PHONG THUỶ PHÁT LỘC.DT sàn 310m x 6 tầng, MT 10m giá 225...
      Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Cần bán - giá thương lượng alo em ạ.căn nhà phố đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải.- DT đất: 110m2 (ngang 5m dài 22m).- Nhà 4 tầng + sân thượng.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 210 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 13 tỷ

      13 tỷ 210 m2 61,91 triệu/m2
      Nhà bán góc 2MT hẻm xe hơi 6m CMT8 , Q. 10Hẻm thông thoáng , cư dân an ninh yên tĩnh , không hề có lấn chiếm hay xô bồ Bề ngang 8.3m , DT 210 mét ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Vị trí: An Thượng 17Nhà xây 4 tầng- DT: 60 mét vuông ngang 4m dài 17m Vị trí: ngay khu An Thượng- Đường rộng:5m5 vỉa hè 3m- Có 6 căn hộ chung cư...
      Đường An Thượng 17, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      6tỷ8MT khu dân cư An lạc, Bình Tân.DT: 4x20 kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng.DTXD 61,5 m2, DT sàn 182,9m2.1 phòng khách, 3 PN, 4  nhà vệ sinh.Nhà...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 63 m2 125,4 triệu/m2
      - Cần tiền bán đất tặng nhà số 265 MT đường Hà Huy Tập, gần ngã 4 Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng. - Vị trí siêu đep, KD sầm uất. Hiện tại đang KD cơm...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Hòa Phát - Cẩm Lệ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      nhà nghỉ 5 tầng lê đại hành giá 9,5 tỉ gần Trường Chinh dt đất 100 mét vuông có săn dòng tiền cho thuê trục KD sầm uất
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!