Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Trần Quốc Thảo - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm, cam kết không đăng tin ảo, không làm mất thời gian của KH.Bán nhà HXT đường Trần Quốc Thảo, P. 7, Q. 3 (ngay góc Lý...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường 54 - Quận 2, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 108 m2 112,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 1 trệt 3 lầu khu 10 mẫu, Bình Trưng Đông, Q. 2.- DT: 6x18 = 108m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Kết cấu: Nhà xây 1 trệt 2 lầu + sân...
      Đường 54, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà phố đường Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.(Đoạn đẹp nhất tuyến đường Bùi Viện).- DT: 4.1 x 17m.- Kết cấu: Trệt, 4 Lầu.- Hiện tại đang cho...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 26 - Quận 12, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 130 m2 41,16 triệu/m2
      nhà cấp 4 MT Hiệp Thành 26 cách bên xe bus HT 100m.DT: 5x26m thổ cư đủ. Đang cho thuê.Giá 5.35 tỉ thỏa thuận.L/H: 0909 232 *** A Tuyến.
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 48 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 48 m2 121,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán.ngôi nhà phố đường trương Phước phan, Bình trị đông, Bình Tân hoàn công xong đã ra sổ mới.Dt: 4 x 12 dt công nhận đủ 1 trệt, 1 lầu, sân...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp. Góc 2 MT Hoàng Hoa Thám - Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.- Góc 2MT thương hiệu KD cực kì sầm uất. Tìm năng khai thác cực kì cao....
      118, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 81 m2 419,76 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 55 Trần Hưng Đạo, Cầu Kho Q1.DT: 4.5x18, vuông vắn, công nhận đủ, không lộ giới.6 tầng, thang máy, đang cho thuê căn hộ chung cư cao...
      55, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Thị Hố - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vị trí đẹp, giá rẻ.MT Lâm Thị Hố, Tân chánh hiêp, Q12.DT: 4x18m công nhận 67 mét vuông, sàn 225 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 24 m2, mặt tiền 2m tại Đường Đỗ Tấn Phong - 9 - Phú Nhuận, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 24 m2 114,59 triệu/m2
      Hạ 200tr- MT Đỗ Tấn Phong, p9, Phú Nhuận, sát bên chợ sầm uất tiện KD mua bán đa ngành nghề- Dt: 2,5m x 10m hiện trạng 24m2- KC: 1 trệt 1 lầu đúc BTCT + gác...
      Đường Đỗ Tấn Phong, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 0 m2
      Bán hotel MT đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - khu sân bay, trục đường chính kết nối thẳng đến trung tâm Q. 1, chợ Bến Thành.+ DT: 6 x 25m.+ Kết cấu: Hầm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 52 m2 120,2 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh Đường nhựa 14m KD sầm uất thuận tiện di chuyển 52/26 m2 3.7 x 14 giá chào 6tỷ25 TL.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      MT Đội Cung Lãnh Binh Thăng Q11: Trệt lửng 3 lầu: Chỉ 9.6 tỉ.- Cần bán ngôi nhà chính chủ lâu năm vị trí siêu đẹp, MT Đội Cung P. 9 Q. 11.- Hiện trạng trệt...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 164 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 164 m2 304,88 triệu/m2
      Cần bán gấp building đường Nguyễn Thị Minh Khai, Q. 1.Siêu cơ hội cho khách nhanh tay - tòa nhà ốp full kính!- D/t: 8.2 x 20m.- K/c: Hầm 3 tầng.- giá về...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 152 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nguyễn Xí - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 152 m2 230,27 triệu/m2
      Bán Tòa nhà văn phòng Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh .- DT: 8x20m. công nhận 152m2- Kết cấu: Hầm 5 Tầng .- Có thang máy, phòng cháy chữa cháy, máy lạnh...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 600 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 600 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà.Nhà 186 Đồng Nai góc Tam Đảo, P15, Q10.30x20 - 600 mét vuông, đang cho thuê 350tr / tháng.Chỉ 150tỉ TL.Xem nhà báo trước 30p.
      186, Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 80 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      MT CHỢ LINH TRUNG 80 mét vuông, NGANG 5M+ Nhà 1trệt, 2lầu, 1tum, sân thượng trước sau, đặc biệt mái ốp ngói.+ DT 80 mét vuông, ngang 5m.+ Sổ...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Hồng Bàng - 9 - Quận 6, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 72 m2 256,95 triệu/m2
      - DT: 72 mét vuông ngang 4m dài 18m phía sau có nở hậu.- DTSD 280 mét vuông - đi kèm nhiều nội thất xịn xò.- Hiện trạng: Nhà vừa xây 2023 -...
      Đường Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 47 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 47 m2 344,69 triệu/m2
      MT căn hộ góc Lạc Long Quân Q11 (4.5 * 14) 3 lầu 16.2 tỉ.- Nhà bán chính chủ căn hộ góc hai MT đường nhựa 30m Lạc Long Quân P. 5 Q. 11.- Hiện trạng 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!