Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      (7.8 tỉ) Bán nhà 1T 2L Centana Điền Phúc Thành Đ. Trường Lưu P. Long Trường Q9.DT 7.5m x 16m ( mét vuông) nhà thô.Đường trước nhà 30m, căn hộ MT...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 200 m2 265 triệu/m2
      Hot, siêu phẩm building MT Hoàng Hoa Thám, P. 6, Bình Thạnh, 8x25m, Hầm, 6 lầu, hợp đồngT 145tr/th, 53 tỉ. liên hệ ngay: 0939.161.65'9 Ms. Phương.- Vị...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 180 m2 105,56 triệu/m2
      bán ngay nhà phố cấp 4 đang cho thuê 40 tr/ tháng P. Linh Đông 235m2 ngang 6.5m.- Bán nhà phố đường Kha Vạn Cân, P. Linh Đông, Thủ Đức.- Vị trí đắc địa,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 133 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9, giá 16 tỷ

      16 tỷ 133 m2 120,31 triệu/m2
      nhà phố khu căn biệt thự Gia Hòa The Art - P. Phước Long B (Q. 9) - TP Thủ Đức - Tp HCM.--- DT: 7 x 19m - CN: 133m2.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.- Gồm: Phòng...
      Dự án The Art Gia Hòa, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 0 m2
      bán gấp tòa nhà 143 Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình Thạnh.Cách chợ Bà Chiểu đúng 400m, giáp Q. 1, Q. 3, Phú Nhuận, đoạn đẹp nhất trục Lê Quang Định, giao...
      143, Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 88 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 2 - Quận 10, giá 38 tỷ

      38 tỷ 88 m2 431,82 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc Ngô Gia Tự, P. 2, Q. 10. Vị trí đẹp.DT 4,2x20, căn hộ góc, trêt, 5 lầu, thang máy...giá: 38 tỉ (Có thương luong).anh chị quan tâm...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 214 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 214 m2 172,9 triệu/m2
      Gia chủ kẹt tiền cần bán ngay biệt thự tâm huyết.- đc ngay ngã tư đường Nguyễn Gia Trí (D2) và Võ Oanh (D3) đường trải nhựa khu bàn cờ ngay khu tập trung...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      + Gấp bán - nhà chính chủ 1 đời 70 năm - MT đường Bạch Đằng - Khu Hồng Hà - sân bay Tân Sơn Nhất - phù hợp xây tòa nhà văn phòng - hotel.+ DT 95 mét ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 200 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 200 m2 400 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng MT ngay Hoàng Sa, P. Tân Định, Q. 1- DT: 15m x 18m Nở hậu- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng - DT Sàn hơn 900m2- Đang có hợp đồngT 350tr/tháng- Vị...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 37 tỷ

      37 tỷ 200 m2 185 triệu/m2
      Chính chủ bán sớm căn nhà phố đường số 34 khu Tên Lửa Aeon Mall Bình Tân.- Vị trí: Gần giao lộ Đường 34 và Trần Văn Giàu, ngay sau nhà hàng Hoàng Ty. View...
      Đường Số 34, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán nhà mặt tiền 4x20m đối diện công viên ngay đường Cao Đức Lân - Trần Lựu - P. An Phú - Q. 2.- DT: 4 x 20m - CN đủ 80m.- Hiện trạng: Nhà...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 138 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Tân Phú, giá 19,7 tỷ

      19.7 tỷ 138 m2 142,76 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trường Tộ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- DT: 8.2m x 17m (138 mét vuông).- SHR.- Hiện trạng: 1 trệt 3 lầu (diện tích sử dụng:...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Lãnh Binh Thăng - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      Góc ba MT Lãnh Binh Thăng Q11 (4 * 15m) 5 lầu 24.5 tỉ.- Cần bán ngôi nhà MT Lãnh Binh Thăng P. 8 Q. 11.- Ưu điểm: Lề 5m ba mặt đường: 20m, 8m, 12m.- Nhà...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Tân Quý, P. Tân Quý, Tân Phú.DT: 4x16m vuông vắn.Nhà đúc 1 trệt 1 lầu.Vị trí cực đẹp, đường rộng 20m có lề, sát bên siêu thị...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      MT chợ Linh Trung. Vừa Ở Vừa KD. DT 5 x 16m.* Nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum, đang cho thuê làm spa, gồm 4 phòng ngủ 5 toilet.* DT công nhận:...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Quận 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 72 m2 91,67 triệu/m2
      Q. 12: Chủ gởi.Giá: 8tỷ6 hạ còn 6tỷ6 căn nhà phố Lâm Thị Hố luôn.Chủ kêu bán lỗ là bán ngay nhất ạ.DT: 4x18 nhà 4 lầu luôn ACE ơi liên hệ e nhé.
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 321 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 37 tỷ

      37 tỷ 321 m2 115,27 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay MT giá rẻ ngay vòng xoay Dân Chủ, P. 12, Q. 10.+ DT 11x29m DT đất sử dụng 321m đất.+ DT công nhận 231m2.+ Kết cấu 3 tầng + ST.+ Nhà đang...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Minh Phụng - 9 - Quận 6, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 60 m2 298,34 triệu/m2
      MT Minh Phụng, Q6 (4m dài 15m) 3 lầu 17.9 tỉ.- Cần bán ngôi nhà MT Minh Phụng, P9, Q6.Hiện trạng nhà 3 lầu 4 phòng.- DT: 4m dài 15m, CN 60m2 vỉa hè trước...
      Đường Minh Phụng, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!