Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2, hướng Đông tại Đường Hồng Bàng - 12 - Quận 6, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 45 m2 224,45 triệu/m2
      - DT: 3.7 x 11m, nở hậu 4.8m.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng đúc BTCT, 4  phòng ngủ, 3 toilet, có thể thêm  phòng ngủ nếu thích.- MT...
      Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Thị Ngọc Hiền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 210 m2, mặt tiền 36m tại Đường Trần Văn Giàu - Bình Chánh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 210 m2 64,29 triệu/m2
      Cần tiền xoay công việc tôi chính chủ bán ngay.Nhà góc 2 MT Trần Văn Giàu (Tỉnh lộ 10) DT 7x29m.Vị trí siêu đẹp, ngay cửa ngõ từ Tp HCM vào 8 KCN huyện...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Thạnh, giá 59,9 tỷ

      59.9 tỷ 0 m2
      nhà phố QL 13, DT đất thực tế 312m2, DT đất đc công nhận 230,9m2, ngang 10mx28m nở hậu 11m. Nhà 1 trệt 1 lửng DT sàn 369m2, tiện xây mới.Nhà gần công viên...
      231 Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 84 m2 148,81 triệu/m2
      Chủ cần chuyển đổi nên bán ngay nhà phố đường Nguyễn Văn Lượng P. 10, Q. Gò Vấp.DT 4.2*20 kết cấu 1 trệt 3 lầu có 5 phòng, mặt bằng cho thuê khu sầm...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 6 tầng, 104 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 8 - Gò Vấp, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 104 m2 191,35 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố 127 Lê Văn Thọ, P. 8, Q. Gò Vấp, TP.HCM.- Vị trí cách Quang Trung 200m gần chợ Hạnh Thông Tây, siêu thị.- DT 4x26m...
      127, Đường Lê Văn Thọ, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Thủ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Ngôi NĐT - bán nhà Nguyễn Văn Thủ, Q. 1 HĐ thuê 80tr/tháng.Tình trạng HĐ thuê: 80 tr/tháng, còn 10 năm.Thu nhập KD: Tự KD, thu nhập 180 - 200 tr/tháng.Vị...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 250 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 250 m2 300 triệu/m2
      chung cư dịch vụ 10mx25m, căn hộ dịch vụ 76 phòng MT đường số Tân Quy Q7.Bán căn hộ dịch vụ MT đường số Tân Quy Q7.DT: 10mx25m (nở hậu). 76phòng đang...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 42 - Quận 2, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Giảm giá sốc chưa bao giờ có - Dạng căn biệt thự phố Thảo Điền Q. 2, giá chỉ còn 25 tỉ.Vị trí: Đường số 42, Thảo Điền - Q. 2.- DT: 100.2m (8x13m).- Kết...
      Đường 42, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      Bán nhà đẹp chính chủ đời đầu chưa qua đầu tư.Kết cấu vững chắc, khu VIP Tân Bình, ngay chợ Bàu cát, gần Nguyễn Hồng Đào, khu KD sầm uất, buôn bán đa ngành...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 76 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 34 tỷ

      34 tỷ 76 m2 447,37 triệu/m2
      Ngộp bank chủ cần bán nhanh ngôi nhà góc 2 MT đường Điện Biên Phủ, P. 1, Q. 3 đoạn đẹp nhất đường vỉa hè rộng 8m.- DT: 4.2x17m. Công nhận: 76 m2.- Hiện...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ung Văn Khiêm, giá 29,7 tỷ

      29.7 tỷ 100 m2 297 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đường Ung Văn Khiêm - P25 - Q. Bình Thạnh.+ DT: 8x15M, CN: 100 m2.+ nhà cấp 4 tiện xây mới, nhà nằm trên con đường KD đa nghènh nghề, tiện...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 198 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 198 m2 45,46 triệu/m2
      Tiện ích xung quanh đây đủ không thiếu thứ gì. Xung quanh là các tuyến đường lớn như QL 1a, Tân Kỳ Tân Quý, Trần Van Giàu, Thuận tiện di chuyển sang các Q....
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 132 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 132 m2 49,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà phố đường đại họcT 41 P. Tân Hưng Thuận.DT 5.4x24 = 132m2 1 lầu.Khu vực này giá đất 90 tr/m2 nay gia chủ cần sử lý việc KD...
      Đường Đông Hưng Thuận 41, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 115 m2 207,83 triệu/m2
      6 tầng, ngang 6.3x18m, P. 2, Tân Bình.Thiết kế hầm, 1 trệt, 1 lửng 4 lầu cầu thang giữa thích hợp rất nhiều loại hình KD.+ call ngay xem nhà: 0973 576 ***,...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 320 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 75 tỷ

      75 tỷ 320 m2 234,38 triệu/m2
      bán nhanh toà nhà văn phòng MT Huỳnh Văn Bánh, Q. Phú Nhuận.- Tổng diện tích sử dụng: 2.000m2 sàn.- Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng.- hợp đồng thuê: 450 tr -...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - Tân Phú, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 21 m2 150,96 triệu/m2
      - Bán nhà phố đường Nguyễn Lộ Trạch. P. Tân Quý - Q. Tân Phú.- DT: 3,2m x 7m.- Kết Cấu: 1trệt - 1lầu.- Đường rộng 6m thông Gò Dầu, Lê Sát, Tân Quý..., ngay...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 200 m2 500 triệu/m2
      Gia đình cần bán! Tòa nhà vừa xây dựng, vị trí MT đường 2 chiều, đoạn đẹp lề đường rộng, gần Hai Bà Trưng, chợ Tân Định.- DT 12x16m. Công nhận thực tế hơn...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 255 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Quận 7, giá 75 tỷ

      75 tỷ 255 m2 294,12 triệu/m2
      10mx25m, căn hộ dịch vụ 76 phòng MT đường số Tân Quy Q7.Bán căn hộ dịch vụ MT đường số Tân Quy Q7.- DT: 10mx25m (nở hậu). 76 phòng đang cho thuê. Kết...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!