+
Giá: 24 Tỷ
Diện tích: 231 m2
Giá/m2: 103,90 Triệu/m2
666193
Mr Chương
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2
Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11 tỷ
103 m2
Đường 22, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
6,15 tỷ
50 m2
Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,9 tỷ
55 m2