Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 32m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Cực hot! MT Lê Văn Thọ, 4.3x20m, hợp đồngT 30tr/tháng, chỉ 11.5 tỉ TL. Khu sầm uất.- Vị trí sát góc ngã 4, gần Katinat, Phúc Long, Hầm rượu Roma vô cùng...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 590 m2, mặt tiền 23m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 80 tỷ

      80 tỷ 590 m2 135,6 triệu/m2
      Bán nhà 2MT đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, DT nhà: 23x30m, tổng DT đất: 590m2, hiện trạng cấp 4, vị trí đẹp, gần ngã 4 đường Nguyễn Sơn và...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 107 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 10, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 107 m2 219,63 triệu/m2
      DT: 4 x 25m (CN 107 mét vuông) khuôn đất nở hậu.KC: 3 tầng sân thượng - XD mới Hầm 6 tầng.Vị trí: MT KD Điện Biên Phủ, gần vòng xoay Lý Thái Tổ, gần...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 165 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 165 m2 163,64 triệu/m2
      MT Bùi Đình Tuý, Q. Bình Thạnh - DT 6,3M x 27M - 165M2- DT : 6,3m x 27m.- Kết cấu : 3 Tầng- giá : 27 tỉ (chỉ 163 tr / m2)Sổ sẵn giao dịch ngay☎️ hotline:...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Phường Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      ĐCNC 30.Ngày 23/12/2023 chủ bán ngay giảm 100 tr giá mới 7.4 tỉ.Hàng hot - khu VIP MT đường Số 1 Nam Long Trần Trọng Cung Q7 - 60m2 ngang 5.3m - nhỉnh 7...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Số 1, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Nguyên Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      Bán nhà Q. Tân Phú!- giá siêu mềm tại thời điểm hiện tại.- Vị trí: Ngay chợ Tân Hương - cách đường Tân Hương 50m, đường 16m có lề đủ lộ giới.- Vị trí đẹp...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 115 m2 tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 115 m2 208,7 triệu/m2
      Nhà MT KD Yên Thế sát bên sân bay, Bạch Đằng, Hồng Hà, Trường Sơn.Vị trí cực hiếm, đáng để quan tâm.Khu vực cho thuê căn hộ chung cư hoặc văn phòng.Siêu...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 300 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 10 tỷ

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường QL 1A, Q. 12 & Tô Ngọc Vân - gần Thống Nhất, Gò Vấp.Nhà 2 MT gồm hẻm hông thông thoáng bao mát, DT: Dài 11 x 31m, tổng DT đất thực...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số - Nguyễn Thị Thập khu dân cư Him Lam Q. 7 nhà hướng Đ. Nguyễn Thị Thập cạnh trường quốc tế Việt - Úc.Hướng nhà thuộc hướng Tây.DT: 4.5x20m...
      Đường Số 5, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 132 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 132 m2 125 triệu/m2
      ngôi nhà phố Q. GÒ VẤP NGUYỄN VĂN KHỐI, 132 mét vuông, NGANG HƠN 4M, 4 TẦNG BTCT, NHỈNH 16 tỉ TL - KHÔNG QUY HOẠCH - LỘ GIỚITỌA LẠC TẠI VỊ TRÍ SÔI...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 64 m2 115,63 triệu/m2
      MT KD, ngang hiếm 5.5m, đường số Lý Phục Man, Q. 7.* Chỉ 7 tỉ 4.* contact: 0938 280 *** anh Đang xem nhà free.- Hiện trạng nhà c4, nhà 1 trệt, 1 lửng.- DT:...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Vĩnh Ký - Tân Phú, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 75 m2 136 triệu/m2
      + Khu liên kế - đường 15m - ngay ngã 4 Gò Dầu - Trương Vĩnh Ký - Tân Sơn Nhì - Vườn Lài - nhà đẹp lung linh - nội thất xịn sò - khách chỉ xách va li vào...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Bán nhà ngay phố ẩm thực Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận.Nhà nằm ở MT đường Phan Xích Long sầm uất, đã lên phố ẩm thực.Ngang 8m2.Kết cấu: Trệt 2 lầu sân...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 56 m2 130,36 triệu/m2
      căn nhà phố KD đa ngành nghề.Gần Lê Văn Quới, Lô Tư, Mã Lò, Tân Kỳ Tân Quý, ngã 4 Bốn Xã.Vị trí KD đỉnh, tiện ích ngập tràn.Qua Aeon Tân Phú 10ph.Qua...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Chính chủ định cư Mỹ bán nhà MT Trần Hưng Đạo - Siêu trí cách chợ Bến Thành chỉ 2 kilomet.- DT: 5.2 x 18m. Công nhận đủ.- Kết cấu: 5 tầng.- Cho thuê:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 130 tỷ

      130 tỷ 1 m2 130000 triệu/m2
      Bán nhà MT Vườn Lài, DT nhà: 20x60m, tổng DT đất: 1236 mét vuông, nhà có mặ tiền trước là Vườn Lài rộng 20m, có lề rộng, khu vực KD buôn bán sầm uất,...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 55 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 55 m2 509,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6 x 13m. DT sàn 450m.- Kết cấu: 1 trệt, 7 lầu, trống suốt, 2  nhà vệ sinh mỗi tầng, thang...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 114 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hậu Giang - 12 - Quận 6, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 114 m2 129,83 triệu/m2
      bán nhanh nhà mới 5 tầng ngay Hậu Giang - Nguyễn Văn Luông Q. 6.- Nhà mới 5 tầng 6x19m. Hoàn công đúng.- Nhà đang KD spa dòng tiền 35 tr/tháng, có thể tiếp...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!