Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 135 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 135 m2 111,12 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Lê Văn Thọ, Gò Vấp DT: 7.4x25m, Cấp 4 Giá: 15 tỉ TL. hợp đồngT: 40tr/th.MT Lê Văn Thọ - đoạn giao ngã tư với Cây Trâm, P11, GV.DT:...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 133 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 14 - Bình Thạnh, giá 23,6 tỷ

      23.6 tỷ 133 m2 177,45 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Phan Văn Trị, P. 14 Q. Bình Thạnh. Ngay ngã ba Lê Quang Định và Phan Văn Trị. Sát chợ Bà Chiểu, đi về Q1 chỉ 2 ph.Vị trí: Đẹp, khu vực sầm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      Cực hot MT chợ Tân Hương (4x15m) 5 tấm nhà mới giá 12.8 tỉ.Thông tin đúng sự thật.Thông tin MT ngay chợ Tân Hương buôn bán sầm uất ngày đêm, vị trí rất đẹp...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Cao Thắng Q. 10. Nhà vị trí đẹp, khu vực thương mại sầm uất gân Hà Đô Centrosa - Kỳ Hòa khu phát triển thương mại sầm uất thuận tiện sử...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Hàng vip hiếm có! Bán nhà 3 tầng MT KD đường Võ Văn Ngân - P. Linh Chiểu thu nhập ổn định 80tr/ tháng.Bán MT, đường Võ Văn Ngân, P. Linh Chiểu.cư dân xung...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 80 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - 6 - Quận 3, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà MT Hồ Xuân Hương, Q3.DT: 4 x 20m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 5 lầu mới.Phù hợp cho anh/chị KD spa, viện thẩm mỹ.giá: 36 tỉ.anh/chị...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      - Cần bán căn biệt thự 60 Lâm Văn Bền Q. 7.- Sổ đẹp vuông vắn diện tích sử dụng 200 mét vuông.- Nhà kiên cố 3 tầng sân thượng.- Nhà mới nội ...
      60, Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 184 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 184 m2 353,27 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ góc 3 MT Trường Sa và Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3.DT ngang 29m x 10m (CN: 184m).Hiện trạng: Nhà trệt, 3 lầu.Đang cho Highlands cà phê thuê...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 263 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 280 tỷ

      280 tỷ 263 m2 1064,64 triệu/m2
      Bán nhà góc Nguyễn Đình Chiểu & Phùng Khắc Khoan, P. Đa Kao, Q. 1.Đoạn đẹp, Đối diện lãnh sự quán Cô - Oét, gần lãnh sự quán Indonesia, khu vực tập trung...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 400 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 53 tỷ

      53 tỷ 400 m2 132,5 triệu/m2
      Bán nhà MT Thoại Ngọc Hầu, DT nhà: 8x50m, hiện trạng nhà còn mới đẹp, 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, 6 phòng ngủ, 7 nhà vệ sinh, nôi thất cao cấp, MT...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 108 m2 138,8 triệu/m2
      Q. 7.Bán nhà phố đường số khu dân cư Tân Quy Đông - View công viên, Tân Phong Q7.giá 14.99 tỉ TL.DT: 6m x 18m,Xây dựng 1 trệt, 1 lầu thiết kế 4 PN 3...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 12 tầng, 700 m2, mặt tiền 27m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, giá 560 tỷ

      560 tỷ 700 m2 800 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán toà nhà văn phòng 1 hầm 12 tầng chỉ 560 tỉ MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3.- DT: 27x26m công nhận 700 mét vuông thổ cư, vuông ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 3/2 Q. 10. ngôi nhà phố đường vị trí đẹp, vỉa hè trước nhà rộng thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch vụ.DT: 5...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường Trương Văn Bang - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 160 m2 375 triệu/m2
      - Bán toà nhà Trương Văn Bang, P. TML Q2 ngay trung tâm TP Thủ Đức.- DT: 8 x 20m, sổ hồng riêng đã hoàn công. 160m2.- Kết cấu: Hầm 5 lầu. DTSXD 415m.-...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Thuận - Quận 7, giá 11,85 tỷ

      11.85 tỷ 88 m2 134,66 triệu/m2
      Q. 7 quá hiếm MT đường số 20 mét - 4 tầng - 4x23m - 88 mét vuông - chỉ 11.85 tỉ.0904 523 ***Phương Nhà Nhiều).============Hiện trạng:+ SHR chính chủ,...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 76 m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà MT 3 Tháng 2, Q10.DT: 4 dài 19m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 2 lầu mới.Nhà nằm ngay Trường Quốc tế Việt Úc.giá: Hơn 20...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Quận 1, giá 22,6 tỷ

      22.6 tỷ 80 m2 282,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MT Đinh Tiên Hoàng, p. Đakao, Q. 1.- DT: 4x20m, gồm Trệt lửng 3 lầu sân thượng.- Đang có HĐ thuê: 45tr/th.- pháp lí: sổ hồng chính...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 163 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 31 tỷ

      31 tỷ 163 m2 190,19 triệu/m2
      Siêu phẩm! bán nhanh MT góc Nguyễn Trọng Tuyển, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6.5x24m nhà nở hậu đón tài lộc. - Công nhận 163 m2.- Hiện trạng: nhà c4 tiện xây...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!