Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.896 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 164 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 164 m2 344,52 triệu/m2
      Bán hotel Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình.DT: 11x16,2 - CN: 164m2.Kết cấu: Hầm + trệt + lửng 4 lầu, sân thượng.35 phòng nội thất đầy đủ.HDT: 200...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi căn hộ góc 2MT Trần kế xương, P7DT: 10 x 20Kết cấu: Trệt, 3 tầngThích hợp vừa ở vừa cho thuê căn hộ dịch vụgọi ngay: Minh trangChuyên...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 628 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 70 tỷ

      70 tỷ 628 m2 111,47 triệu/m2
      MT Nguyễn Thị Thập - KD sầm uất - DT hơn 600m2.Nguyễn Thị Thập, KP4, P. Tân Quy, Q. 7.Mô tả:+ MT vị trí cực sung KD ngày đêm, giáp Nguyễn Văn Linh, Nguyễn...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 11 tầng, 625 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Bình Thạnh, giá 400 tỷ

      400 tỷ 625 m2 640 triệu/m2
      Chính Chủ bán nhanh toà nhà góc 2mt phan đăng lưu và nguyễn huy tưởng Q. bình thạnh- DT : 25 x 25m - Tổng diện tích sử dụng : gần 4.000m2 sàn - Kết cấu...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - 14 - Bình Thạnh, giá 47 tỷ

      47 tỷ 220 m2 213,64 triệu/m2
      Cần bán lô căn biệt thự cũ kiểu Pháp. căn hộ góc MT đường lớn 12 mét.DT 10x22 mét. giấy phép XD 6 tầng. Tiện xây toà nhà văn phòng, BV tư, hotel.Khu...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 240 m2 tại Đường Chợ Lớn - 11 - Quận 6, giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      chính chủ ngộp NH hết khả năng chi trả bán nhanh để trả nợ NH. Khách thiện chí mua KD vào chốt ngay - nhà chưa qua đầu tư - DT: 5 x 45m ( CN 233m2 ) khuôn...
      Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 364 m2, mặt tiền 13m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 100 tỷ

      100 tỷ 364 m2 274,73 triệu/m2
      Bán nhà MT Lũy Bán Bích, DT nhà: 13x28, hiện trạng nhà 1 trệt, 4 lầu, sân thượng, vị trí KD buôn bán rất sầm uất, gần ngã 4 Vườn Là và Lũy Bán Bích, đường...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 122 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 122 m2 179,51 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố Phan Văn Trị Gò Vấp.DT: 7.95x22m.Kết cấu: Cấp 4 tiện xây lại. Khu vực đc phép xây dựng hầm 7 lầu.Nhà nằm đối diện Cityland khu vực...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 m2, mặt tiền 32m, hướng Tây tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 290 tỷ

      290 tỷ 3 m2 96666,67 triệu/m2
      Bán khu nhà MTKD đường Hoàng Hữu Nam - P.Long Thạnh Mỹ - TP.Thủ Đức:- DT: 32m x 100m = 3200m2 đất ở vuông vắn.- Hiện trạng: khu nhà nát tiện xây mới dự...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT đường Số 3 đối diện Lotte Mart, dãy nhà đẹp nhất khu CityLand, hiếm có căn bán lại vì vị trí quá đẹpDT 5x20m.Kết cấu 1 trệt 4 lầu.Nhà đã...
      CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      ngôi nhà phố Tân Thới Hiệp 21 Q. 12 80 mét vuông chỉ 4 tỉ 700tr.- DT: 80 mét vuông, 4m x 20m, gấp bán giảm từ 5 tỉ 5 xuống 4 tỉ 700.- Kết cấu...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Nhà đất MT đường Quang Trung 190m2 ngang 5,1m nở hậu 6m giá 14tỉ.Tặng nhà c4 đang cho thuê KD thu nhập 17tr/tháng.Khu đông cư dân KD.Hot căn nhà phố KD...
      Đường Quang Trung, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 52 m2 576,93 triệu/m2
      MT 25 Bùi Viện, P Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 4x13m.- Kết cấu: 5 tầng.- Vị trí siêu đẹp, sát góc ngã 4 Đề Thám và Bùi Viện.gọi ngay: Chú Minh Phát: 0888 657 ***
      25, Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 100 m2 225 triệu/m2
      Toà văn phòng khu K300 P. 12 Tân Bình, hầm 6 tầng, hợp đồngT 175 tr /th.- DT: 5.2m x 20m, công nhận 100 mét vuông.- Hiện trạng: Hầm 6 tầng, thang...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 182 m2, mặt tiền 8m tại Đường Calmette - Quận 1, giá 132 tỷ

      132 tỷ 182 m2 725,28 triệu/m2
      MT 130 - 132 Calmette, P. Bến Thành, Q. 1 - tuyến đường siêu hiếm nhà bán.- Ngay đoạn đầu đường Calmette, đoan giao với Trần Hưng Đạo.- Siêu vị trí. Lõi...
      130 - 132, Đường Calmette, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 350 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 5 - Quận 3, giá 161 tỷ

      161 tỷ 350 m2 460 triệu/m2
      * MT Nguyễn Thị Minh Khai - Cao Thắng, P. 5, Q. 3.- DT: 10x35m. vuông vức. DTKV: 350 m2.- QHXD: 2 hầm 9 tầng + ST + MCT.- Vị trí: Khu đắc địa hàng đầu...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 254 m2, mặt tiền 10m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 75 tỷ

      75 tỷ 254 m2 295,28 triệu/m2
      10mx25m, căn hộ dịch vụ 76 phòng MT đường số Tân Quy Q7.Bán căn hộ dịch vụ MT đường số Tân Quy Q7.DT: 10mx25m. 76 phòng đang cho thuê. Kết cấu 1 hầm -...
      Đường Số 85, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 32m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Cực hot! MT Lê Văn Thọ, 4.3x20m, hợp đồngT 30tr/tháng, chỉ 11.5 tỉ TL. Khu sầm uất.- Vị trí sát góc ngã 4, gần Katinat, Phúc Long, Hầm rượu Roma vô cùng...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!