Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận 7, giá 21 tỷ

      21 tỷ 88 m2 238,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dịch vụ đường Số 79 P. Q7. DT 4,2x22m hầm trệt lửng 5 lầu gồm 20 PKD giá 21 tỉ thu nhập 90tr/th.- Bán căn hộ chung cư dịch vụ MT...
      Đường Số 79, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      1. Căn 1:ngôi nhà phố Vũ Tông Phan.- Đường rộng 30m tiện làm văn phòng và thuận lợi KD.- Hướng Nam - hướng Đông Nam.- DT đất 5x20m; DT nhà gồm 1 hầm,...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 184 m2 tại Đường Trường Sa - 14 - Quận 3, giá 66 tỷ

      66 tỷ 184 m2 358,7 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp ngôi nhà Góc 3 MT đường Trường Sa, P. 13, Q. 3.Vị trí KD đắc địa, đang cho thuê Highlands cà phê thuê 160 tr/tháng.DT CN: 184m2 (29m x...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 3 - Bình Thạnh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 82 m2 176,83 triệu/m2
      bán nhanh nhà ngay công viên Hải Nam, có hợp đồng thuê 35 tr/thg, DT 4x21.5, 4 tầng, giá 14,5 tỉ- DT 4x21.5- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu- Vị trí: gần đường...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 56 m2 210,72 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Nguyễn Thượng Hiền, 4.5x14, 6 tầng, có hợp đồng thuê 30 tr/thg, giá 11,8 tỉ- DT 4.5x14- Kết cấu: 6 tầng, thang máy nhà...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 147 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương, giá 30 tỷ

      30 tỷ 147 m2 204,09 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Lê Văn Lương - P Tân Hưng.MT Lê Văn Lương 147m2, 5 tầng, 5,8x26m, 30tỉ P. Tân Hưng, Q. 7.Kết cấu 5 tầng 9 phòng ngủ -...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 12 - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Gia đình sắp dọn tới nhà mới nên cần bán lại ngôi nhà xây dựng cẩn thận, pháp lí sạch sẵn sàng công chứng ngay trong ngày.Đường trước nhà 8m, KDC...
      Đường 12, Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố 2 lầu ST MT KD Võ Thị Nhờ, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.giá: 19 tỉ.- DT: 5x24m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng, đang cho thuê...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Du - Bến Thành - Quận 1, giá 230 tỷ

      230 tỷ 0 m2
      Bán nhà 97A Nguyễn Du, Bến Thành, Q. 1 ngay Dinh Độc Lập, Nhà Thờ Đức Bà, Công Viên Tao Đàn, vị trí cực đắt địa để xây tòa nhà VP, trung tâm thương mại,...
      97A, Đường Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 85 m2 100 triệu/m2
      MT đường Tên Lửa - vị trí lưu lượng di chuyển sầm uất số 1 - đa công năng - giá đầu tư.+ Nhà trệt lầu cũ, tiện xây mới hoặc cho thuê giữ tiền. Có 2 Phòng...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 82 m2 146,35 triệu/m2
      MT Nguyễn Oanh, P7, GV.DT: 4,7m x 17,5m x 3 tấm (77/82m2).Giá: 12 tỉ (thỏa thuận).+ Lợi thế một MT, một mặt hẻm sau thông thoáng.+ Nhà 3 tầng BTCT chắc...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 48 m2 tại Đường Lương Nhữ Học - 11 - Quận 5, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 48 m2 302,09 triệu/m2
      DT 3,2m * 17m, Kết cấu trệt, lững, 3 lầu, sân thượng.Nhà Gồm: P khách, bếp, 6 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, logia rộng thoáng.Nhà còn mới vô ở ...
      Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh toà ngôi nhà phố Đinh Tiên Hoàng Q. 1.- DT: 8 x 30m.- Tổng diện tích sử dụng Gần 2.000m2 sàn.- Kết cấu: 1 hầm - 8 tầng.- hợp đồng...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 125 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Bình Thạnh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 125 m2 192 triệu/m2
      NGỘP BANKChính chủ cần bán ngay ngôi nhà MT đường số Phan Văn Trị P5 Q. Gò Vấp - DT: 6*22m sổ vuông vắn, không lỗi phong thủy. - Kết cấu: Hầm 5 tầng, 5...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 11m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 95 tỷ

      95 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhà MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Võ Thị Sáu, Q. 3.- Vị trí đẹp, tuyến đường thương hiệu, phù hợp làm Văn phòng, Showroom...- DT: 11 x 17m. Công...
      256, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Đông Hồ - 8 - Tân Bình, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 80 m2 153,75 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Đông Hồ, P. 8, Q. Tân Bình.- Ngay chợ Vải Tân Bình.- Giáp Q. 11, Q. 10.- Gần BV Thống NHất.- Gần ĐH Bách Khoa.- hợp đồngT: 25 tr.- DT:...
      Đường Đông Hồ, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hiệp Thành 49 - Quận 12, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 68 m2 89,71 triệu/m2
      Cg - Cần bán nhà đẹp 4 tầng, MT đường Hiệp Thành 49, p. Hiệp Thành, Q. 12.+ DT: 4 x 17 (giá: 6tỷ100 TL).+ Kết cấu 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ,...
      Đường Hiệp Thành 49, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 61 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 61 m2 81,97 triệu/m2
      Nhà 2 lầu 1 trệt tại Phú Hồng Thịnh 6, Dĩ An, Bình Dương.DT 4.5x13.5 = 61 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm sổ riêng.Hướng: hướng Tây Bắc.Nhà...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!